Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Review - em Hân 2k4 Esalen Đội Cấn

The Kien

Thành viên mới
Hello anh em. Nằm vùng trong đây đọc review đã lâu, thấy có bé Hân 2k4 khá hot hit nên quyết định thử vì mình thích gái trẻ =)))
Chiều tan làm phát là phi ngay qua Đội Cấn. Đến cửa có nhân viên dắt xe cho, vì đặt trước nên lễ tân dẫn lên tầng 5 luôn. Cơ sở vật chất ở đây khá sạch sẽ, thoáng mát, phòng hơi bé nhưng được cái ấm cúng. Và rồi em Hân đi vào, quả không sai lời đồn :))) trắng trẻo xinh gái ưa nhìn. Nghe giọng gái Bắc cả đời r nên hôm nay nghe giọng Nam của em thấy nhẹ nhàng dễ thương vch hehe. Mình vào xông hơi cho khoẻ người r ra bôi ngọc trai j đấy tầm 10p. Xong ra tắm, em đứng ngoài tắm cho mình. Công đoạn matxa mình đánh giá bình thường, lực tay hơi yếu, đủ bài trườm đá nóng các thứ, bé còn hỏi a đau nhức ở chỗ nào. Đến phần thư giãn thì mình mới bắt đầu lọ mọ =))) V1 okela nhé ae, trắng mịn bóp đã. Eo thon, V3 thì tạm ổn. Lúc đầu cứ tưởng ở đây có Bj nên lúc em nói chỉ dùng tay thì mình thấy hơi chán :))) thành ra mất lúc lâu mới out. Em cũng nhiệt tình thấy mình chưa ra nên ngậm ti với rên nhẹ. 1 điểm cộng. Xong xuôi lại ra để em tắm táp qua cho r xách đít đi về. Định mua thêm vé lần 2 để nằm ôm nhưng có vẻ em mệt với mỏi tay nên thôi =))) Mình đặt vé Vip và tip 420 cho tròn 700. Đánh giá chung : 8.5/10

Đính kèm

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Bài của bạn đủ tiêu chuẩn nhận hỗ trợ từ CDX, xin vui lòng gửi stk kèm link review vào inbox mình nhé