Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Report Moscow: Độc đáo thú vị, càng đông càng vui, càng chui càng thích :D

CuKhoaiLang

Thành viên mới
Moscow Sauna Club
Địa chỉ: 11 đường 11, tập thể F361 An Dương, P. Yên Phụ, Q. Tây Hồ, Hà Nội
Bác nào thấy nó lằng nhằng khó tìm quá thì cứ đi thẳng Thanh Niên lên An Dương, để ý trên đầu có cái biển Moscow rồi đi theo mấy cái biển nữa là tới ;))

Giá cả:
500k - 60'. Các bác xông hơi tắm táp một mình rồi lên các em massage cho.
600k - 90'. Các em sẽ xông hơi tắm táp cùng các bác rồi dìu nhau lên phòng massage =P~

HJ 300, BJ 500 các bác nhé

Mình khuyên các bác nên đi vé 600k. Vé 500k chẳng rẻ hơn bao nhiêu mà mất phần hay nhất, vui nhất ở chỗ này là tắm chung đùa nghịch với các em.
Còn sử dụng các dịch vụ khác thì không xứng đáng giá 500k đâu. Cho nên các bác cứ mạnh dạn đi gói 600k đi cho đỡ lãng phí ;;)

CSVC: Ở đây khá là khó đánh giá CSVC vì nó chia làm nhiều khu như xông hơi, tắm tráng, bể tắm, ngâm thuốc, phòng massage.. Đi qua nhiều khu như thế có mỗi một lần nên mình không để ý được hết. Về cơ bản thì CSVC các khu là được, có tinh thần trang trí và sạch sẽ. Duy có cái phòng massage là hơi tệ. Các bác theo dõi ở dưới để biết thêm nhé :D

Vấn đề chính:
NV: Hà, sn 89, quê Nghệ An.

Sau buổi off Geisha hôm qua thì bác thandieudaihiep1988 vẫn còn bức bối, thế là rủ luôn mấy anh em đi Moscow gấp. Đã liên lạc với nhiều bác nhưng có bác thì bận, có bác thì liên lạc không thông suốt ( rất xin lỗi các bác này một lần nữa ) nên lần này chỉ có 3 người là mình, bác thandieudaihiep và 1 bác nữa không phải mem box mình đi.
Ấn tượng đầu tiên về chỗ này là nó ở hang cùng ngõ hẻm quá các bác à. Đi lòng vòng mới thấy. Tìm thấy rồi thì nhìn từ bên ngoài hơi chán đời, bé hơn mình nghĩ nhiều.
Đến lúc vào trong mới biết mình nhầm. Tuy bé thế nhưng biết cách thiết kế nên không gian rất thoải mái, không tạo cảm giác chật chội tí nào. Lối đi tầng 1 rải sỏi khá đẹp. Phòng khách thiết kế và trang trí khá ấm cúng nhưng mình cũng không hiểu phải miêu tả thế nào =)). Nhường các bác tư trải nghiệm :))

Ấn tượng thứ hai là ở đây NV nam rất nhiệt tình. Các bác nào đã đi Hương Sen thì ở đây cũng na ná thế, có nhiều khu như để đồ, xông hơi, tắm tráng, tắm bể….Các NV nam sẽ hướng dẫn các bác từng công đoạn một.

Sau khi thay đồ thì mấy anh em vào phòng xông hơi ướt. Phòng này thì bé, chỉ khoảng 6 người là ngồi đã chật. Cố gắng lắm thì có thể nhét 8 người vào. Tức là chỉ 4 bác vào rồi 4 em vào cùng thôi, đông hơn là phải đợi.

Đợi một lúc thì cũng thấy 3 em bước vào. 3 em mở cửa cười tươi bước vào khoe dáng trong bộ bikini 2 mảnh màu đen bé tí, nhìn các anh đắm đuối chờ đợi xem có bị đổi hay không ;;). Nhìn horny cực các bác ạ =P~
Số báo danh của 3 em lần lượt là 12 – 18 – 28. Em 12 thì sn 89, mặt cũng hơi dừ rồi, không bác nào chọn thôi mình chọn luôn. Tính mình không thích đổi, bắt em thay bikini xong rồi lại đôir thì phũ quá :D
Hai em 18 và 28 thì mình đánh giá là ngang nhau, đều xinh tươi trẻ trung mơn mởn cả. Dáng mình dây người mẫu chân daì, 3 vòng lên xuống trùng điệp. Nhìn mặt đều có nét tươi tắn vui vẻ, đánh giá mặt 2 em nó 7,5 đ. :-?

