Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[review] 2h Sáng tại Windy DUY TÂN - Em gái mã số 02

Nguyen Kim Anh Vu

Thành viên mới
Chào tất cả các anh em trong cộng đồng, hôm qua sau bữa nhậu tòe loe thì 2 anh em tôi quyết định xách mông đến Windy Duy Tân vì cũng khá gần.

Về dịch vụ thì cái chưa được hài lòng đầu tiên là khoản các em không làm phòng đôi, đi 2 người mà lại mỗi người 1 phòng thì quá chán nhưng không thành vấn đề, quan trọng là các em xinh tươi đúng không anh em :D Và lần này đi tôi quyết định để random thì sau khoảng 1p là 1 em miền Tây bước vào nhưng tôi không thích miền tây cho lắm nên đành đổi sang em miền Bắc, sau khoảng 5p thì có 1 em xinh tươi bước vào, ngồi nói chuyện với em 1 lúc thì biết em mã số 02. Khi vào thì em rất đon đả đón câu chuyện, không biết tại tôi có sức hút hay do em ý nịnh khéo nữa, nói chuyện ngọt đi vào lòng người, bác nào mà ưa nịnh thì chắc mê ngất lên ngất xuống luôn :))) Khi vào tắm chung thì tôi thấy cũng bình thường, không có gì đặc sắc cả nhưng cũng không vấn đề, khi vào giường nằm úp xuống thì em ý có đấm bóp mấy cái gọi là cho có thôi :))) không biết ae thế nào nhưng tôi là muốn đấm bóp nhiều hơn vì có chút bia rượu đấm cho nhanh dã rượu :)))) đấm được mấy cái thì em ấy thoa dầu lên trườn với bộ ngực to tròn của em ấy trườn thì hết nước chấm luôn anh em ạ :D Rồi chiếc lưỡi đưa từ gót chân lên tận gáy, vừa nhột vừa phê :D được khoảng 2 vòng như thế thì em bảo tôi nằm ngửa lên, tới đoạn này mới là lúc khoái nhất :)))) Với skill kẹp súng vào giữa 2 đùi thì đỉnh kout luôn ae ạ :D Vừa kẹp vừa rên đúng như khi ny ae cưỡi ngựa ý với skill kẹp và tiếng rên của em thì đê mê kinh khủng, bác nào mà yếu đuối thì có lẽ out ngay :))), rồi tới khi em BJ cho thì không biết do súng tôi dài quá so với em hay như nào nhưng em ý không nút cán, cũng không đá cà luôn @@ nhưng với skill lưỡi điêu luyện thì cũng khó cưỡng lắm, vì có chút bia rượu nên tôi cũng khá lâu mới ra được, mặc dù lâu nhưng em ấy vẫn không nản lòng, không giục dã, không công nghiệp :))) nhưng vì vẻ đẹp và sự nhiệt tình của em và không muốn em quá mệt vì cũng là 2h sáng rồi nên tôi cũng cố out nhanh để em được nghỉ sớm :))))).

Còn khi về thì tôi có hỏi ông bạn tôi thì ông ý được 1 em miền tây phục vụ, khá nhiệt tình, V1 to nhưng cũng hơi xệ, bạn tôi không hỏi nên cũng không biết em ấy mã số bao nhiêu :)))

Tôi thì đi combo 2 với chi phí 1tr3 (cả tip), còn ông bạn tôi thì combo 1 với chi phí 1tr1. Riêng 2 combo này chỉ khác nhau ở cái là combo 1 không có tắm chung :D Tổng vệ sinh hết 2tr450k

Mấy ô lễ tân ở đây thì không biết là bọn tôi đi muộn nên các ông mệt hay sao mà nghe thái độ phục vụ cũng k đc nhiệt tình đâu

Đánh giá về cơ sở vật chất: Cũng bình thường, chắc có thể do lâu năm nên cơ sở không được mới nữa

Đánh giá về em mã số 02: Mặt cũng tạm ổn, hợp với bác nào thích mặn mà vì em ấy sn94

V1: Hàng độ nhé ae nhưng quan trọng là đẹp :D
V2: Cũng có eo ót 7đ
V3: To, chắc tay 8đ
V4: Ôi khít lắm ae ạ, đưa 1 ngón tay vào còn chặt 9đ

Tôi có chút hình ảnh ae tham khảo nhé. Nhưng lúc thanh toán hỏi lễ tân thì bảo không có bill giấy

Đính kèm

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Bài của bạn đủ tiêu chuẩn nhận hỗ trợ từ CDX, xin vui lòng gửi stk kèm link review vào inbox mình nhé