Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[Review] Esalen đội cấn em Thúy

abc123666

Thành viên mới
chào các bác, nay bị sếp dí công việc căng thẳng cần đc giải tỏa nên quyết định đóng con xe ra 333 Đội Cấn gặp em Thúy, cũng may lúc mình nhắn admin thì em cũng đang rảnh, mình đặt phòng VIP vé 350k đặt trước đc giảm 20% còn 280k, tiền vé thanh toán từ đầu, xong xuôi mình đc nhân viên đưa lên tầng 5.
về CSVC ở đây mình đánh giá là đủ dùng, không phải lung linh quá nhưng trông sạch sẽ gọn gàng, đối với mình thì ko vấn đề gì, đánh giá 9/10.
Phòng VIP ở đây mình tìm hiểu thì riêng tư khép kín hơn phòng thường, phòng thường thì xông sục các thứ chung với các khách khác thì phải, ngồi đợi 5 phút thì em gõ cửa, cười tươi đi vào. Ẻm bảo mình vào xông hơi trong lúc đó thấy ẻm chuẩn bị đồ. Xong xuôi thì ẻm mời mình ra bồn để ẻm tắm cho, lúc tắm tay ẻm thỉnh thoảng lại nghịch nghịch thằng em mình hứng phết. Em này trông xinh xắn trắng trẻo nhưng phần mát xa khỏe k có gì đặc sắc lắm, đủ bài nhưng lực tay hơi yếu. Có 1 điểm mình rất thích là em này nói chuyện rất nhiệt tình, ở công ty nghe giọng mấy bà chị quát mình nhiều giờ nghe giọng em này ngọt sớt sướng vãi. Đến phần thư giãn thì đỉnh luôn, dù chỉ là HJ thôi nhưng ẻm kết hợp thêm quả liếm ngực với rên kích thích làm mình cũng ko chịu đc lâu, chắc đc 10 phút là mình phụt trong sự sung sướng.
Chấm điểm:
V1 vừa tay, k săn lắm nhưng mình lại thích như thế, sờ cảm giác thật tay, 8.5/10
V2 có xíu xíu mỡ thôi, vẫn đáng yêu, 8/10
V3 cũng bình thường, nói chung cân đối so với dáng người, 8/10
V4 thì mình ko lần tới nên ko chấm điểm
Vì ẻm làm mình cũng cảm thấy thoải mái mà nói chuyện cũng nhiệt tình nên mình tip ẻm 550k, sẽ còn quay lại gặp lại em hoặc trải nghiệm em khác~

Đính kèm

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Bài của bạn đủ tiêu chuẩn nhận hỗ trợ từ CDX, xin vui lòng gửi stk kèm link review vào inbox mình nhé

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Hỗ trợ từ cdx Review, chúc bạn tham gia diễn đàn vui vẻ và luôn dành thời gian quý báu để sinh hoạt cùng ae diễn đàn