Cả 3 em đều quê Nghệ An. Hình như bà chủ ở đây quê Thanh Hóa nên NV phần lớn cũng từ mấy vùng này ra cả.

Sau khi yên vị thì 3 em lấy mấy cành lá thuốc trong phòng đập đập lên người 3 anh em, vừa đập vừa rên rỉ trợ hứng như S&M ấy các bác à. ( mà hơi điêu, S&M thì người bị đập mới rên chứ nhỉ :)) ). Mình thì không thích làm M, muốn thì cũng phải làm S nên thôi bảo em nó bóp vai bóp lưng cho tí.;))
Xông ướt xong thì sang phòng xông khô. Phòng này thì to hơn, chắc phải ngồi được 15 16 người. Mấy anh em vào ngồi mãi thì mấy em nó mới vào theo. Chỉ là vào ngồi cùng mấy phút cho gọi là thế thôi. Cái này có thể thông cảm được, vì mỗi ngày mấy em nó mà ngồi xông như thế thì còn gì là người.

Ngồi với các em thì không chỉ sờ nắn các em rồi bảo các em bóp vai bóp đầu, mà nói chuyện với các em cũng vui vì các em ở đây rất bạo mồm. Em nào cũng thế.
Anh ơi, cho em cầm tay anh nhé. Không thì cầm trym anh cũng được :D
Em là em yêu anh ngay từ cái nhìn đầu trym rồi đấy ;;)
Nhiều nhiều câu kiểu thế nữa :D

Ngồi được mấy phút thì chuyển sang bể tắm. Bể tắm ở đây ốp đá, trang trí cũng đẹp. Rộng rãi, chắc phải cỡ 40 người ngồi tắm chung cũng vừa. Tuy nhiên cửa hàng không ghép đoàn mà để từng đoàn vảo một. Bác nào vào một mình thì có bể uyên ương cho 2 người.;;)
Phải khẳng định với các bác là màn này là độc đáo nhất, vui nhất, hot nhất, xôm nhất trong những lần mình đi massage.=P~
3 anh em xuống dắt theo 3 em, chém gió tán phét tung giời, tay thoải mái thám hiểm du lịch trên cơ thể các em nó, các em nó cũng ôm ấp mơn trớn sờ soạng người mình trong lúc chém gió. Tắm thì ít mà chém gió với sờ soạng thì nhiều.
Nói lại một lần nữa, các em ở đây rất baọ mồm. Nếu không như thế thì thực ra màn tắm chung này cũng không phải là rất vui. Bác nào mà thích nói chuyện kiểu này thì ngồi đây rất sướng :D
Nước nóng hay lạnh thế em
Nước L anh ạ

Có anh nào uống nước L không, để em lấy của em cho các anh uống nhé ( nước L dĩ nhiên là nước …lọc nhé :)) )
Cẩn thận anh, kẻo L lại chạm C là em không kìm nổi giờ
Bể 2 người kia gọi là bể Trung Tình anh ạ ;)))
Anh này, làm em giật cả cửa mình;;)

Và còn nhiều, rất nhiều nữa. Ngồi cả 15’ các em toàn nói chuyện thế, mình không thể nhớ nổi hết để về kể với các bác, mà kể ra nó cũng mất hay. Xin mời các bác tự đi trải nghiệm để thấy nó vui thế nào <):)
Giang hồ đồn thổi là có thể gạ được các em BJ luôn ở bể tắm, nhưng mình chưa kịp gạ. Xin ý kiến của các bác cao thủ khác :D

Hết tắm bể thì các em nó sẽ dời đi để các bác lên ngâm bồn thuốc. Gọi là làm màu cho có thôi vì mình ngâm được 3 phút NV đã gọi bảo các anh lên phòng đi, chắc chủ yếu để các em nó đi thay đồ là chính.

