Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Review em 79 RUBY massager Nuru - 19 Trung Yên 11A

MinhAnh79

Thành viên mới
Hallo cả nhà. Lâu rồi em mới trở lại diễn đàn massager sau thời gian vào lồng.
Chả là hôm chủ nhật sau chầu nhậu với các chiến hữu, lưng thì mỏi mà thằng em thì biểu tính. Thế là như 1 thói quen lên diễn đàn và tìm tình yêu cho thằng em. Bất chợt thấy view lên địa chỉ Ruby - 19 trung yên 11 A. Thấy em nó giảm giá 50% cho ae đồng dâm nên tò mò alo thì gặp ngay chất giọng miền tây ngọt ngào (đổ tập 1).
Đến nơi em giới thiệu cho một số KTV: 79 đẹp+chiều khách như người yêu, 15 vòng 1 ngoại cỡ, 09 trẻ xinh ngon, 27 xinh+kinh nghiệm ...
Vì là lần đầu cũng không rõ tay nghề KTV thế nào nên em chọn Random số 79.
Vào phòng chờ 1 tầm 5 phút thì em 79 gỡ cửa xin vào. Vừa vào đã nhìn em âu yếm như kiểu người yêu lâu ngày gặp lại :v
Nghe tiếng em chào anh ạ giọng miền tây là em đã muốn xỉu rồi ^^
Em í chủ động cời đồ cho mình, trong quá trình cởi đổ còn chủ động ôm, hôn nhẹ đụng chạm. Haz, làm thằng em chưa gì đã biểu tình ẩm ĩ. Điều đặc biệt này là em này tình cảm như người yêu ấy (không biết có phải tại em đẹp zai không nữa :D)
Vì em không khoái xông hơi, nên em chuyển qua giai đoạn tắm luôn, rồi 2 đứa cũng xoắn lưỡi kỳ cọ các kiểu trong bồn tắm.
Đến màn massager khỏe thì quá ổn, như các bác biết là em đang đau lưng nên thực sự cũng muốn massager tốt chút. Quả thật là em này tay nghề đấm bóp khá, massger bài bản, lực vừa đủ, luôn hỏi mình có thoải mái hay không.
Chuyển qua bài em mong chờ nhất là Nuru (viết đến đây là em lại bủn rủn tay chân đây :D)
Phải đánh giá điểm 8 trên thang điểm 10 khả năng trườn nuru của em, em dùng miệng 100% trong quá trình massager cho em. Cũng đi thử vài chỗ massage rồi nhưng thấy em này nhiệt tình thật . Rồi điều gì đến cũng phải đến, em nó đưa mình lên đến đỉnh (mình không CIA). Em nó vệ sinh qua thằng em, rồi 2 anh em nằm ôm nhau tâm sự chút. Sau đó cả 2 lại vào bồn tắm cho nhau rồi em lau người mặc quần áo, đeo tất, đeo giầy cho mình. Mình ngại quá mà em nó bảo em thích làm như thế.
Đánh giá tổng quan cơ sở vật chất thì cũng ổn, phòng ốc sạch sẽ, rộng rãi, có chỗ để xe rộng, kín đáo
Nhân viên: mã số 79 (thấy em kể trước làm ở chỗ khác mới qua đây)
Face: Xinh, không như kiểu hotgirl mà nhìn hiền hay cười em cho 7 điểm
V1: Hệ cam, vừa tay, mềm
V2: Thon, gọn
V3: Cũng khá to
V4: Thì tuyệt vời, em chưa gặp em nào mà có v4 thơm không 1 chút mùi. Hơn nữa làm nghề này mà em vẫn giữ được độ tươi mới như 15, 16 tuổi. (Bác nào mà fan của vét máng thì quá hạp khẩu vị)
Tổng thiệt hại 250K tiền vé (Giảm 50%) + 700K típ
Sẽ còn quay trở lại để review các em khác tranh thủ đang đợt giảm giá sâu các bác ạ.