Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Review 25/6 với em 36

BCM

Thành viên mới
Chào anh em,
Hôm nay mình đến NDL khoảng giờ tan tầm. Cũng hơi đông, full phòng nên phải chờ một lúc. Mình lấy gói King vì lần trước cũng đi gói này khá ưng.
Nhân viên hỏi thích gu như thế nào thì mình có đưa tiêu chí: xinh, giọng nhẹ nhàng, và ngực C cup. Xông hơi trên phòng 1 lúc thì em 36 bước vào.

Chấm điểm ấn tượng đầu:
Mặt: 8
Ngực: 7.5. Ngực em chỉ được đến B Cup. Tuy nhiên nhìn mặt cũng xinh nên mình cũng ok không đòi đổi. Hi vọng lần sau nhân viên chọn khớp tiêu chí hơn.
Mông: 7

Em 36 này kĩ thuật thì ổn, cho sờ soạng thoải mái không giữ. Hơi ít nói (nhưng lúc phục vụ rên rất gợi tình). Tính mình cũng im im nên thành ra cả buổi chỉ có nghe nhạc thư giãn. Chắc em này sẽ hợp các anh thích yên lặng hưởng thụ hoặc thích chủ động. Mình thì thích em nào biết dẫn lời hơn.

Cũng có điểm mình không vừa ý hôm nay. Không biết là do đông hay lí do gì nhưng phục vụ có vẻ không nhiệt tình bằng lần trước mình đi.
Mình có đến một hôm vắng khách, được phục vụ rất chỉnh chu, tư vấn nhiệt tình, vào massage thì out hết số lần mà chưa hết giờ thì ktv cũng ở lại tâm sự, phục vụ ăn uống đúng như tên gói là một vị vua.
Hôm nay thì hơi vội vàng. Massage thiếu mất dầu nóng, chỉ có dầu lạnh. Out hết lần thì chưa hết giờ cũng mở cửa mời anh cút. Không hỏi xem khách muốn ăn uống gì không. Xuống đến lễ tân trả tiền xong mình phải hỏi xin cốc nước thì mới có.

Chốt lại thì nếu lần trước chấm tổng quan 9 điểm thì lần này chỉ được 7 - 7.5 so với số tiền bỏ ra. Vì thích chất lượng phòng và service của NDL nên mình vẫn sẽ quay lại, nhưng chắc phải tìm lúc nào vắng khách chút.

giangdamde

Thành viên mới
Hôm nay thì hơi vội vàng. Massage thiếu mất dầu nóng, chỉ có dầu lạnh. Out hết lần thì chưa hết giờ cũng mở cửa mời anh cút. Không hỏi xem khách muốn ăn uống gì không. Xuống đến lễ tân trả tiền xong mình phải hỏi xin cốc nước thì mới có.

Chốt lại thì nếu lần trước chấm tổng quan 9 điểm thì lần này chỉ được 7 - 7.5 so với số tiền bỏ ra. Vì thích chất lượng phòng và service của NDL nên mình vẫn sẽ quay lại, nhưng chắc phải tìm lúc nào vắng khách chút.
chuẩn r bro, các em ở đây giờ vắng thì k biết có dc như review ko chứ lúc đông thì nhanh nhanh chóng chóng còn tiếp khách khác
đọc mấy bài rv lúc trước bài nào cũng 10/10 như bài nào, tôi thấy nghi ngờ là tự clone chấm điểm

Mixigaminggg

Thành viên mới
Ndl hn mình đi 2,3 lần rồi, chủ yếu là thái độ nvien và ktv.
Đặt một đằng lên tới cơ sở vào trong rồi thì lại báo là nvien số a đặt nay bận đột suất, rồi lại gth số khác... chưa bao giờ gọi dc số mình muốn.