Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Report ms Seoul Club 174 Lê Đức Thọ kéo dài

CuKhoaiLang

Thành viên mới
Chào các đồng dâm của congdongx
Chẳng là thế này, hôm trước em tìm được cái voucher ms tắm bằng rượu vang trên mạng.
Em thấy cũng hay hay vì chưa bao giờ được tắm rượu vang cả, bèn đặt mua. Sáng mua thì chiều đi tận hưởng luôn. Trong lòng khấp khởi mừng thầm tưởng sẽ được tận hưởng 1 hình thức ms độc đáo lắm, ai dè đấy chỉ là khởi đầu của thảm họa ms. Sự tình thế này:

Em đưa voucher cho phục vụ. Em tiếp tân (trông cũng khoảng hăm mấy rồi) gọi: chị Quỳnh đến nhận phiếu. Trông em tiếp tân như vậy rồi mà còn gọi 1 chị lên là em thấy hơi hơi bồn chồn rồi, nhưng thôi kệ.

Lên phòng, gặp em Quỳnh. Ấn tượng đầu tiên là mặt xấu và thiếu thiện cảm, ba vòng không nổi bật. Em ấy xách giỏ đồ nghề lên nhưng em để ý toàn là sữa tắm với lược, chả có rượu vang gì sất. Em liền nhẹ nhàng hỏi em ý là rượu vang đựng trong này hả em? Em ấy trả lời là không phải. Sau đấy em cởi đồ để xông hơi. Em cũng xông hơi thôi, nhưng như các bác biết là theo quy định thì các em nhân viên phải đứng đấy trông khách khi khách xông hoi. Em tuy ở trong phòng xông hơi mù mịt nhưng vẫn nhận biết được là em này mở cửa ra vào liên tục, không hề đứng trông khách gì cả. Trộm vía, bác nào say rượu mà thể trạng kém, có việc gì thì đíu được em ý cứu đâu nhá.

Xông hơi xong em ra, vẫn đíu thấy rượu vang đâu cả, hỏi em ý thì em ý chỉ vào 1 cái lọ hồng hồng và bảo: đây, rượu vang kèm sữa dê trong này. VCL, em vào đây ms vì thấy quảng cáo là được tắm rượu vang chứ sữa dê thì cần đíu gì. Thế nhưng vẫn nhẹ nhàng bảo là anh cần tắm rượu vang như nhà em đã quảng cáo, em Quỳnh bảo là chỉ có sữa tắm như thế này thôi, không có rượu vang. Em không chịu thế là em ý gọi cho lễ tân. Vâng, với 1 thái độ rất khó chịu, em ấy gọi, chả biết lễ tân ở dưới trả lời sao mà lúc sau em ý bảo em là anh bấm 101 đi để gọi. Thế là em, đương là người được phục vụ, phải đi gọi xuống lễ tân. Mấy em lễ tân thì như từ trên trời rơi xuống, đếch biết thì về cái voucher em mua, bảo em đợi. Ừ thì đợi.

Bắt đầu đến màn khó chịu rồi các bác ạ. Em Quỳnh bảo em là đầu năm sao anh lại làm khó em thế. Em bảo: Khó hay dễ là do các em. Nói thế đúng không các bác, chả lẽ cứ đi vào đầu năm, đầu tháng thì bọn nó làm cái gì mình cũng phải chịu à, treo đầu dê bán thịt chó mình cũng phải mua hay sao, thiệt mình bỏ mệ đi chứ. Con nhân viên (đến bây giờ thì xin phép các bác cho em gọi nó là con nhé) đấy bảo em là: ở dưới họ đã nói là không có rượu vang rồi thì anh tắm tạm đi, tắm nước trắng cũng được, đầu năm đầu tháng gặp anh em đúng là chết quá. Nghe có vl không ạ? ĐM, tắm nước trắng thì anh bỏ tiền ra làm ccc gì? Nghĩ thế thôi nhưng em cũng giữ bình tĩnh, chả nói gì cả. Đợi 1 lúc, con dở bắt đầu cáu, đập ầm ầm cửa phòng bên cạnh và bỏ em đấy đi chỗ khác. Các bác thấy chỗ nào ms có nhân viên như vậy chưa? Khoảng 15' sau thì con dở này nó mang lên 1 chai sữa tắm trong đó có đựng thứ chất lỏng màu đỏ đỏ (em đíu chắc là rượu vang hay không). Các bác ghi nhớ nhé, lúc nãy nó bảo là không có rượu vang, nhưng lúc sau lại cầm 1 cái chai lên bảo đấy là rượu vang. Nó hỏi em là xem nước vừa chưa. Quá thất vọng vì cách hành xử của nó, em bảo là: anh với em không thể hợp tác với nhau được. Thế là nó cáu ầm ầm lên rồi xách giỏ đồ cút khỏi cừa, không quên đóng cánh cửa cái rầm! Em thì từ lúc đầu đến khi nó nỏ cút vẫn không to tiếng 1 lời. Phải thôi ạ, tranh cãi với 1 con ms thì hóa ra mình bằng nó à?

Vâng. em không có khiếu môn văn nên những lời lẽ trên có lẽ chưa tả hết được thái độ của con Quỳnh đó. À, mã số của con này là 79 nhé, em biết được nhờ thằng nhân viên dẫn em lên phòng. Các bác nhớ nhé: Quỳnh, mã 79, Seoul Club, 174 Lê Đức Thọ kéo dài (đoạn Hồ Tùng Mậu rẽ phải ấy nhé, chưa đến nghĩa trang Mai Dịch đâu). Cạch mặt nó ra nhé. Có thể bác nào bảo em hèn vì tư thù cá nhân với 1 con ms thì em cũng không tranh cãi vì đây là 1 report để anh em phòng ngừa thôi.

À, sau đấy thì em được em khác phục vụ, tên là My. Em này thì trẻ hơn, con Quỳnh kia hình như sn 81 hay 85 gì đó, vl thêm phát nữa, già như trái cà á. Em cũng nói thêm là tắm rượu vang thực chất là nó rót ít chất lỏng màu đỏ vào bồn tắm, chả được ngâm gì cả rồi nó bảo mình tắm xà phòng ngay. Cũng chả có ngâm chân gừng giếc gì như quảng cáo ở cái link trên đâu ạ. Em thì lúc đấy thật sự thất vọng lắm rồi nên cũng muốn sử dụng hết cái voucher cho đỡ tiếc. Các công đoạn còn lại thì cũng không khác gì các chỗ khác nên thôi em chả kể. Được cái em My này cũng tươi tắn, vui vẻ, nên em tip 100k.

Kết luận lại là bác nào muốn tắm rượu vang thì sự thật trần trụi nó là vậy. Và con nhân viên tên Quỳnh, mã số 79 ở cơ sở ms 174 Lê Đức Thọ kéo dài (Trẫn Vỹ) nó lởm như thế. Report cho các bác được biết.

Bài hơi dài, cám ơn bác nào đã chịu khó đọc đến đây.