Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Report Trung tâm Chăm sóc Sức khỏe Hồ Văn Quán. Nhờ các bác giúp :)

Liar Pham

Thành viên mới
Trung tâm chăm sóc sức khỏe hồ Văn Quán

Địa chỉ
: Sát hồ Văn Quán. Các bác đi từ hường Cầu Đen đi vào Văn Quán thì rẽ phải vào cái vỉa hè trước cái hồ. Đi đến gần nhà hàng O2 là thấy.

Giá cả: 160 k massage không, 65'
270k là xông hơi, ngâm bồn, massage phòng riêng, 105'
370k là có thêm sục với lâu hơn thì phải

CSVC: Với cái giá này thì CSVC ở đây phải rất sạch đẹp. Và đúng như thế, đến đây các bác sẽ thấy nó sạch đep, lịch sự từ tầng 1 lên đến các tầng trên, từ hành lang cho đến vào phòng. Phòng rộng, nhà tắm cũng rộng và sạch. Tóm gọn là không có gì để chê cả. Đep hơn Hải Anh ở ngã tư Vạn Phúc nếu bác nào có thắc mắc :)).

Vấn đề chính:
NV: Không rõ tên vì mình cũng không hỏi han gì nhiều. Không thư giãn, bo 100k :)

Một hôm rõ là đẹp giời thì người nhức mỏi, thế là con tim mách bảo mình lên đường đi massage ngay , nhưng phải đi chỗ mới để có gì về report với anh em. :-bd . Với cả thấy bên otofun nhiều bác bảo chỗ này được, mà không nói thêm là được thế nào, được cái gì, lành mạnh hay thư giãn nên thử một lần cho biết.

Ngay lúc phi xe vào là thấy mấy em massage đang đứng tán chuyện, đồng phục váy dài đen áo trắng. Nghĩ bụng chắc lành mạnh rồi. :))
Đến lúc mình đi lên thì quả nhiên là massage lành mạnh thật, không có gì khác nên mình cũng chẳng hỏi han gì nhiều. Cũng cứ để NV làm hết bài rồi thôi.
Đánh giá là ở đây CSVC đẹp hơn bên Hương Sen nhiều nhưng kĩ thuật thì không bằng, không được thích như ở trên kia. Bác nào nhà gần mà thích CSVC thì mình thấy khá ok. :-bd

Đoạn này mới hot nhé ;)) .Đến lúc massage xong, mình đi xuống thì tự nhiên thấy một cái phòng đề biển là " Phòng Thư Giãn" trang trọng trước cửa. Mà các bác biết các loại cửa massage rồi đấy, thường có cái khung kính ở giữa cửa để từ ngoài có thể nhìn vào trong. Phòng mình vừa làm massage cửa cũng thế, khung kính to. Nhưng phòng này thì cái khung kính đấy được dán đè lên hình của một em tóc vàng đang bịt miệng nhìn khá sexy, ;)) , mình nghĩ hay là phòng này dành riêng cho thư giãn

Xuống đến lễ tân lân la hỏi han bé nữ nhân viên , hỏi đến phòng này thì tự nhiên em ấy cứng họng, ngại ngại thế là thằng cu nhân viên đứng cạnh đáp lời: Là phòng ngâm chân nghe nhạc thư giãn anh ạ. Nhưng giờ bên em không dùng nữa.

Nói thật là mình thì cóc tin, phòng ngâm chân nghe nhạc thì việc gì phải che kính, lại còn che bằng cái hình em tóc vàng ra dấu sexy nữa chứ. Nhưng chắc nó sợ mình đứng đắn nên không nói. Mình cũng chẳng hỏi han gì thêm.
Có bác nào cao thủ biết chỗ này hoặc đi vào phanh phui ra được thì thử hộ mình nhé, biết đâu lại thêm được chỗ mới cho anh em. :-bd

Thank các bác đã đọc <):)