Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Review ESALEN đội cấn em Hân 2k4

Papa

Thành viên mới
Hello anh em. Mới biết web hơn tuần trong đây đọc review, thấy có bé Hân 2k4 mọi người đi nhiều mà mình cũng thích mấy e trẻ trẻ

Buổi trưa đặt lịch ngay qua, đặt trước trên tele đc giảm 20% vé. Đặt xong đến giờ thì phi ngay qua Đội Cấn. Đến cửa có nhân viên dắt xe cho, những xe mình to quá nên tự dắt chứ ku e trông xe còi quá sợ đổ vào người ko dậy đc. vì đặt trước nên lễ tân dẫn lên tầng 2 luôn. Mình đi vé 250k nên tắm sục bên ngoài đc 20p thì e Hân đến thì mình lên phòng, phòng bé vừa cái giường csvc cũng hơi cữ một chút nhưng được cái ấm cúng. Và rồi em Hân đi vào đúng kiểu gái mới lớn

trắng trẻo xinh gái ưa nhìn cao tầm 1m53 vú non hệ cam rất mềm. Nghe giọng Nam của em thấy nhẹ nhàng. E kêu là mới lên HN đc 3 tháng. Công đoạn matxa mình đánh giá bình thường, lực tay hơi yếu, đủ bài trườm đá nóng các thứ, bé còn hỏi a đau nhức ở chỗ nào nhưng cảm giác hơi nhanh, chắc đc tầm 30p. Đến phần thư giãn thì mình mới bắt đầu khảo sát e nó V1 okela nhé ae, trắng mịn bóp đã. Eo thon, V3 thì tạm ổn nhưng đúng hôm e đến ngày nên k mò đc. E dùng tay mơn trớn bụng với liếm ti mình, ở đây chỉ Hj thôi đc một lúc thì trớ. Xong xuôi ngồi chơi vs e nó một lúc sờ ti các thứ nhưng ko đc bú

Xong xuôi lại ra để em tắm táp qua cho r xách đít đi về. Mình đặt vé 250k và tip 250 cho tròn đc giảm 20% vé tổng là 450k. Đánh giá chung : 8.5/10

Ok sẽ còn quay lại

Đính kèm