Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Report massage moscow an dương - sẽ quay lại

Liar Pham

Thành viên mới
Xin chào các anh em đồng dâm Box Massage CongdongX

Nghe quán massage này đã khá lâu và có bài nhân viên mặc bikini tắm cùng, thấy khá thích thú, cuối cùng cũng đợi được tới ngày đi cùng 5 chiến hữu setup lên moscow. Sau buổi ăn nhậu cũng tầm 23h phi lên moscow tầm 12h kém, thấy vẫn nhận khách, làm luôn 6 cái vé VIP. mỗi vé 6 loét, nhân viên ở đây phục vụ nhiệt tình.

Đánh giá về CSVC mình thấy nói chung khá là ổn, có phòng sông khô & ướt hơi bé nhưng mà cũng chỉ ngồi 1 lúc nên k sao càng đông càng vui, còn phòng tắm tráng, bể sục và phòng massage ổn nhưng chưa đèn mờ bằng oasis được.

Các công đoạn cũng khá rõ ràng, vào cái thay đồ rồi 6 anh em vào phòng sông ướt để đợi chọn em, đợi khoảng 5 - 10p thì có các em ra, mình chọn em số 18 em Hoa nhìn khá teen người hơi bé, nhưng nói chung là em thích và kết. Mặt bằng các em khác là tạm ổn trung bình face > 6. Có một em mình chưa kịp chọn thì thằng bạn ăn mất em này nói chung xinh và dáng đẹp.

Sau khi chọn em xong thì đi sống khô, ngồi cạnh đấm lưng bóp vai khả là thoải mái. Mình thích cái khoản tắm chung khá là vui bể sục rộng rãi, 6 anh em + 6 em xinh tươi vui đùa trong bể sờ mó thoải mái, đánh giá cao cái khoản này. Các em mặc dù cũng muộn nhưng vẫn rất nhiệt tình cười đùa rất thoải mái chiều khách, sờ mò không ý kiến gì bảo a sờ nhẹ thôi em đau, ok các em nói vậy thì mình nhẹ nhàng.

Sau cái khoán tắm chung khoảng 15 là a e vào tắm ở cái bồn nói chung khâu này qua loa k có gì để bàn, trong lúc mình tắm thì các em nó lên phòng thay đồ + chuẩn bị phòng ốc massage

Tắm bồn xong lên massage vào phòng khá ổn thoáng đãng sạch sẽ không mùi, em của mình nhìn khá tươi sau khi thay đồng phục , ở đây các em nó chiều khách nên mình bảo em kéo xuống cho mình sờ thì các em cũng ok nhưng cũng chỉ có giới hạn cóc xê cởi một, quần thì kéo xuống cho dễ chơi. Mấy bài massage thì đúng k thể bằng tài thu nhưng mình đánh giá đấm bóp thế là tốt nếu so với country hay esslen là tốt hơn. Vừa massage em nó vừa kể chuyện khá là dễ thương, đến công đoạn thư giãn thì có 2 hình thức thôi bj hay hj, em thì thích bj nên e bảo em nó bj, em này bj khá được liếm người bú ti đầy đủ, không xuất trong miệng, thôi cái này cũng đúng. Giải trí xong em nó còn ôm mình 1 cái bảo mệt quá, ngồi ôm hôn rất tình cảm, cầm vé viế tip 5 loét, em nó dẫn xuống dưới bảo sau quay lại với em nhé, ôm mình bảo từ từ em hôn cái.

Đánh giá tổng kết với 600k vé + 500k típ mình đánh giá là chát với mặt bằng chung nhưng để a e vui vẻ thì mình nghĩ hoàn toàn hợp lý, dịch vụ ổn các em hàng xinh xắn đáng yêu, và độ nhiệt tình cao mặc dù là đã qua 12h đêm và lúc mình ra về là 1h30 sáng.

Chúc anh em có thêm nhiều chỗ chơi vui vẻ !