Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[Review] Ánh Sao - Đi hái đào, lái đò qua núi cùng em 09

Quy AP

Thành viên mới
Đối với mình, Ánh Sao là best phân khúc 800k mà massage khỏe tốt, tắm kỹ lưỡng, và tình cảm chiều chuộng hơn người yêu khối thanh niên. Mà chẳng phải best, mà chắc duy nhất phân khúc luôn!

Mình đã tới Ánh Sao gần 10 lần từ 2019. Điều mình ưng ở Ánh Sao là KTX đều đang làm ở đây 3 – 4 năm, chất lượng KTV rất đồng đều, trừ khi các bác có gu riêng về thân hình (dây mảnh, đầy đặn, trẻ non hoặc tuổi tầm 30) thì đặt trước, còn không thì tới đó order lựa em nào cũng được. Các em đều tươi vui, ân cần khi đón mình, nói chuyện có duyên, ân cần khi tắm, massage khỏe có lực và kỹ, thư giãn thì tuyệt đỉnh! Nói chung là làm có tâm. Quan điểm của mình là đã đi massage thì massage vẫn là chính, còn các em thân hình như hotgirl là thứ yếu thôi.

Và như thường lệ, mình tới AS xem có em nào đang trống lịch thì chọn. Sau khi được chị chủ tư vấn thì minh chọn em 09 vì muốn bạn có ngực lớn, trườn nuru cho sướng. Mình vừa vào phòng, chưa cởi đồ thì em đã vào rồi, cộng điểm cho dịch vụ nhé. Giọng em miền tây ngọt, nhẹ nhàng, có nét duyên chứ không phải xinh đẹp hot girl đâu. Body thì đã có tuổi rồi, như là bụng và mông không thon gọn, bù lại cặp bưởi tự nhiên, lớn, mềm là đủ để bù cho tất cả điểm kia. Em chủ động cất áo quần cho mình. Xông hơi xong thì lên giường thoa kem tẩy da chết. Trong lúc thoa thì em nói chuyên rất vui vẻ, cũng xem World Cup nhé. Bác nào fan CR7 thì book em ấy. 😊

Đến phần thư giãn, cặp ngực của em ấy sinh ra chính là để kẹp xúc xích. Em nằm ngửa ra cho mình chịch cặp vú. Chao ôi, cảm giác không khác gì chịch l’ nhé anh em. Mềm, ấm, ôm trọn vẹn con cu luôn. Thêm dầu trườn nữa thì sau vài nhấp là con cu bắn pháo hoa trong sung sướng, thậm chí bắn cả lên mặt ẻm. Ẻm hơi giật mình, mình xin lỗi và lấy khăn lau mặt cho em luôn (nên làm vậy vì hầu hết các em không thích được bắn lên mặt đâu), em tỏ ra vui vẻ. Tắm rửa lại xong xuôi, em ân cần lau người cho mình, từ trên xuống dưới, rồi hẹn gặp lại mình.

Tổng kết là 800k (300k vé + 500k tip), lại một buổi từ AS về mà sướng trong lòng, thêm 1 dấu ấn tốt với AS.

Đính kèm

pumpitall

Thành viên mới
Bác ơi, tôi xin zalo hay số điện thoại cơ sở với

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Bài của bạn đủ tiêu chuẩn nhận hỗ trợ từ CDX, xin vui lòng gửi stk kèm link review vào inbox mình nhé

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Đã hết thời gian nhận thông tin hỗ trợ, chúc bạn tham gia diễn đàn vui vẻ