Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Review 96 : nàng thơ , tuyệt phẩm mới của Ky anh

Vũ Anh Quân

Thành viên mới
Review bé 96 Kỳ Anh Cho các Pro
Thấy đồng chí thuy le bảo có các bé mới về. Nghe kể bé 96 nhân tố Xxxx.
Thế là nhanh tay book ker luôn 🦋🦋🦋
Vẫn theo lập trình, sau khi nhận phòng mình vào xông hơi xông khô cho khỏe người trong lúc chờ bé.
Khác với những bé khác, 96 có face và giọng rất cute. Mình còn trêu là đủ 18 chưa ấy, đúng là gái mới lớn có khác.
Sau khi vào tắm chung bồn gỗ thuốc bắc trong trạng thái nude, bé vừa kỳ cọ vừa có bước chào sân kiss xoắn lưỡi, làm thằng em mình biểu tình gay gắt từ đầu.
Mân mê chán, 2 đứa dắt nhau sang bồn tắm để kỳ cọ, cho thằng anh lẫn thằng em, bé chủ động bj cho mình với cái lưỡi rất "lắt léo" ngay trong bồn làm mình suýt sặc. Lên trên giường thì cứ phải gọi là : " lan quế phường h này là tầm thường ở kỳ a mới là thiên dường 🤡🤡🤡. Ấn tượng nhất vẫn Kiẻu BJ lụt cán của bé .... 👹👹👹. Trong thế 69 , 2 bàn tay e ôm lấy cặp mông tròn trịa , tai bị tra tấn bởi tiếng rên la của bé .. 😛😛😛 , thằng em thì bị lưỡi của e xoắn k thương tiếc, mình giật nẩy người xin đầu hàng bắn ra đầy miệng bé. Xong xuôi, 2 anh em nằm tâm sự , bé mân mê dầu ti mình làm thằng e lại dựng lên , thế là bé lại BJ tiếp phải nói là tê người .. kaka , 👽👽👽 , tầm 5p e bảo bé là a ko ra dc nữa đâu , hq a mới di 😂😂😂, xong xuôi bé tắm táp lại cho e khá là cẩn con bà thận 🥰🥰
Tổng kết:
Bé cao tầm 1m58 , mình dây dáng loli nhưng điện nước đầy đủ
Face xinh , mặt tây, môi Cherry
V1 vừa tay, mới lớn 😋😋
V2 eo ót như Amee
V3 trái đào, 🍑🍑
V4 khít, nước nôi đầy đủ, miễn chê
Massa đỉnh, full service !
Kết lại: xinh xắn, nhiệt tình, đáng yêu, chiều hơn ny, nói chuyện cực vui, giọng ca sĩ
Cám ơn bé 96 đã cho a những giây phút thăng hoa 💯💯💯

Về cơ sở vật chất thì sạch sẽ , hiện đại, ngon lành, đẳng cấp, đầy đủ âm thanh ánh sáng,
Đánh giá: 9/10 cho bé 96 và 1000/1000 cho ky anh 😚😚😚😚

Đính kèm

Sửa lần cuối:

Huy Nguyen 195

Thành viên mới
Ko thấy bác review về gói bác đã sử dụng nhỉ, ko biết gói 1 hay 2m .