Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Review 34 - Windy Kim Ngưu cho ae cùng trải nghiệm

GiangAPhao

Thành viên mới
Bé này thì cao khoảng tầm 1m7, người mình dây 3 vòng khá ok nhất là quả vòng 1

V1 : To căng tròn
V2 : Người mình dây thì ae không cần phải bàn tới nữa rồi
V3 : Mẩy kun, săn chắc
V4 : Đẹp, gọn gàng sạch sẽ, nước lôi đầy đủ

Từ ngày đi massa mình chưa gặp bé nào mặt xinh và trắng nõn như em này

Về thái độ phục vụ thì mình đánh giá bé này nhẹ nhàng tình cảm, nhất là khâu trườn ae biết v1 to trườn sẽ có cảm giác hứng thú hơn rất nhiều đúng không. Tính mình thì cũng nhẹ nhàng hay nói chuyện trêu đùa, có bé kết hợp nên lúc đó mình cảm giác rất thỏa mãn khi vừa làm vừa tâm sự vui đùa. Được cái bé này yêu nghề chăm chút từ lúc vào đến lúc đi về, đặc biệt làm full SV nên mình đánh giá bé này 10đ bởi đúng gu của mình :LOL::LOL::LOL: chắc chắn hôm nào ra Hà Nội lại phải qua gặp bé tâm sự nốt câu chuyện hôm trước kkk

Đây là ý kiến riêng của mình, chúc anh em có 1 trải nghiệm tuyệt vời và thỏa mãn giống mình :love::love::love:

Đính kèm

Sửa lần cuối:

Nghia Nguyen

Thành viên mới
bé 34-06 ở đấy thì nét nèn nẹt không có điểm gì chê rồi

ReviewkoPR

Thanh tra CDX
Thành viên BQT
Bé này thì cao khoảng tầm 1m7, người mình dây 3 vòng khá ok nhất là quả vòng 1

V1 : To căng tròn
V2 : Người mình dây thì ae không cần phải bàn tới nữa rồi
V3 : Mẩy kun, săn chắc
V4 : Đẹp, gọn gàng sạch sẽ, nước lôi đầy đủ

Từ ngày đi massa mình chưa gặp bé nào mặt xinh và trắng nõn như em này

Về thái độ phục vụ thì mình đánh giá bé này nhẹ nhàng tình cảm, nhất là khâu trườn ae biết v1 to trườn sẽ có cảm giác hứng thú hơn rất nhiều đúng không. Tính mình thì cũng nhẹ nhàng hay nói chuyện trêu đùa, có bé kết hợp nên lúc đó mình cảm giác rất thỏa mãn khi vừa làm vừa tâm sự vui đùa. Được cái bé này yêu nghề chăm chút từ lúc vào đến lúc đi về, đặc biệt làm full SV nên mình đánh giá bé này 10đ bởi đúng gu của mình :LOL::LOL::LOL: chắc chắn hôm nào ra Hà Nội lại phải qua gặp bé tâm sự nốt câu chuyện hôm trước kkk

Đây là ý kiến riêng của mình, chúc anh em có 1 trải nghiệm tuyệt vời và thỏa mãn giống mình :love::love::love:

Đính kèm
giá rổ như nào bác