Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

REVIEW EVA 197 Xã Đàn massage - Một mình làm vua chốn thiên đường với 11,25 và 36

Tuan Tu

Thành viên mới
Chào các bác, em là thành viên mới nhưng cũng đã chinh chiến lâu rồi, giờ mới biết đến hội mình.
Chuyện là buổi tối ngày gần tết 2023, em bị hỏng xe, vừa mệt vừa buồn, về đến nhà chợt nghĩ tới ngay quán Eva ở Xã Đàn vì gần nhà em, vội vàng liền gọi cơ sở book ngay 2 em (tại em có thói quen không đi 1-1 mà thích some), trong lòng chỉ mong sau khi đi massage về sẽ quên đi được mệt mỏi áp lực mà cánh đàn ông hay gặp, nhưng không những quên đi mà còn để lại ấn tượng sâu sắc.
Đến nơi bạn quản lý cho vào một phòng rộng, đi từ ngoài trời rét vào nên em bảo chủ quán cho thêm máy sưởi tí nằm ôm nhau cho ấm. Đợi 1 lúc thì 2 em mã số 11 và 36 (miền Tây non nước). Đánh giá qua của em về 2 em:
Mã số 11: V1 chắc vừa tay; V2 không quá thon nhưng V3 to chắc
Mã số 36: V1 chắc tay, to; V2 không thon nhưng V3 to và chắc.
Nhìn mỗi em một vẻ đúng gu mình em thấy rạo rực ngay, trước khi lâm trận em có tâm sự với em mã số 11 là từng muốn massage 3 nữ luôn, vì trước giờ chưa có cơ hội, vậy là em được gợi ý nếu như thêm 1 người nữa sẽ không hề mất tiền vé thêm - FREE VÉ và chỉ tip thêm cho ktv thôi, vậy là bỏ thêm 5 lít em đã có thêm 1 em bước vào là mã số 25, theo em đánh giá:
Mã số 25: V1 to, V2 không thon V3 to chắc (gu xôi thịt, miền Tây)
Và sau đấy là màn thăng hoa với 3 mỹ nữ nóng bỏng, từ mát xa điêu luyện đến việc bắt chuyện rất gần gũi, tính của em là nói chuyện cởi mở không cần phải quá câu nệ với khách hàng, rất đúng gu em. Và em đã chọn thêm gói 2 SHOT, tội gì không làm khi đang ở thiên đường vậy phải không ạ :))

Sau cuộc vui tổng thiệt hại chỉ vỏn vẹn 2 triệu 150k, tính ra chỉ mất 700k cho 1 em, các vé và tip, lẫn tắm chung + shot 2.. Quá chim ưng và tuyệt vời cho 1 buổi tối nhiều biến cố của em, em đăng bài mong nhận được góp ý của các anh em và mong sẽ giúp cho group thêm phát triển

Đính kèm

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Bài của bạn đủ tiêu chuẩn nhận hỗ trợ từ CDX, xin vui lòng gửi stk kèm link review vào inbox mình nhé

REBD

Thành viên mới
giá bên xã đàn cùng giá vs hệ thống eva ko bác.

Tuan Tu

Thành viên mới
giá bên xã đàn cùng giá vs hệ thống eva ko bác.
Bên Eva xã đàn giá vé đắt hơn 50k hay sao ý bác ạ, còn lại như nhau, nói chung bác xem ảnh trước chỗ nào ưng thì qua

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Hỗ trợ từ cdx Review, chúc bạn tham gia diễn đàn vui vẻ và luôn dành thời gian quý báu để sinh hoạt cùng ae diễn đàn

Tuan Tu

Thành viên mới
Cảm ơn cdx nhiều dù hơi lâu nhưng vẫn uy tín ạ