Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[REVIEW] Em Linh ESALEN 333 ĐỘI CẤN

danchojkxtb

Thành viên mới
CSVC: Sảnh tiếp đón rộng rãi, có cu em ra đón tiếp, hỏi han lịch các thứ rồi dẫn lên phòng, nhà ngay mặt đường dễ tìm
KTV: Mình lần đầu đến esalen nên chưa biết chọn bé nào nên chọn bé Linh do đặt phòng trước được xem ảnh thấy khá ưng
Thấy quản lý nói sn 98 đang rất hot ở đây nhưng vô bắt chuyện thấy em nói 96 ở Hậu Giang, nhưng ko sao, thấy em còn khá trẻ.
Mới đầu vào 2 anh em chào hỏi, em khá lễ phép chuẩn bị khăn lau với khăn trải khá chu đáo, sau đó em hỏi mình có xông hơi không nhưng mình ko thích nên em thoa ngọc trai rồi tắm cho mình luôn.
Tắm xong em mời mình lên giường nằm.đánh giá phần matxa khá ưng, matxa đủ bài từ đầu đến chân, lúc đấm lưng dễ chịu quá mình còn ngủ quên.À da em rất mịn và mát nên matxa rất thích
Sau đó em thư giãn cho mình,ở đây chỉ dùng tay kiểu truyền thống nên ae cân nhắc nhé, ai thích thì hãy vào.
V1: khá vừa tay, ko nhão 8đ
V2: mình dây cao m65 nên khá eo ót 9đ
V3: khá mẩy 7đ
V4: mình đi sớm nên em nói khách đầu, lênh láng luôn, ko đc nhìn nhưng sờ thấy ướt nhẹp
giá vé 350k phòng vip, mình đặt trước nên còn 280k,
vì mình hẹn em 2 shot với khá ưng nên tip 1000k nhé, còn típ sàn là 350k, tùy anh em ưng có thể hơn.
Nói chung là mình khá ưng nên sẽ quay lại ủng hộ.
Chúc esalen và em luôn đông khách nhé

Đính kèm

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Bài của bạn đủ tiêu chuẩn nhận hỗ trợ từ CDX, xin vui lòng gửi stk kèm link review vào inbox mình nhé

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
quá thời hạn bạn không pm info vào inbox nhận hỗ trợ lên mình không gửi hỗ trợ nữa. chúc bạn có những phút giây thư giãn khi tham gia cộng đồng x