Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Review 01 EVA NTĐ - Em gái hơi đanh đá nhưng đáng để thử =))

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

SpaceX

Thành viên mới
Chào các bác,
Lần đầu em ngoi lên đây giao lưu vì hôm qua đi ms bên chỗ EVA NTĐ có chiều chuyện muốn chia sẻ với các bác quá =))) Nhìn album ảnh KTV của bên này em thấy em 01 trông trẻ đẹp mượt mà thế mà chưa thấy có bác nào trên diễn đàn mình review cả nên em quyết định book em 01 thử xem thế nào.

Em đi tầm cuối h chiều nên tầm đó ít khách, đến thì lễ tân đón e lên phòng luôn, đợi khoảng 5ph thì em 01 vào chào hỏi rất ngoan sau đó thì bật buồng xông và xả nước tắm. Lúc xông hơi xong và đang đợi nước tắm ở bồn thì em có ra ngồi cạnh ẻm trêu ghẹo xíu và mân mê V1 xong ẻm bảo mình "Dê xồm" =))) Em thì vừa bất ngờ vừa buồn cười nên sau càng trêu thêm =)) Lúc sau còn dọa tẩn em luôn nha các bác, vui thôi nha haha.
Hỏi thì em bảo tên Như, sn 2K người Hậu Giang, da dẻ trắng mịn, thân hình nhỏ nhắn đáng yêu, cao chắc không đến 1m6
CSVC ở đây thì bth như các bác đã biết, em thì kqtr cái này.
Đánh giá em 01:
V1: Hệ cam, đầu ti nhỏ hồng hào chuẩn gái mới lớn
V2: Thon
V3: Vừa đẹp, phù hợp với vóc dáng, sờ chắc rất thích tay chứ k bị nhão như các bạn đứng tuổi
V4: Khít, đẹp, sờ móc gì đấy thoải mái
Service thì ẻm k cho hôn môi với khả năng đấm bóp cũng k tốt lắm, tay hơi thiếu lực

Và cuối cùng là điều đặc biệt nhất mà em muốn share với các bác là em này hát rất hay luôn. Trong lúc đang tắm cho em lúc đầu thì ẻm có ngân nga mấy câu hát, nghe chất giọng là e biết hát hay cmnr vì em cũng là dân có tí năng khiếu âm nhạc và biết chơi nhạc cụ. Lúc massage tắm táp xong các thứ rồi 2ae ngồi lại tâm sự chút thì em có bảo em bật beat lên hát mấy bài cho vui và ẻm đồng ý luôn. Giọng hát hay tuyệt ạ, bác nào hứng thú thì có thể trải nghiệm nha. Vì cái này thôi mà em bỏ qua hết mấy cái k tốt trên kia và có một buổi massage vui vẻ nhiều cảm xúc =)))
À còn giá cả thì em đi gói k tắm chung, tổng thiệt hại 800k

Đính kèm

Sửa lần cuối:

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Bài của bạn đủ tiêu chuẩn nhận hỗ trợ từ CDX, xin vui lòng gửi stk kèm link review vào inbox mình nhé

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Hỗ trợ từ cdx Review, chúc bạn tham gia diễn đàn vui vẻ và luôn dành thời gian quý báu để sinh hoạt cùng ae diễn đàn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.