Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Review 32 Sora Ngọc Khánh

reviewer Yêu Màu Hường

Thành viên mới
Địa chỉ cơ sở: số 4, ngõ 84 Ngọc Khánh. Cơ sở có vẻ hơi cũ

Thời gian đi: 3 ae rủ nhau đi lúc 12h trưa hôm nay. Do lúc đó nv chưa đi đông đủ nên 3 ae chọn 32, 60, 69 sau khi xem ảnh. Mình đi bé 32

Ngoại hình em 32: được 80% so với ảnh, cao hơn 1m6. Ngực bóp vừa tay, ko nhỏ và ko quá to

Thái độ: ban đầu lúc vào tự cởi đồ hỏi em ý thì ẻm nói chỉ khi đi cos mới thay giúp. Lúc đầu tưởng sẽ ko ổn nhưng lúc sau em đã có màn service ko chê vào đâu đc khiến bản thân mình ngạc nhiên. Thậm chí mình ko tin là e ý 2k1 như cs đã báo. Cụ thể ntn:

Hôm nay không muốn xông hơi nên vào bồn tắm chung luôn. Em này có lưỡi rất điêu luyện. Hôn hít trong bồn đủ hết, từ bàn chân tới ngực, ngoại trừ hôn môi vì em này đky vs Sora là ko hôn môi. Bên này đc cái hay là em nào full hay ko full có những dịch vụ j ghi rõ nên khá hài lòng ở khoản này. Sau đó, bé nói "anh ngồi lên, e có tuyệt chiêu này cho anh" bé ngồi ra sau lưng mình xong xoa sữa tắm lên lưng tắm rửa cho mình xong đến màn liếm từ đằng sau. Quả liếm tai hơi nhột. Xong màn nới tới lượt mình đứng lên bồn rồi ẻm nó bj ở tư thế quỳ, lúc này phải cố ghìm lại kẻo trớ ra mất.

Sau khi tắm xong thì mình tự lau người, cái này là điểm trừ nhưng những j em ý làm về sau khiến mình hài lòng nên đã bỏ qua khoản này.

SV: khoản đấm bóp thì đây ko phải điểm mạnh nhưng thôi đi nuru là chính nên mình ko quá khắt khe. Sau đó bé hỏi "a thích wc ko" mình trả lời có thế là em đã thể hiện những j tốt nhất mình có. Trườn bằng vú rất tốt, liếm ko sót chỗ nào ngoài ra ẻm còn lấy 2 bàn chân mình để xóa vú cho em ý => rất oke. Wc thì phê chữ ê kéo dài. Lúc nằm sấp ẻm bảo mình a chổng mông kiểu doggy đi xong e ý liếm lỗ nhị đi kèm đó là bàn tay xoa chim cho mình. Lâu rồi ko có cảm giác wc sướng như vậy và ngoáy khá kỹ. Sau khi wc xong lại liếm khắp lưng. Tiếp đến là bé bảo mình nằm ngửa. Bé trườn và liếm ko thiếu chỗ nào, dùng tay ko nhiều, chỉ khoảng 30% nhưng ko kiểu xóc như bổ củi. Bất ngờ tiếp theo là ẻm nhấc chân mình bảo anh giữ chặt 2 chân nha, sau đó lại wc tiếp, phải nói là lâu r mới đi 1 bé mà làm wc tốt đến vậy. Kết thúc màn wc là e ý bj có kết hợp hj nhưng ko dùng tay quá nhiều và quản trọng là nhẹ nhàng chứ ko xóc mạnh và cuối cùng out vào miệng e ý trong sung sướng, lúc ra trong miệng e ý ko nhả vội ra mà mút cho đến khi ko ra đc nữa mới thôi. Sau đó em dẫn mình đi tắm tráng, gội đầu cho mình và sửa sạch tinh dầu khỏi người. Xong xuôi mình mặc đồ và bé tiễn mình ra thang máy.

Tổng thiệt hại: 1tr2 (400k vé khung giờ vàng + 800k tip)

Điểm được: nv làm tốt, không giục khách ra nhanh; cơ sở ghi rất rõ service từng bé để khách dễ lựa chọn (đây chính là ưu điểm so với những nơi khác)

Điểm chưa được: nên nâng cấp csvc vì hơi cũ r, bé 32 nếu giúp khách cởi đồ với lau người nữa là tuyệt vời

Tổng kết: cả 3 ae đều hài lòng với những trải nghiệm của riêng mình

Đính kèm

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Bài của bạn đủ tiêu chuẩn nhận hỗ trợ từ CDX, xin vui lòng gửi stk kèm link review vào inbox mình nhé

sevens

Thành viên mới
Bên này ghi năm sinh có chính xác không nhỉ.