Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Review em 03 Windy Duy Tân Cầu Giấy - Gặp em đúng ngày 20/10

Hieule235

Thành viên mới
Chào anh em congdongx, nay lại quay lại review cho anh em 1 siêu phẩm nghe danh các bác review đã lâu và hôm nay mới được thử.
Qua windy Duy Tân đúng 17h chiều 20/10, đặt lịch book luôn em 03. Lễ tân báo em này hiện tại đang có 3 khách book trước đang chờ và em đã ra ngoài nên chưa biết khi nào về.Dặn lòng ngồi đợi tới khi nào e về thì thôi vì mục đích qua chỉ để gặp em. Thế nào ngồi chưa ấm chỗ thì 3p sau em về luôn.
Ấn tượng lần đầu gặp e dưới lễ tân thì thấy bình thường, k đúng sự kì vọng của em hoặc do em ấy mặc đồ bình thường nên thấy k có gì đặc sắc . Lúc đấy có em mã số 10 cũng mới xong ca làm,mặt xinh dáng ngon. Hỏi luôn lễ tân định book em 10 mà lễ tân bảo a cứ đi em 03 đi, đảm bảo ưng. Thế là lên phòng ngồi đợi 5p sau em ấy lên phòng.

Ấn tượng đầu tiên về em là em này mắt 1 mí nhé các bác, nhìn như gái Hàn luôn. Lên phòng việc đầu tiên là em ngồi ôm mình tâm sự, điều này mình thấy chưa em nào có luôn. Đảm bảo bác nào thích nhẹ nhàng kiểu người yêu thì cực kì thích.
Đánh giá về csvc thì mình cho 7/10 vì phòng hơi nhỏ, và hơi có mùi nồm ẩm chắc tại nay mưa.
Về em 03:
Mặt: 9/10 trông có nét và mắt 1 mí đúng gu gái Hàn
Cao tầm 1m6 da trắng mịn màng.
V1: 7/10 hệ cam, vừa tay bác nào thích xôi thịt thì nên bỏ qua nhé
V2:9/10 Eo ót gái mới lớn
V3: 9/10 Cong, đầm chắc.
V4: 9/10 Sạch sẽ, thơm như múi mít.
Về dịch vụ: 10/10. Bảo sao nhiều bác book thế vì em này làm đúng kiểu k bị công nghiệp, bú mút từ ngón chân lên tới tai, cứ phải gọi là mê luôn. Massage tay chân cũng có nghề phết chứ không như các em khác chỉ đấm bóp cho xogn. Khoản Bj từ bồn cho tới giường, kết hợp vs quả tinh dầu nóng vs tiếng rên của em thì em out trong 10p trong miệng em ấy luôn.
Chưa kể còn quả Dọn Wc theo tư thế Doggy của e thì quá tuyệt vời luôn, chưa thấy em nào có.
Em kể là em toàn đứng top đầu cơ sở 4 tháng liên tiếp rồi, khách em làm xong toàn đòi yêu vs cưới em 😄
Đúng là nếu gặp em ở ngoài chắc em cũng yêu em cmnl.
Tổng kết xong tiền vé và tip hết 1300k. Quá hài lòng với em 03, nhưng em bảo em còn cô bạn 01 cũng hot lắm nên chắc hẹn lần sau qua check thử em 01 nữa.
Các bác nào chưa đi thì nên qua thử nhé, đáng đồng tiền bát gạo luôn.

Đính kèm

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Bài của bạn đủ tiêu chuẩn nhận hỗ trợ từ CDX, xin vui lòng gửi stk kèm link review vào inbox mình nhé