Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[REVIEW]Eva Nguyễn Thị Định - Một chiều thoả mãn với em 66

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Khoainuong69

Thành viên mới
Cuối năm công việc nhiều, chạy KPI sệ cả dái mới đủ nên stress khủng khiếp các bác ạ. Nay mát trời, em quyết định tự thưởng cho bản than giây phút thư giãn với niềm đam mê massage.
Nói về EVA NTĐ thì chắc các bác đều biết, cũng nhiều ae review ở đây rồi. Nay em định thử bé 2k miền Bắc số mà quản lý ở zalo lại báo bận nên chuyển qua bé 66. Tuy nhiên, đến lúc em xong xuôi xuống thanh toán thì lại kêu bé 16 đang rảnh?? Có vẻ đội trực group online vs cơ sở đang không khớp nhau, hoặc bé 16 báo nghỉ xong lại đi làm? Em không hỏi lại lí do nhưng cái này bác quản lý bên EVA NTĐ để ý lại giúp em nhé!

Về cơ sở vật chất, cơ sở NTĐ của EVA thì không có gì ấn tượng, mọi thứ nhìn chung đã hơi cũ rồi, bồn tắm 1 số phòng chức năng sục thủy lực không hoạt động, có phòng thì xông hơi chậm và cũng không nóng lắm. Nhưng em cũng thi thoảng mới xông hơi, chỉ hôm nào vừa đi nhậu về thì mới xông hơi cho tỉnh táo nhẹ người. Nói chung về csvc thì em cũng không có vấn đề gì mấy.
Về quản lý ở tầng 1 thì rất OK, đúng là người miền trong làm dịch vụ có khác! Chả hiểu sao miền Bắc khoản dịch vụ và thái độ phục vụ rất kém so với trong Nam.
Quay lại chủ đề chính, nay em đi sớm, 13h30 là đã đến nơi nên vào phòng với tâm trạng khá hồ hởi, hi vọng hôm nay được mở bát bé 66. Chả hiểu sao nay em ko uống gì nhưng lại muốn xông hơi =)) Phòng tầng 5 xông hơi rất OK, nóng nhanh và rất nóng hợp ý em. Ngồi rung đùi 1 lúc thì bé đi vào mở nước ở bồn rồi xuống làm cho em cốc trà chanh và đĩa dưa hấu. Rất là chim ưng, dù em chưa yêu cầu nhưng vẫn xuống lấy luôn.
Xông hơi ra thì 2 ae cởi đồ nhảy vào bồn tắm nghịch ngợm thôi. Nay đến sớm nên em nó vui vẻ vãi, hót líu lo cả buổi, làm em cũng vui lây. Đúng là các bác nên đi đầu ngày, nhỡ nhàng mới phải đến tầm tối và khuya chứ tầm ấy các bé phục vụ nhiều rồi, ko còn sức mà cười nói. :D Ngồi trong bồn thì em nó tắm gội cho khá cẩn thận, em cũng nghịch ngợm chút nhưng sờ xuống bím thì em nhăn mặt kêu đau, bảo hôm qua bị 1 anh quân nhân nào đó móc cả tiếng nên vẫn còn rát. Bác nào hôm 11/19 có đi em 66 mà lại bên quân đội thì có ở đây thì em phê bình nhé! Nhẹ nhàng với các em nó thôi, bác làm thế các ae sau lại thiệt, rồi mang tiếng em nó không nhiệt tình.
Đến công đoạn massage, bé này massage khỏe khá OK các bác ạ. Không có màn dẫm lưng (chắc do em quên ko yêu cầu) nhưng đấm bóp rất có lực, đỡ đau mỏi hẳn. Nhìn chung massage khỏe OK.
Nuru (massage trườn) thì bé này có màn ngậm nước nóng liếm dọc than người từ chân đến vai rất được, em chưa trải nghiệm trò này nên rất thích thú. Sau khi trườn lưng thì em lật người cho bé trườn phía trước, trườn được lúc thì em chuyển thế 69 huyền thoại. Em tưởng em nó không cho vì nãy kêu đau, nhưng vẫn vui vẻ chổng đít lên để cả 2 bú mút. Bím đẹp! Thơm tho sạch sẽ và nước nôi OK. Khi em bắt đầu thi triển thì phòng cũng bắt đầu ngập tràn tiếng rên của em nó. Em nó rên phê quá làm em trớ sau 3p. Hơi yếu các bác nhỉ ☹

Tổng kết lại về bé 66:
Vòng 1: 7/10. Em nó không phải quá bé, nhưng vì em khoái ngực to nên chấm 7 thôi. Đầu ti có chút thụt vào rất đẹp
Vòng 2: Không mỡ nhưng cũng ko gọi là có eo lắm, chấm 7/10. Với em không có nhiều mỡ là đc 7 rồi.
Vòng 3: Đẹp, tròn và chắc nịch 8.5/10
Vòng 4: Đẹp, khít, lông khá rậm, thơm tho và nước nôi ổn 8.5/10. Lông mà tỉa bớt cho gọn gang thì em sẽ chấm 9.
Dịch vụ, thái độ: 9/10 Em không có chê gì về khoản này ngoài trừ việc đang làm vẫn dung đt nhắn tin. Nhờ bác quản lý EVA NTĐ quán triệt lại vs các em, đang làm cho khách lại bỏ ngang cầm đt nt.

Em nó nhất định không cho em chụp 1 tấm ảnh cho ae thị dâm nhưng em này người chắc chắn lắm ae nhé! Nhìn từ sau thì mông đẹp vc.

Nói chung bé 66 này các bác nên gặp 1 lần. Em lần sau chắc sẽ gặp lại bé.

Đính kèm

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Bài viết bạn chưa đủ nhận hỗ trợ từ cdx theo tiêu chí mới là bắt buộc chụp được KTV. chúc bạn vui vẻ khi tham gia cdx

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.