Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[Review] Esalen-333 Đội Cân-lành mạnh

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Toilaai1412

Thành viên mới
Trưa nay sinh nhật sếp ở Thu Hăng-Liễu Giai, tửu lượng kém nên được tan ca sớm sẵn có tí hơi men trong người cộng thêm người ngợm dạo này mỏi mỏi, trên đường về đi qua Esalen ở 333 Đội Cấn nên book phòng (book trước để được giảm 20%) vào trải nghiệm thử quả khỏe lành mạnh xem sao, vì trải nghiệm thử nên chọn luôn phòng vip(350k book trc giảm còn 280k) 1 mình 1 cõi cho nó thoải mái.
Csvc thì rộng rãi, phòng cũng tạm ổn trông sạch sẽ nhưng chỉ có đúng 3 phòng vip.

Vừa vào phòng đặt mông lên giường thì có bé gõ cửa, bé hỏi có xông hơi không để bé chuẩn bị thì em bảo không cần do không khoái xông hơi, thế là bé cởi đồ cho em cất vào tủ có khóa cẩn thận lắm rồi bảo em nằm sấp để thoa ngọc trai, đôi tay mơn trớn từ lưng đến mông rồi từ cổ đến gót chân dẻo lắm, xong bé tắm cho em (không tắm chung nha) bác nào có nhu cầu gội đầu thì nhớ bảo.
Tắm táp xong bé bắt đầu vào bài massage, do người em cũng to con nên bảo bé cứ làm mạnh bạo. Cảm giác khác hẳn khi đi nuru chỉ làm hều hều, massage xong là tiết mục chườm đá nóng, ok phết các bác ạ và cuối cùng là màn thư giãn HJ xong xuôi bé lại bế em đi tắm rửa sạch sẽ trả về phụ huynh🤣🤣🤣

Review vài đường về bé Như, sinh năm 98, mặt mũi dễ thương, da trắng mịn, nói năng nhẹ nhàng, người đầy đặn 50kg
V1: đẹp, vừa tay kiểu bánh dầy , đầu ti đẹp sờ tí là săn hết cả vào
V2: không bị mỡ lắm
V3: mẩy, chắc sờ nắn ok

Xong xuôi thanh toán cả tip hết 780k, em cảm thấy service ok nên tip hẳn 500k còn bình theo em ý bảo khách thường tip 400k.

Trong này bác nào chỉ thích lành mạnh không thích bộ môn khác thì nên trải nghiệm ạ

Đính kèm

Quy AP

Thành viên mới
Cảm ơn bác, mình cũng mới tới đây lần đầu và ưng với điểm đến, sẽ trải nghiệm và để em Như thẩm mình lần tới :D

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Bài của bạn đủ tiêu chuẩn nhận hỗ trợ từ CDX, xin vui lòng gửi stk kèm link review vào inbox mình nhé

Docthanvuitinh

Thành viên mới
Em Như đầu ti to mà bác, chắc to nhất trong 3 - 4 em mà mình từng gặp ở Esa ấy chứ 😂

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.