Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Review 89 Cô gái để yêu thương

The Shy

Thành viên mới
Chào toàn thể anh em Cộng Đồng X
Tình hình là chơi cũng chơi nhiều lập nick cũng lâu rồi mà chỉ để mỗi 1 mục đích xin code giảm giá chứ không định ngồi dành thời gian để viết lách thế này đâu. Nhung cô gái mã số 89 ngày hôm qua đã cho tôi một cảm nhận thực sự khác biệt với tất cả những cô gái mà tôi đã từng gặp.
Có lẽ 89 là cô gái duy nhất ở Kỳ Anh mà bạn sẽ không thể tìm được bất kỳ bức ảnh nào ở trên wed, ở trên group hay thậm trí ở Kỳ Anh ... Thực sự đó là lý do mà tuần nào cũng đến Kỳ Anh mà tới giờ tôi mới biết tới em nó. Và cũng là cô gái hiếm hoi còn sót lại có một nét đẹp thực sự hoang sơ chưa qua phẫu thuật kéo chỉnh sửa. Tôi xin phép không chấm điểm bất kỳ một phần nào trên cơ thể em vì thực sự với tôi đó là một cơ thể hoàn hảo cân đối và đẹp một cách tự nhiên nhất mà một cô gái chuyền thống Việt Nam có thể có.
Với tôi em không chỉ là cô gái hoàn hảo về ngoại hình ... Mà tính cách em cũng vậy thực sự đẹp... đẹp theo kiểu chuyền thống thôn quê của một người con gái Á Đông ... khuôn mặt hiện hậu trang điểm nhẹ nhàng, mái tóc đen cắt ngan vai không bị nhuốm mầu thuốc nhuộm tóc ... cách em nói chuyện và phục vụ khách hàng không hẳn giống như những lời tán dương nào là yêu chiều hay tình cảm như người yêu mà giống như một người vợ đảm đang chịu thương chịu khó đang phục vụ chồng mình.

Đó là những cảm nhận của tôi về cô gái 89 cô gái để lại trong tôi thực sự nhiều điều ấn tượng ... CÔ GÁI ĐỂ TÔI DÀNH MỌI YÊU THƯƠNG
Lời cuối gửi tới 89 anh mong em hay giữ nguyên nét đẹp hoang sơ như vậy vì em đã đủ đẹp lắm rồi

Lun Khun

Thành viên mới
Bác công nhận nói chuẩn,rất nhẹ nhàng và thư thái nhưng hôm qua em đi thì bé nhuộm tóc rồi nhé hehe