Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Review bé 23 2k3 massage Nhật Ý 80 bồ đề

quetoihuubang

Thành viên mới
Review bé 23 2k3 massage Nhật Ý 80 bồ đề
Vào một ngày buổi trưa nắng đẹp, vừa ngủ trưa dậy bụng đói đói thèm ăn hải sản thế là rủ thằng bạn đi ăn hải sản làm cốc bia tây tây , vì là 2 ae ăn hơi nhiều hàu nên con ciu cứ cửng cọ cọ vào quần rất khó chịu nên 2 ae cầm ciu nhau qua Nhật Ý 2 80 bồ đề xả hết đống hàu vừa ăn. Đến thì nhân viên đưa ipad cho xem 1 loạt nhân viên thì tôi đã phải phòng bé số 23 còn dương vật thằng bạn tôi hướng về bé số 26. Thôi k vòng vo nữa vào việc luôn

Về cơ sở (7/10)
Phòng xông hơi thì ở tầng riêng nhưng ksao , cái mất điểm là xông hơi đá nóng nên nhiệt độ k đủ độ cao.
Phòng massge thì có hơi cũ kĩ với phòng giống hệt các phòng nhà nghỉ , k có bồn tắm với ktv , nhưng đc cái giường chiếu sạch sẽ khăn lau thơm tho.
Góp ý : nếu có điều kiện thì mong cơ sở sửa lại phòng ốc cho giống các quán mát xa khác thì sẽ ôk hơn

Về KTV số 23 sn 2k3 (8/10)
Face : 8/10 mặt ko make up vẫn có nét xinh , mũi cao tây , make lên chắc thiên thần mất
Vòng 1 : 9.5/10 vú trái đặt hướng đông , vú phải hướng tây , đầu ti to vừa phải hồng đét xì mu la , đã thế vú lại còn to sờ nắn với trườn thì thôi rồi và hơn hết là vú tự nhiên nhé ae
Vòng 2 : 9/10 thon gọn ít mỡ
Vòng 3 : 8/10 mông cũng vừa vừa k to lắm nhưng ksao mình k quan tâm lắm chỉ quan tâm cặp vú em ý thui
Vòng 4 : em chỉ cho sờ ngoài k cho móc vào trong nên k đánh giá đc ( quan điểm của tôi thì tôi đánh giá cao điều này vì tránh các ktv mắc bệnh về phụ khoa , ktv tránh đc thì ae cũng tránh đc )
Server : tôi thì có tý nét đẹp trai của dân Hữu Bằng nên em làm rất cuốn rất nhiệt , cặp vú em to với mềm kinh khủng trườn thích lắm ae ak , lưỡi lại còn ngoáy kiểu lốc xoáy khắp người sướng k chịu nổi , phàn bú mút thì tôi đc 20p là out vì lưỡi em quá điêu luyện.

À về bé 26 cu cháu bảo cũng xinh trẻ nhưng cu cháu out hơi nhanh nên chắc chán k muốn nói

Cast : 1m/1shot
Total : (8/10)

Đính kèm

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Bài Review của bạn nhận đủ điều kiện hỗ trợ từ cdx, vui lòng pm inbox mình số tk ngân hàng và link bài review. Không gửi thông tin qua cổng chát vì mình ít khi vào phần đó lấy thông tin của ae. Mong bạn có nhiều bài reivew chất lượng hơn nữa vì 1 sân chơi vui vẻ

quetoihuubang

Thành viên mới
Bài Review của bạn nhận đủ điều kiện hỗ trợ từ cdx, vui lòng pm inbox mình số tk ngân hàng và link bài review. Không gửi thông tin qua cổng chát vì mình ít khi vào phần đó lấy thông tin của ae. Mong bạn có nhiều bài reivew chất lượng hơn nữa vì 1 sân chơi vui vẻ
Em đã ib ad , tks ad

quetoihuubang

Thành viên mới
Sao mình chưa nhận đc ad nhỉ