Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Report Massage Phan Văn Trị một ngày mưa

Lão Cô Độc

Thành viên mới
Dear các bác. Em tham gia diễn đàn cũng lâu rồi nhưng sau đi du học mới về nên mất nick. Mới tạo lại nick mới nên giờ lại vào sinh hoạt với anh em :D :))
Lâu lắm không viết bài nên văn phong nó không được hay mong các bác thông cảm :D
Địa chỉ :
Qua ngã tư Tôn Đức Thắng – Cát Linh đi khoảng 100m bên phải là tới đường Phan Văn Trị. Thẳng tiến 100m dọc theo con đường tối tăm là tới :D
Giá cả :
có 2 gói. Em dùng gói 280k. Vì hỏi ra ở đây chỉ có duy nhất 1 loại phòng chứ không có phòng to phòng bé như bên HTK.
Cơ sở vật chất : ( em so sánh với bên HTK nơi các bác hay đi :D)
Em vào lúc 10h tối giưa lúc trời đang mưa nhẹ nên khá vắng vẻ. Cảm nhận ban đầu của em khi mới bước vào là có vẻ không được như bên HTK. Nhưng sau khi khám phá kĩ thì thấy có cái hơn và cũng có cái kém. Thấy có phòng tắm riêng khá sạch sẽ, bồn tắm rộng, có vòi sen tăm riêng không như bên HTK toàn chung bồn tắm cho 2 phòng cạnh nhau. Các thứ khác cũng sêm sêm có thể nhìn trông hơi quê quê tí nếu so với tầng 1 nhìn rất sang chỏanh :D. Cơ mà em chả thấy có cái bụi tre nào theo như review của bác nguyenanhduc cả. Chắc bác chủ bỏ đi rồi.
Đánh giá của em : Với tầm tiền 280 thì có vẻ vừa. Nếu bác chủ tăng lên e rằng … hơi bị chát :D
Nhân viên :
Em vào lần 2 nhưng lần 1 cách đấy hơn 1 năm rồi nên random xem chất lượng nhân viên thế nào. Thấy bác chủ dẫn lên tận phòng rất ân cần và hỏi sở thích thế nào để bác chọn cho :D Em đánh giá rất cao bác ở khoản này.
Đầu tiên 1 em vào – Nhìn trông cũng được nhưng em vẫn quyết định đổi để xem thái độ làm việc ở đây ra sao. Thấy em ý vẫn rất nhẹ nhàng nở nụ cười và bảo thế xin phép an hem ra ạ :D. Bác chủ lên tần phòng hỏi bác không ưng em này ạ. Thể để em đổi cho em khác. Và bác ý gọi hẳn 2 em vào cho em chọn. Không ngờ bác nhiệt tình thế làm em cũng tê tái cả C...
2 phút sau 2 em lên 1 em cũng hơi xôi thịt. còn 1 em nhìn trẻ măng chắc 18 19 tuổi nhìn trông dễ thương thật.Cao khoảng 1m57 – 58 gì đấy. Em chọn luôn, sau khi tắm rửa gội đầu xong thì em ý nói em ý mới đi làm chưa có nhiều kinh nghiệm nên có thể gọi them sư phụ em ý xuống làm 4 tay không ạ để em ý học hỏi thêm kinh nghiệm. Tại sợ không làm anh ưng ý. Minh hơi chột dạ không lẽ em y vòi. Hóa ra em ý bào không cần bo cho em ý đâu ạ. Anh đừng hiểu nhầm. Từ bé đến giờ em đi massage mới gặp 1 em hiền lành vậy nên bo em ý 100. Em bảo thôi anh vẫn bo cho em chứ không sau anh gọi chắc em chạy mất dép =)) Và em ý gọi thêm sự phụ em ý. Thấy em ý cứ tội tội em bảo thôi cho em ý về phòng bảo lần sau anh sẽ 4 tay =))

Cảm nhận của em nhìn thấy sư phụ em ý : em hơi choáng vì độ xinh. Nếu so với em Thủy tiên bên HTK em khá kết thì em này nếu cho em Thủy tiên điểm 7 thì em này chắc bét cũng phải 9 điểm. Cao khoảng 1m65. Mặt xinh thật. Dáng người đẹp. Em không tả chi tiết em này nếu bác nào gặp chắc đều choáng như em.
Em này sau khi vào hỏi sao anh đã tắm rồi ạ. Hỏi ra mới biết là ở đấy mặc định massage ngọc trai trước rồi mới tắm sau =)) Em kia mới đi làm nên làm sai hết cả quy trình. Thôi thì massage luôn vậy ( bỏ qua công đoạn ngọc trai vì nhìn hơi … ghê ghê vì thấy em ý định bôi cái gì trong cái bát lên người hóa ra là ngọc trai ). Về kĩ năng massage thì Khá nhiệt tình. Đấm bóp ở mức cơ bản. cũng biết dẫm lưng… Đến mục chính toàn thấy em ý dung tay em thắc mắc ở đấy không BJ à em =)) em ý mới bảo sợ bệnh lắm =)) và hỏi anh có bảo không em BJ qua bao cho anh =)) ôi móa. Đek. Lục luôn ví rút ra 2 cái durex luôn. Tranh thủ lúc em ý làm việc chân tay em buồn quá cũng đành khám phá. Em ý cũng hợp tác cho em cởi bớt giúp đồ. Cả trên dưới đều cởi hết. Chân tự gác lên cho em thoải mái khám phá =)). Có lúc em ý cúi người không làm gì để nguyên em khám phá. Không hiểu phê hay thế nào. Mà công nhận em này nói chuyện kiểu dâm phết.. Được tầm 10 phút e out :D. Sau khi xong em ý rửa người giúp em và mặc quẩn ao giúp. Khá chân tình. Cực kì hài lòng nên em bo 400. Hơi phá giá tí mong các bác thông cảm. Em ý có bảo nếu hôm nào muộn rủ em ý ra ngoài. Vì em này thuê nhà ở ngoài :D

Kiểu này chắc em còn gặp em ý nhiều. Và biết thêm 1 thông tin khá thú vị là em đệ tử em ý sinh năm 98 mới đi làm 1 tuần và còn zin. Bảo nếu anh nhiệt tình có thể em ý thích thì … đoạn này các bác tự hình dung.Em không chém đầu nhưng cũng không tin lắm vì có em nào vào đây mà còn zin đâu =))
Bác nào cần thì inbox thông tin. Em không nêu tên nhân viên vì em ý bảo không thích nên các bác thông cảm.
P/s : Nếu bác nào đã từng biết em Lam ở Khương uyên ngày xưa thì em đánh giá em này cũng một 9 một 10 đấy.
Không PR nhưng em nghĩ chố này nếu thêm nhân viên và giữ phong cách em nghĩ sẽ cũng là một chỗ rất đáng để lui tới thường xuyên