Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

REPORT Massage Eslen Đội Cấn

CuKhoaiLang

Thành viên mới
Hôm trước mấy anh em có nhậu nhẹt gần thái hà. Ngay gần đấy có nhớ là có cái massage Eslen nên phi vào

Đánh giá chung CSVC nhìn có vẻ ổn, nhưng thực tế sử dụng thì không tốt lắm, phòng xông khô thì nước chảy tong tong vào người, anh em toàn phải ngồi nép ra cửa kính. Phòng xông khô thì éo hiểu sao không nóng tí nào cả. Có cái bể xục to thì thằng nhân viên cũng chẳng bảo vào , nó bảo a lên phòng luôn đi. ừa thì lên nhưng nói chung lần đầu k biết số toàn random.

Lên phòng em đc em cũng khá ngon nhưng nói chung là em này thấp tên là ly thì phải, em này nói chuyện cũng được mà toàn kể chuyện ma, nào là em yếu vía bị ma nhập, nhà em có ma ghê lắm em k giám ngủ ở nhà, anh có sợ ma không này nọ. Em này mặt em cho 7 điểm, dịch vụ cũng như chỗ khác HJ và hết, ngoài ra em cũng xin được số em nó bảo là em có đi qua đêm nhưng mà phải 2tr, hỏi em biết BJ không, e nó bảo không bao giờ anh ạ, em k bao giờ BJ. Cầm số xong chán hẳn chẳng biết phải làm sao. Thôi đêk hẹn bảo để khi khác anh đi. Bo 200k và đi xuống cùng mấy chiến hữu. Nghía sang phòng bên mấy em cũng tạm tạm không xinh không xấu, chỗ này cũng kiểu Country, nhưng gái k nhiệt bằng