Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Review em số 62 Windy

Âm Thầm Yêu Em

Thành viên mới
Em này được rất nhiều anh em ấn tượng và khen ngợi nên một dân chơi chính hiệu như mình không thể nào bỏ qua được.

Điểm ấn tượng đầu tiên của mình với em này là em nó khá trắng trẻo, da dẻ mịn màng, nhìn mặt cũng xinh xắn. Được cái là em này nói chuyện rất vui, rất hợp gu mình nên chém gió linh tinh, rất thoải mái.

Em này làm mình thấy rất tốt, khá vui vẻ nhiệt tình và làm khách cũng vui vẻ theo cái sự vui của em nó. Lúc tắm cho mình em nó tranh thủ nghịch ngợm tạo cảm hứng luôn, vuốt ve sờ mó động chạm các kiểu. Tắm xong em nó cũng dìu mình lên giường đấm bóp các kiểu, công nhận em này khá khỏe, đấm bóp chất lượng phết các bác ạ. Được 1 hồi thì cũng tới màn thư giãn.

Em nó làm cho mình full sv luôn nên công nhận thích lắm. Kĩ thuật mình thấy cũng khá được. Ưng nhất là em này khá chủ động luôn nên mình cũng chả thấy ngại ngùng gì cả. Mình cũng tranh thủ nghịch ngợm em nó tứ tung, đuổi em nó chạy từ giường ra bồn tắm, em nó rửa cũng không yên với mình.

Chốt lại là mình thấy em này khá ưng ý, trắng trẻo mà vui vẻ, dâm, nhiệt tình. Được cả ngoại hình cả thái độ cả tính cách.

Nam Vũ WinDy

Quản lý Cơ sở
Thank ae đợi qua tình hình dịch nhé lại có chỗ cho ae hd