Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Review Bé 41 Windy Kim Ngưu

Boy Lãng Tử

Thành viên mới
Rảnh rảnh Review cho anh em, hôm qua mình có ngồi trà đá vỉa hè, vô tình thấy mấy anh em kế bên đang bình luận về cô bé SBD 41 ở Windy Kim Ngưu, mình cũng mới đi Massa do gần nhà lên cũng tò mò đến thử

Mình đi từ Minh Khai , Cơ sở ở 265 Kim Ngưu
Mới đến nhìn vào thì trông nó khá nhỏ bé và trật trội, khi mình lên sảnh có bạn lễ tân mở cửa chào đón, mình bước chân vào thì khá là bất ngờ với cơ sở rộng dãi không giống như bên ngoài nhìn vào. Có 3-4 cậu lễ tân khá là nhiệt tình , sau 1 hồi ngồi nghe tư vấn về các gói dịch vụ thì mình hỏi luôn bảo a nghe mọi người nói nhiều về bé 41, hôm nay đến anh muốn thử, bạn lễ tân hỏi qua quản lí, nói dạ vâng bé 41 hiện tại đang rảnh đó ạ, a muốn ngồi uống nước hay vào phòng luôn ạ, mình bảo vậy thôi vào phòng luôn, cậu lễ tân dẫn mình vào phòng
Phòng ốc ở đây thì cũng hơi nhỏ bé so với các cơ sở khác, nhưng đối với mình như vậy là vừa đủ
Mình ngồi đợi khoảng 2-3’, thì có tiếng gõ cửa, bé từ từ mở cửa bước vô, nhìn cái dáng của bé thôi tôi đã đủ nóng trong người với mùa đông giá rét này rồi, được cái giọng của bé ngọt ngào và cách nói chuyện vui vẻ lên mình cũng hỏi qua mấy câu, rồi bé dẫn mình lên phòng xông hơi, xông hơi xong thì bé tắm tráng rồi cho mình tắm bồn, ở đây anh em nào trọn gói tắm tiên thì bé sẽ vào bồn tắm chung với mình, sau một hồi vừa tắm vừa trò chuyện thì bé kêu mình duỗi người ra, với màn Bj đỉnh cao thì lúc đó mình gần như bị bé làm mất đi lí trí, Bj 1 lúc thì tắm tráng qua cho mình rồi đưa mình lên giường. Lên giường thì bé massa đấm bóp cho mình ( khâu đấm bóp này thì mình chấm điểm cực cao bởi bé làm rất nhẹ nhàng bài bản, đấm bóp xong mình cảm thấy trong người thoải mái và khỏe hẳn ra.
Sau đó e có hỏi là mình muốn làm gì, ở đây có sữa, bạc hà ngoài ra tinh dầu thì thêm 50k, mình chọn làm tinh dầu bạc hà
Lấy đồ xong e kêu mình nằm sấp và bắt đầu đi đường quyền với bài trườn nuru thì phải nói e là một nghệ nhân đích thực, e dùng lưỡi cực kì nhẹ nhàng và đẳng cấp hơn khi ở trong bồn, người mình lúc đó như đông cứng lại, đê mê tê tê, cái lưỡi của bé đụng đến chỗ nào là sướng chỗ đó
Si mê trong khoảng 15-20’ thì cũng là lúc mình Out, phần CIA nhẹ nhàng và rất thân mật, xong thì để mình nằm nghỉ vài phút bé lên tắm trước, tắm xong thì bé dẫn mình lên tắm lại, xong xuống mặc đồ và ngoáy tai sấy tóc cho mình, mình khá ưng lên là tip thêm bé 500 sau đó mình ra về trong sung sướng....

V1: 7Đ, hàng real, hơi nhỏ so với mình
V2: 8Đ , cực thon đẹp so với cơ thể
V3: 10Đ , khá to và săn chắc, ae mà vỗ thì khỏi phải nói
V4: 8,5Đ sạch sẽ đẹp đẽ, cạo tạo kiểu rất bắt mắt

Với trải nghiệm 1.300k combo gói thì mình cảm thấy khá là hợp lí, mình đánh giá bé này ok, dáng người để mà nói thì không khác gì Ngọc Trinh.

Đính kèm

Sửa lần cuối:

Massage Windy Kim Ngưu

Chủ Cơ Sở
Dạ em cảm ơn anh . Bên em vẫn còn rất nhiều bé Hot mời anh em qua trải nghiệm và ủng hộ cơ sở ạ 🥰 mọi thắc mắc xin lh 0962668802 - 0965298998