Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

(Review) Em Thuý - Esalen Đội Cấn

mrd2001

Thành viên mới
Lời đầu tiên cho em xin được kính chào toàn thể anh em Congdongx và đội ngũ admin đã tạo ra điều kiện cho anh em tham gia. Em xin gửi đến anh em review về Esalen Đội Cấn.

Esalen thì có từ đời đầu của ms HN rồi. Lâu quay lại thì thấy số zalo add vào group để xem ảnh ktv. Thấy ngay có em Thuý trong list ktv đang làm. Mình đến lúc 3h chiều nhưng cu em trông xe để khách tự dắt xe, đây là điểm trừ. Bước vào trong quầy gặp em lễ tân em cũng hỏi anh nào đi bé nào rồi đưa chìa khóa tủ để cất những đồ giá trị vào. Mình dùng vé vip nên lên thẳng tầng 5 đợi em nó.
.Phòng vip thì vừa đủ dùng với giường, phòng xông, bồn tắm như đính kèm. .

Em Thuý: nói chung e này được cái nhẹ nhàng, kỹ thuật thì binh thường ko có gì đặc biệt. Vẫn chỉ là tắm, ms ngọc trai, ms thái và HJ thôi
V1: vừa nhưng nhão 6/10
V2: eo ót nhẹ nhàng 8/10
V3: nhỏ không mẩy lắm 5/10
Thái độ ok hoà nhã đúng thời gian ko giục
Da dẻ trắng kiểu miền tây

Đánh giá CSVC : khá sạch sẽ tuy là không còn mới vì Esalen mở từ lâu rồi nhưng với mình thế là quá ổn. Nói chung Esalen đáp ứng yêu cầu Ngon - Bổ - Rẻ trong tầm giá cho anh em,muốn được đấm bóp tử tế và thoải mái cộng thêm cuối buổi thư giãn nhẹ nhàng. (Không nude, không nuru).

Đến đây mình xin hết bài review,cảm ơn anh em Congdongx đã đọc.Chúc cộng đồng ngày càng lớn mạnh và phát triển hơn nữa.Mình xin chào tạm biệt!

Đính kèm

Đính kèm

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
bài review của bạn chưa đủ tiêu chuẩn theo tiêu chí mới, ko có phiếu bill . Tuy nhiên vẫn khuyến khích bro cống hiến những bài review sau chất lượng hơn nữa. Pm số tk vô inbox của mình để nhận quà hỗ trợ từ diễn đàn bạn nhé

Nguyễn Phương

Thành viên sôi nổi
Đúng rồi, bác phải công khai giá nữa. Chứ với dịch vụ ntn (e sẽ trích ở dưới) mà giá cao thì khó cho ae lắm!

Trích " Đánh giá CSVC : khá sạch sẽ tuy là không còn mới vì Esalen mở từ lâu rồi nhưng với mình thế là quá ổn. Nói chung Esalen đáp ứng yêu cầu Ngon - Bổ - Rẻ trong tầm giá cho anh em,muốn được đấm bóp tử tế và thoải mái cộng thêm cuối buổi thư giãn nhẹ nhàng. (Không nude, không nuru). "