Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[Review] Eva Nguyễn Thị Định em 62 tình cảm

Hiru

Thành viên mới
Hôm nay mình muốn chia sẻ với anh em quán massage ruột của mình. Quán này thì ae congdongx chắc cũng quen thuộc rồi, đó là Eva Nguyễn Thị Định. Mình hay tranh thủ buổi trưa tầm 12h hơn lúc nghỉ trưa phí từ công ty ra vì thời điểm này quán mới mở cửa, ít khách nhiều bé còn đang rảnh thoải mái lựa chọn hơn. Nếu mà ra lúc tối hoặc giờ cao điểm thì ở đây khá đông ra đúng kiểu có em nào vào e đó hoặc đợi ae khác xong việc thôi.

1.Vị trí

Số 1 ngõ 23 Nguyễn Thị Định. Ngay đầu ngõ 23 nhưng cũng khá kín đáo.

2. Cơ sở vật chất

Mình thì không đánh giá cao cơ sở vật chất ở đây lắm 6.5đ
Đầu tiên là chỗ để xe hơi chật 1 chút, chỉ để được tầm 5-6 cái xe là đã gần như hết chỗ rồi
Ở đây mỗi tầng tầm 2 phòng, có tổng cộng 5 tầng

Phòng ốc ở đây khép kín có buồng xông hơi nho nhỏ ngăn cách bằng kính ngay trong phòng, bồn tắm ở đây vừa đủ để 2 người quấn nhau thoải mái, nhưng giường thì mình đánh giá hơn nhỏ chút ông nào người to đi 2 tay chắc hơi chật

Điểm trừ là phòng hơi tối và ẩm thấp nên có muỗi, có lần mình đập chết 3-4 con muỗi mà vẫn còn vo ve lúc thư giãn nên ko được thoải mái lắm. Mấy bé cũng sợ muỗi đốt thâm da vào nữa. Ngoài ra thì điều hoà ở đây hơi cũ nên không được mát lạnh lắm, phải bật kết hợp quạt.

3. Dịch vụ

Đây là điểm ăn tiền nhất của eva nguyễn thị định. Cơ sở này có nhiều bé non 2k, mà cứ vài tuần lại có bé mới liên tục. Chắc dạo này ae đi massage nhiều nên quán phải tuyển các em mới liên tục phục vụ. Mình đánh giá

Ở đây thì mình đã từng đi các bé 01, 12 và 36, toàn các bé 2k trở lên và mình đánh giá ngoại hình các bé đều rất ổn, trong tầm giá này thì có lẽ ở đây các bé non và xinh nhất rồi.

Hôm nay thì mình đến sớm nhưng nhiều bé nghỉ, rồi thì đến ngày, rồi về quê, nên nhờ 2 e trai lễ Tân chọn cho 1 em mình dây da trắng. Sau đó chốt em 62 sinh năm 95 người miền Tây. Đi các em 2k ở đây nhiều rồi nay đổi gió chút xem service có đỉnh hơn các em trẻ hay không.

Đánh giá em 62 như sau:
Em này mình dây người hơi nhỏ, da khá trắng và mịn như mình yêu cầu. Mặt thì em hơi dừ 1 chút không trẻ trung như các em 2k được nhưng mình là người quan trọng dáng và da hơn nên thấy ok

V1: hệ cam, bóp vừa tay, rất mềm nhưng không căng mọng

V2 phẳng lỳ, eo thon 7.5đ

V3 vì mình dây nên hơi nhỏ chút

V4 cũng mềm nhưng đèn mờ quá nhìn ko rõ

- Khoản đấm bóp: mình cho , đấm bóp là phụ nên mình cũng ko yêu cầu nhiều, mình nằm mơ màng 1 lúc thì chuyển sang màn nuru rồi.
- Khoản thư giãn: mình bỏ qua màn xông hơi, bắt đầu bằng màn tắm chung. Em tắm qua qua trước và lưng thôi, không kĩ như các màn mẹ tắm con thường thấy, với mình đây có lẽ là 1 điểm cộng. Mình cũng tranh thủ sờ soạng trên dưới, em cũng hợp tác không chống cự gì. Sau đó 2 ae đè nhau ra quấn quít trong bồn tắm, em hôn cổ và liếm ti, mình thì ôm ấp sờ soạng phưu lưu khắp người em. Tiếp sau đó 2 anh em lau người lên giường thực hiện màn nuru. Em làm khá kĩ liếm láp nóng lạnh khắp toàn thân ko chừa một cm nào, v1 em rất mềm nên lúc trườn qua Mông rất thích, sau đó còn được em chủ động wc cho khá kích thích, bím em thì cọ vào đùi phê lòi. Tiếp đến là màn Trườn mặt trước và dùng vòng 1 kẹp xúc xích, món này mình cũng quen rồi nhưng e này được cái v1 mềm nên vẫn thấy thích. Chỉ tiếc ko có màn nuru bằng v3 v4. Cuối cùng kết thúc ở màn 69, bắn hết vào mồm em trong sung sướng. Sau đó 2 ae kéo nhau ra bồn tắm tráng lại.

Tắm tráng xong 2 ae lên giường ôm nhau thủ thỉ tâm sự thêm nửa tiếng nữa. Bé này ưng nhất ở khoản thân thiện vui vẻ nói đủ thứ chuyện, ôm ấp nhau chán chê cảm giác cứ bị quấn. Lúc về vẫn còn thèm hơi thịt em nên ôm ấp mãi.

Tổng kết

Mình đi gói VIP 2 800k + 100k cia wc tổng hết 900k

Kết luận

- Một lựa chọn rất tốt cho các bác thích ngon bổ rẻ, thích các em trẻ non ngoại hình đẹp, và không có đặt nặng vấn đề cơ sở vật chất— Trong tầm giá này thì mình đánh giá ở đây các em là non trẻ ngon nhất rồi (ko so với các chỗ khác tầm giá 1.2tr trở lên)

Có vài cái ảnh check in cho ae, mình có hỏi nhưng ở đây không có hoá đơn.

Đính kèm