Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[Review]Ánh sao lê văn thiêm chất lượng tốt

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

rexar

Thành viên mới
Xin chào cả nhà, chào admin, đồng râm v.v.v..
Mình trước giờ chỉ lân la xem xét chứ chưa bao giờ review, tiện có event review cho ae có thêm góc nhìn.

Địa chỉ: Massage Ánh sao - lê văn thiêm, các bác search google là ra.
NV: 24
Sản xuất: Vĩnh Long
Năm sinh: ~2k
V1: 10 điểm, trên cả tuyệt vời, to, căng, hàng thật, đầu ti nhỏ, mềm, rất cân xứng.
v2: Có tí mỡ 7d
v3: Bình thường 6đ, vỗ cũng kêu đen đét được
v4: Chật vl, điểm cộng là các bác dù có 1 ít móng tay vẫn cho vào dc, nhiều em ko cho đâu, em nó cũng ko bôi dầu trơn vào, sờ cảm giác thật, sờ 1 tí nó ra nc cảm giác chuẩn hơn mấy kiểu vừa sờ vào đã đẫm tay rồi.
Massage: 7đ, tay hơi nhỏ, lực vừa, mình không cần món này lắm nên không quan trọng
Nuru: =body 8đ, =lưỡi 10đ
Cao: 1.64
Nặng: 53
Mặt: Khá xinh, mắt to, tàng nhang.
Giao tiếp: Nói chuyện khá dễ chịu, quan trọng nhất là thái độ tốt nhất trong số các em mình biết.
Tip: 500k
Vé:300-350 hình như mới tăng
CSVC:Đủ dùng, có đủ đồ, phòng riêng, ú ớ bên ngoài ko nghe thấy

Mình không có văn vở dông dài kể truyện sex như các bác, đại khái là trong 1 tiếng rưỡi, em nó bj khoảng 30-45', từ trong bồn lúc nằm lúc đứng lúc ngồi, ra ngoài cũng thế, rất chăm chỉ và cần cù, không thấy có 1 chút nào phiền muộn hay giục ra nhanh như các em khác. Chiều đủ tư thế các bác nghĩ ra, không nghĩ ra được thì hỏi em nó chỉ cho. Cái này mình đánh giá cao vì mình đi nhiều em hay kiểu hùng hục cho nhanh ra rồi thôi, bj tí lại kêu mệt kêu mỏi kêu các kiểu, mình gặp kiểu đấy thì chán xìu mẹ luôn.

Mình có đi 1 số em mặt khá xinh, người khá đẹp, nhưng chốt lại có lẽ thái độ mới là quan trọng nhất (quan điểm cá nhân), em này thái độ ko chê vào đâu được. Trc có đi 1 em đòi cho ra ngay trong bồn, cứ hùng hục, xong k ra dc thì tay xóc vừa xóc vừa hô "chồng ơi cố lên" đm tao đi thư giãn chứ có đi đánh giặc đâu mà cố cố cl, dc cái em đấy ngực to + chảy, nên kẹp cảm giác như xoạc luôn.

Tiện nhắc ae đi nếu móc nhớ cắt móng tay.

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Theo tiêu chí nhận khuyến khích hỗ trợ từ CDX bạn mới hoàn thành bài viết, và để xác nhận không review ảo mong bạn lần sau update đúng theo tiêu chí để nhận hỗ trợ khích lệ từ diễn đàn. Chúc bạn có những phút giây thư giãn khi tham gia CDX

Sửa lần cuối:

rexar

Thành viên mới
Vâng bác, em cứ đặt tạm review tại đây, hôm khác em đi em chụp lại rồi update, lúc đó bác xét lại cho em nhé

rexar

Thành viên mới

em up 2 cái ảnh như đã hứa các bác nhé, ở đây ko cho quay phim chụp ảnh, em xin mãi mới dc cái bills, chị chủ thấy đừng la em T_T
đại khái là phòng ốc cũng bình thường không phải loại king, nhưng mà em cũng không quan trọng phòng đẹp, đi có phải để ngắm phòng đâu, làm phòng đẹp xong + 200k vào vé thì thôi

apple55

Thành viên
Ở đây ngoài 19-24 ra còn số nào ok ko các bác nhỉ?
gu của e là trẻ và hợp tác ạ

rexar

Thành viên mới
gửi bác 1,16,29,22, có mấy bạn mới bác hỏi sky thử.

apple55

Thành viên
29 là số cũ comback
01 ok
2 số kia t chưa thử, zalo quán dạo này kiểu méo gì nhắn k rep mà gọi k nghe, toàn phải đến tận nơi bác ạ

rexar

Thành viên mới
bác gọi đến số lễ tân, zalo hên xui bác ạ, nói chung bác cứ thử, mỗi người mỗi gu, các em nó cũng ko đảm bảo được lúc nào cũng nhiệt tình, phải có lúc nọ lúc kia, có mấy bạn mọi người đi rất ok nhưng em thì lại ko hạp, nói chung cái món này phải thử mới biết

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
bài viết của bạn đạt đủ tiêu chí nhận hỗ trợ từ cdx, vui lòng pm sô tk vô inbox mình nhé

apple55

Thành viên
bác gọi đến số lễ tân, zalo hên xui bác ạ, nói chung bác cứ thử, mỗi người mỗi gu, các em nó cũng ko đảm bảo được lúc nào cũng nhiệt tình, phải có lúc nọ lúc kia, có mấy bạn mọi người đi rất ok nhưng em thì lại ko hạp, nói chung cái món này phải thử mới biết
Mình đi nhiều rồi mà. lứa AS năm 2019-2020 thấy okie hơn bây giờ ^^

rexar

Thành viên mới
Mình đi nhiều rồi mà. lứa AS năm 2019-2020 thấy okie hơn bây giờ ^^
19,29 đợt đấy trông như hot girl cấp 3, phải cái ko có nhiều gạo lắm nên ko gặp thường xuyên dc, nghĩ lại tiếc vc
đợt này ít bạn trẻ hơn, bù lại exp lâu cũng có nét riêng

apple55

Thành viên
19,29 đợt đấy trông như hot girl cấp 3, phải cái ko có nhiều gạo lắm nên ko gặp thường xuyên dc, nghĩ lại tiếc vc
đợt này ít bạn trẻ hơn, bù lại exp lâu cũng có nét riêng
Đúng rồi m đi con bé 19 từ hôm t2 nó bắt đầu làm ấy, quấy lắm kkk

rexar

Thành viên mới
mình đã nhận dc rồi, thanks boss nhé, quá uy tín

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.