Lên phòng massage thì nói thật là mình thất vọng luôn. Nếu như ở các khu bên dưới CSVC là tốt, sạch sẽ ấm cúng, có trang trí thì ở phòng massage lại rất tệ. Phòng không to lắm nhưng được ngăn đôi, một nửa chắc là để xông sục vì mình thấy có bồn gỗ để đấy nhưng giờ thì xông chung hết ở dưới nên coi như nửa phòng này là bỏ không.
Nửa phòng còn lại thì bé bé bằng cái phòng massage ở Hương Sen. Ok, to cũng không để làm gì cả nhưng phòng khá xấu và có phần cũ, không được chăm chút lắm. Tệ nhất là góc tường khoét 1 cái lỗ to tướng để nhét cái điều hòa chung giữa 2 phòng. Các bác nói gì, gạ gẫm gì, rên gì thì phòng bên kia nghe thấy hết đấy nhé ;))

Mà chưa kể đến phần đấy thì phòng ở phía còn lại mình cũng nghe được loáng thoáng câu chuyện bên đấy. Chứng tỏ là phần tường ngăn rất mỏng. Tóm gọn là phòng massage hơi tệ, không xứng với CSVC các khu ở dưới.

Em 12 làm cho mình thì massage khá chuẩn bài, kĩ càng chi tiết. Mình và em cũng thoải mái chém gió, nói chuyện vui vẻ, không có gì khó chịu cả.
Đến lúc thư giãn thì em khá tự nhiên, chủ động ôm ấp liếm láp tai liếm cổ rồi hôn chụt vào môi, nghịch ngợm các kiểu. V1 của em thì mình nghịch thoải mái, V1 em này rất mềm, bóp sướng nhưng không mềm bằng em Tâm ở Ozawa hôm nọ mình RP, hơn nữa lại có hiện tượng sắp nhão rồi :D

À quên không nói, ở đây lúc massage các em thay từ bộ bikini sang đồng phục quần áo bó, không phải váy. Vì vậy rất khó nghịch ngợm phía dưới của em. Mình luồn tay xuống định nghịch cô bé thì em không phản đối, chỉ cười duyên thôi và khép chân lại, nhất định không mở ra :)

Mình phải gạ mãi em mới chịu dạng rộng ra để mình nghịch, nhưng luồn tay qua 2 lớp quần thì nghịch mất cảm hứng quá, mình nghịch lúc rồi chán.:(

Em này tuy là BJ nhưng thực ra vẫn dùng tay là chủ yếu, dùng miệng rất ít, chỉ mút mút nhẹ ở phần đầu thôi và cũng không nhiều lắm. Mình mà không nhìn có khi tưởng em ấy chỉ HJ :D. Kĩ thuật cũng chỉ tạm được thôi nhưng mình đánh giá cao em này ở khoản nhiệt tình vui vẻ.

Ở đây các bác bo bao nhiêu thì ghi vào vé rồi xuống thanh toán ở lễ tân., vì tắm xong là trần như nhộng, có mỗi cái quần đùi đi lên massage nên làm sao có xiền. Được cái hay là em nào cũng ôm cổ xuống tận chỗ thay đồ mới thôi :D
Xuống hỏi các bác thì em 18 khá nhiệt tình, nhưng cũng nhiệt miệng luôn =)) nên khỏi BJ, vẫn thám hiểm du lịch thoải mái. Em 28 thì chỉ HJ, không cho nghịch ngợm mấy lại vẫn gợi ý bo 500, có vẻ không hay lắm.

Tổng kết:
Chỗ này mình khẳng định luôn, bác nào định đi 500k thì đừng đi làm gì, rất phí tiền, tiền đấy các bác đi Hương Sen hoặc muốn thư giãn thì xuống Mường Thanh, giá hợp lý và cũng khá hơn nhiều.
Nếu các bác đi gói 600k mà một mình thì cũng khá phí vì xuống bể tắm chỉ có 1 bác 1 em, cũng không có gì thật là vui thật xôm cả. Nhưng nếu đi đông cỡ 3 4 người trở lên thì các bác sẽ thấy là lúc ở bể nó vui vô cùng, rất thoải mái và rất vui vẻ, rất xôm. Cho nên ở đây nên lập team đi đông chứ không nên đi lủi thủi một mình.
Ngoài ra nếu khoản thư giãn ở đây khá hơn một chút thì chắc sẽ thu hút được nhiều anh em hơn.\m/

Tạm thời đánh giá của mình về chỗ này là như vậy, có thay đổi gì sẽ cập nhật với các bác sau. Thank các bác đã đọc và chúc các bác chơi vui :D