Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[REVIEW] Buổi đi thư giãn đầy thú vị ở Eva Nguyễn Thị Định với 01

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

NGAEMYEU

Thành viên sôi nổi
Xin chào toàn thể anh em CongdongX! Lâu rồi không thấy bài review nào thì thấy admin bảo vừa đi công tác về nên mình lên bài góp vui luôn.

Hôm đấy là một ngày cuối năm 2022,mình với ông bạn thân sau buổi liên hoan tất niên thì quyết định làm phát chốt sổ.Gọi rất nhiều cơ sở thì toàn báo full hoặc hết nhân viên quen,thế là nhớ ra ngay Eva Nguyễn Thị Định.Nghĩ là làm vào ngay số zalo đặt phòng,ông em nhân viên pm riêng luôn,mình đặt 01 còn ông bạn đặt 17.Hôm đấy khá rét nên đi đến nơi lạnh sun vòi.Được cái lễ tân chỗ này mình thấy niềm nở vs nhiệt tình cũng phải top ở Hà Nội,vừa đến thì gặp ngay một đội tầm 6 anh em.Trong bụng nghĩ quả này hết mje phòng rồi,ai ngờ ông bạn lễ tân vẫn sắp xếp và giữ chỗ cho mình.Ngồi làm cốc trà được 5 phút thì ông bạn lễ tân bảo 2 anh lên phòng đi(ngon quá đang bấn).

Lên phòng thì ông bạn bật cho cái xông hơi nhưng mà chắc tại tối hôm đấy đông nên xông hơi yếu nhưng không sao đã có em 01 bù lại.Em bước vào dáng khá đẹp,mặt nói chung là tạm ổn.Mình cũng chỉ cần không quá xấu là được,quan trọng đến những nơi tầm trung này là service,rất may em lại là nét luôn (em bảo làm được mấy năm rồi).Xông xong thì vào tắm chung cái cho tình cảm,em tắm rửa gội đầu đầy đủ,chu đáo,nhiệt tình.Có mỗi điều là trong phòng có cái quạt sưởi nên vẫn hơi rét.Mình phải đứng chống đẩy một lúc cho máu xuống Sym haha(lúc đi ra hỏi ông bạn đi cùng thì hóa ra ông em cũng phải đứng hong Sym một lúc tại hôm đấy lạnh quá - đúng hài).

Sau tiết mục tắm chung thì lên giường em mát xa khỏe nói chung cũng tạm được.Đến màn nuru em trườn đầy đủ,kĩ càng,liếm từ đầu đến chân.Mỗi tội quả wc mình kết nhất thì không có.Anh em nào fan Wc chắc thích món này,không biết cơ sở nào cam kết Wc tầm 10 phút không haha.Lật ngửa người lại em BJ gần như 100% nhé,mình thì thích out trong thế 69 và mồm thì te vét,bây giờ Eva là auto CIA 100% nên anh em cứ yên tâm tận hưởng nhé.Xong xuôi mệt hết cả người thì em bảo vào tắm trước sau đó thì tắm cho mình.Thêm một điểm cộng nữa là em chủ động đưa mình chai súc miệng bảo anh súc đi (quá nà uy tín).

Tổng kết :

CSVC : nói chung phù hợp với tầm giá,phòng không mùi mỗi tội hơi lạnh nếu thời tiết rét vl.

Lễ tân : không có điểm gì để chê,Sym ưng.

Về em nhân viên 01:

Mặt tạm được, ở đây thỉnh thoảng có nhiều em xinh phết đấy nhưng phải nhanh tay vì mấy em làm thời gian ngắn là nghỉ.

V1 : 7/10
V2 : 8/10
V3: 8/10
V4: a lếc xan đơ nét.

Tổng thiệt hại : 800k + 100k tắm chung = 900k (hôm đấy trả tiền mặt nên mình cũng chả bảo chụp ảnh vé)

Bài review của mình xin dừng lại ở đây,chúc anh em năm mới sức khỏe,hạnh phúc nhiều may mắn.Cảm ơn đội ngũ admin CongdongX tạo ra sân chơi cho anh em,mong năm sau sẽ phát triển mạnh hơn.

Đính kèm

• 40.8 KB Lượt xem: 928
  • 52.2 KB Lượt xem: 903

REBD

Thành viên mới
WC bác qua King spa 62 tôn thất tùng nhé. gặp e thu 26 bao service.

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Bài của bạn đủ tiêu chuẩn nhận hỗ trợ từ CDX, xin vui lòng gửi stk kèm link review vào inbox mình nhé

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Hỗ trợ từ cdx Review, chúc bạn tham gia diễn đàn vui vẻ và luôn dành thời gian quý báu để sinh hoạt cùng ae diễn đàn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.