Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Review 52 KA - một ngày mưa gió

darkknight

Thành viên mới
Hnay trời mưa gió, nhưng vì rảnh nên tính vác xe sang KA. Được sự tư vấn từ trước của một người anh từ nhóm Tele nên từ trưa mình hẹn đặt 55 (vâng, 55 chứ ko phải 52) lúc 14h30, ăn xong bát bún buổi trưa quay đi quay lại đã có bác khác book mất rồi, nên ok mình book 16h vậy. Cứ tưởng thế là ok rồi, nhưng mà sau đó lại có chuyện bực mình.

Phi sang đến nơi là tầm 16h15, tìm mãi chỗ đỗ xe ko có, xong lúc sau phải tự mang xe ra bãi phía trên chỗ gần ngã ba đỗ vì đường quá đông, quay lại KA thì là 16h30, và mìnhđược báo là 55 đã có khách chọn rồi?! Trong khi mấy lần trước mìnhbook số nào trước, đến đúng giờ, thì khi đến cũng phải ngồi chờ tầm 30’ - 1h, thế mà hnay muộn 1 tí thì mất luôn cả số đã book. Vừa bực vừa chán thật sự, đã định đi về rồi nhưng có bạn nhân viên tiếp quầy bảo là 52 cũng ok, sv giống 55, xem ảnh cũng ổn nên thôi, e tặc lưỡi đi lên.

Sau đó thì mình lên phòng, ngồi chờ 1 tẹo thì bé 52 vào luôn, cũng nhanh. Gu mình kiểu người eo ót nhỏ nhắn 1 chút nên cũng ko quá ưng, đánh giá chủ quan của e:
  • Face: khá xinh, đã chỉnh sửa rồi nhưng vẫn hài hoà, 8đ
  • V1: sửa rồi nên khá là to, ae nào thích to chắc là hợp. Ko phải gu mình lắm với cả hơi cứng, 6đ
  • V2: e ấy bảo mới Tết xong, nhậu nhiều nên ko đc eo ót như trước. Mình ko qtrong lắm, 7đ
  • V3: bình thường, so với các e khác thì ko có gì đặc biệt, 7đ
Bé nhân viên vào thì 2 ae cũng nói chuyện, khá thoải mái, ai thích tâm sự như mình thì đây là điểm cộng. Sau đó thì cũng vào ngâm bồn thuốc bắc rồi tắm rửa như mọi khi. Lúc trong bồn thì hơi thất vọng vì e ấy ko nhiệt tình được như các e khác mình từng đi. Cũng chỉ gọi là làm đúng quy trình. Chắc tại bth mình lúc nào cũng sạch sẽ thơm tho lịch sự nên được các e chiều quen rồi, kì vọng hơi cao :D

Hết công đoạn này thì lên trên giường, mình bảo là ko cần đấm bóp đâu, e nằm đây là được r. Nằm đc tầm 5’ thì vào phần massage mệt, e ý cũng làm đủ bài trong gói, tuy nhiên có vẻ ko nhiệt tình lắm, bj khá là ít. Mình thấy thế nên cũng ko mặn mà lắm, chứ bth mình 'nghịch ngợm' lung tung cả 😆

Xong thì 2 ae cũng chỉ nằm 5’ rồi dậy đi tắm, e cũng k muốn nằm lâu, mọi khi với các số khác e nằm ôm và nói chuyện phiếm phải 15 20’ mới về. Được cái là bé ấy khá là chu đáo, giúp mình cởi/mặc quần áo, cứ tắm xong là lau kĩ cho mình từ đầu tới chân, điểm này e ưng. Xuống quầy mình thanh toán bth, nviên ở quầy hỏi thì mình cũng chỉ bảo là à ừ tạm được.

Tóm tắt lại thì mình book 55, sang muộn 15’, đỗ xe mất 15’ nữa thế là mất luôn 55. Đi 52 theo tư vấn, tạm được, ko có gì đặc sắc và ko được nhiệt như các e khác. Chốt là một buổi khá bực mình và ko được như mình muốn.

Đính kèm

Amokachi

Thành viên mới
Công nhận đi e này gói supervip xong dịch vụ diamond phí cả xèng