Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Review Em 79 Kỳ Anh. 1 kỉ niệm khó quên

makito

Thành viên mới
Nhân dịp event tạo sân chơi cho anh em , mình cũng làm 1 bài review cho anh em đọc chơi chơi.

trong 1 buổi trưa nóng bức như hôm nay , công việc uể oải quá thì xách con chiến mã phóng từ Ngã Tư Sở qua Kỳ Anh . Cơ sở ở 103/360 Xã Đàn. Bước vào thì mình khá ấn tượng với cơ sở ở đây . Có 3 bạn quản lý còn khá là trẻ , sau 1 hồi ngồi nghe tư vấn về các gói bên đây cũng như các bé còn rảnh . Thì mình quyết định chọn ứng cử viên số 79 , bằng những cái nhìn đầu tiên qua ảnh.
Sau đó thì được , mấy bạn locker dẫn lên lầu 8 nằm nghỉ trong khi đợi bé và đợi chuẩn bị phòng . Trên này thì có các bé làm massage food nhưng mình ko chọn nên ngồi ngắm mấy bé chơi.
Sau đó thì xuống phòng , đánh giá thì phòng ở đây hơi chật nhưng với mức giá này thì tạm chấp nhận được , xông hơi và xông khô xong thì mình ngồi đợi bé vào phòng. Bước vào thì 1 thiếu nữ xuân xanh , mình không kì vọng được như thế .

Vòng 1:8 điểm ,ngực Real , xôi thịt
Vòng 2:7 điểm , mập mạp sờ rất chắc thịt
Vòng 3 : 8 điểm , mông vỗ rất sướng
Vòng 4: 7 điểm , em cạo sạch những chỗ cần sạch và để lại những chỗ cần bí ẩn

Anh em ngồi tâm sự sơ sơ thì bé dẫn minh vào bồn y như phim cổ trang ngày xưa , ngồi ngâm thuốc gì đó mình ko rành . Sau đó thì ra bồn dài , em tắm rửa kì cọ sơ qua cho mình . Em thi triển những đường lưỡi đầu tiên nhẹ nhàng nhưng không kém phần mạnh bạo . Mình cảm thấy hứng hơn thì bảo bé ngừng đi , để anh em mình còn chiến tiếp đoạn sau.

Lên giường thì bé có đấm bóp cho mình , mình đánh giá cao phần đấm bóp của bé này . Bé đấm bóp đến đâu mình cảm thấy khỏe khoắn đến đó , rất vừa lực và cẩn thận .

Sau phần khỏe thì tới phần yếu thôi hehe . Em bôi tinh dầu và bắt đầu đi đường quyền với mình . Nếu Nuru là 1 bộ môn nghệ thuật thì em đích thực là 1 nghệ nhân . Em đi những đường lưỡi ở đẳng cấp cao hơn so với trong bồn , kích thích tê tê là những tính từ mà mình có thể miêu tả được . Em này ngực khá to nên bài nuru rất sướng .
Rồi anh em quay lại mà làm cho nhau sướng , cái lưỡi của bé này tạo ra sự khác biết . Liếm chỗ nào chỗ đó sướng , mình thì cũng tranh thủ làm cho em sướng cùng mình , dung lưỡi rồi dung 1 ngón 2 ngón tay mà chiến .Vật lộn nhau 10p thì mình cũng out trong sung sướng , nhìn em mút từng giọt từng giọt của mình mà cảm thấy em rất trân trọng cái nghề.Xong thì em dẫn mình ra , để tắm lại cho mình , rồi sấy tóc cho mình . Sướng còn hơn có người yêu

Đánh giá bé này khá ổn với anh em có gu xôi thịt nhé , đáng để trải nghiệm khi tới Kỳ Anh. Về nhân viên thì rất OK , các bạn nhiệt tình niềm nở . Mình nhất định sẽ ghé lại để trải nghiệm các bé khác.
Văn hơi lủng củng , mong anh em thông cảm

Đính kèm