Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[REVIEW] EVA Nguyễn Thị Định em 18

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

abc123666

Thành viên mới
Dạo này ngồi làm việc nhiều mỏi lưng, deadline thì nhiều nên stress, muốn đi massage vừa để thư giãn gân cốt vừa để giải tỏa tâm lý.
Lang thang trên diễn đàn thấy có cơ sở EVA NTĐ gần chỗ mình làm, tìm hiểu thấy giá cả cũng phải chăng mà dịch vụ cũng hấp dẫn, quyết định add zalo quản lý r book luôn em 18
Vì gần công ty nên mình đi bộ ra luôn, đến nơi thấy 2 bạn lễ tân cũng niềm nở, nhanh mồm nhanh miệng mời uống nước r bảo mình ngồi chờ 1 chút, chờ tầm 5 phút thì 1 bạn hỏi mình dùng dịch vụ gì, mình cũng ko có nhu cầu tắm chung nên chọn gói vip 1 (vé + tip là 650k) thôi cho kinh tế, sau đó bạn nhân viên đưa mình lên phòng tầng 4.

- CSVC: Phòng khá tối, và cũ, tuy nhiên vẫn sạch sẽ và không bị chật quá, có 1 giường, 1 bồn tắm và 1 phòng xông hơi. mình đánh giá 7/10
- Nhân viên:
Ngồi đợi trong phòng tầm 5 phút nữa thì em 18 gõ cửa đi vào, em ý nhìn có vẻ nhỏ người hơn trong ảnh, vừa vào phát em cứ nhìn mình rồi khen mình đẹp trai :) Rồi em hỏi mình có xông hơi không, nay người cũng mệt nên muốn xông hơi cho ra mồ hôi đẩy độc tố ra ngoài cho khỏe. Rồi mình vào xông hơi 1 lúc, trong lúc đó thấy em ở ngoài chuẩn bị nước tắm, giường massage.
Xông hơi xong thì em ý tắm cho mình, có kỳ lưng, gội đầu, cũng ko có gì đặc sắc lắm, cơ mà em ý lại cứ nhìn mình r lại khen đẹp trai lần nữa hơi bị ngại :)
Tiếp tục đến màn massage khô, kỹ thuật cũng ổn, thấy cũng có lực, bẻ tay kêu răng rắc :) Em ý cũng chủ động hỏi mình mỏi ở chỗ nào để em ý đấm cho. đánh giá 9/10
Massage khô khá lâu xong em ý bảo là em trườn cho anh nha, đến đoạn này thì bá cháy lun, ẻm vừa trườn bằng ngực mà lưỡi cũng hoạt động liên tục, đi khắp người mình. đánh giá 9/10
Trườn 1 hồi xong ẻm hỏi là anh có làm CIA không, mình cũng ko có nhu cầu nên bảo anh ko, sau đó em thư giãn cho mình, chủ yếu là HJ kèm hợp thêm BJ (chắc nếu làm CIA thì BJ nhiều hơn). Mình lâu ra nên em ý kêu mỏi tay, rất chi là xin lỗi em.. :( Xong xuôi thì em cũng tắm lại cho mình sạch sẽ trước khi ra về, +1 điểm.
À, có 1 điểm trừ nhỏ nhỏ là em này thỉnh thoảng lại thấy cầm điện thoại nhắn tin, chắc còn trẻ nên lắm bạn bè :) Nhưng không sao mình dễ tính nên cũng ko để ý lắm.
Kết luận:
V1: K to lắm nhưng đẹp, phù hợp vs body, đánh giá 8/10
V2: Đẹp, không có mỡ, 9/10
V3: Cũng ko to lắm nhưng mịn, mát, đánh giá 8/10
V4: Khít, cho mình sờ thoải mái ko ý kiến gì, đánh giá 9/10

Dưới đây là chút ảnh mình có chụp check-in và bill, khá hài lòng với dịch vụ ở đây, sẽ quay lại lần nữa!

Đính kèm

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Bài của bạn đủ tiêu chuẩn nhận hỗ trợ từ CDX, xin vui lòng gửi stk kèm link review vào inbox mình nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.