Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[Review] Em 99 Neko Trần Thái Tông

noname_aaa

Thành viên mới
Csvc : sảnh tiếp đón rộng rãi, phòng mình lấy trên tầng 3. Bồn và khu xông ở trong phòng, phòng có gương trên trần khá tiện ngắm các e massage. Đánh giá mức 8 điểm.
KTV : nay mình được chọn cho em o, đánh giá khá tốt. Mặt mũi hơi hao hao người Hàn, gầm cao máy thoáng, e cao tận 1m70, 3 vòng săn chắc ngon nghẻ..
Vòng 1: 9 điểm, săn chắc, ko to nhưg ổn.
vòng 2: 8 điểm
Vòng 3 : 8 điêm
Vòng 4: 9 điểm
SV : khâu tiếp đón ok, tư vấn cũng khá nhiệt tình, có tìm hiểu gu của khách hàng để lựa chọn phù hợp, thái độ thân thiện. Có nước có kẹo.. Chỉ 5p thì em 99 vào, đầu tiên xông hơi khoảng 10p, thì ra bồn tắm cùng nhau. Gội đầu, tắm táp cẩn thận.Em lau người và bắt đầu.
Màn massage khá ổn. Khâu thư giãn, em rất chiều, em nuru cả lưng và ngực, bú rất tốt. Trườn nhẹ nhàng nhưg khá phê.
Tổng kết : mình chọn gói vip, cả tắm chung là 1350k.

Đính kèm

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Bài của bạn đủ tiêu chuẩn nhận hỗ trợ từ CDX, xin vui lòng gửi stk kèm link review vào inbox mình nhé.Sau bạn làm review thì chi tiết lời văn và dài hơn xíuđể ae nắm bắt rõ ràng hơn nhé

noname_aaa

Thành viên mới
Bài của bạn đủ tiêu chuẩn nhận hỗ trợ từ CDX, xin vui lòng gửi stk kèm link review vào inbox mình nhé.Sau bạn làm review thì chi tiết lời văn và dài hơn xíuđể ae nắm bắt rõ ràng hơn nhé
Thank ad, mình gửi thông tin rồi nhé