Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Report Massage Đại Thanh

Xàm Xí Đú

Thành viên mới
Mình report thì cũng như các anh em khác thôi, không có gì đặc biệt cả nhưng các bác lưu ý hộ mấy điều, không lại đi về thấy không đúng lại chửi chết

- Với mình thì CSVC khá là quan trọng. Vì làm gì thì làm, sạch sẽ mát mẻ thì mới thoải mái được chứ thấy bẩn bẩn kinh kinh thì làm gì có tâm thế mà làm gì, nói gì đến massage thư giãn , cho nên có thể mình đánh giá là kém nhưng anh em khác vẫn thấy ok nhé, thế là bình thường
- Mình không có thói quen xem 3 vòng với body, chỉ thích đánh giá độ xinh xấu phụ nữ qua mặt thôi nên có thể có em mình thấy xinh các anh em lại không thấy thế, thế cũng đành chịu nhé, các anh em thông cảm

Cảm ơn bác Slandercat và bác Chuotbachhn đã cho em thông tin về chỗ massage này. Bác chuột có hỏi em Hằng bella thì giờ em ấy nghỉ massage rồi bác nhé, giờ làm lễ tân đón khách ở chốn này ;))

Massage Đại Thanh

Bác nào có nhu cầu Karaoke + massage kết hợp thì ở đây có cả 2 nhé

Địa chỉ: khu chung cư Đại Thanh. Khu này ở trên đường Phùng Hưng ( đường 70 ), các bác đi từ hướng Hà Đông xuống cầu Tó thì nó ở ngay trước cầu Tó, bên tay phải. Bác nào không biết đường này thì đi từ Linh Đàm men theo sông, đường Đại Kim đến ngã 3 cầu Tó là thấy ngay trước mặt.

Vào trong rồi cũng khó tìm cái massage này phết, không có biển quảng cáo mà có bác bảo ở CT 10 làm mình nhầm, cứ đi vòng vòng ngó cái chung cư mãi. :-s. Các bác đi vào đấy, thấy cái Hotel Lê Yên ( cái này dễ tìm hơn) thì rẽ phải là thấy luôn. Nhìn bên ngoài hơi nhỏ các bác nhé, nhưng đừng để bên ngoài đánh lừa các bác :))

Giá cả: 250k 1 tiếng, tắm sục, xông ướt, massage
350k 1 tiếng 30', hơn được cái xông khô
500 k 2 tiếng, thêm đá nóng với ngọc trai thì phải

CSVC: phải nói thật là cái chỗ này nhìn ngoài thì bình bình mà vào trong nó đẹp dã man các bác ạ. Em vào phòng 350k thì phòng rộng, khoảng 30m2. Ở đây không trang trí hoa lá cành, màu sắc rực rỡ như chỗ Geisha Huỳnh Thúc Kháng mà nó kiểu cách sang trọng hơn.
Nội thất cũng xịn hơn, có cả bồn rửa mặt và gương soi, bồn vệ sinh trong phòng. Gương cạnh giường massage, vừa nằm vừa ngắm các em nó làm trong gương cũng thú phết ;))
Các phòng xông hơi là đều xây lên luôn chứ không phải buồng vách kính. Ghế xông hơi cũng là loại xịn, chuyên dụng.
Nói chung là bác nào thích CSVC thì nhất định nên qua chỗ này, sạch sẽ đẹp đẽ sang trọng, cỡ cỡ khách sạn 4 sao. Không chỉ đẹp nhất khu vực Hà Đông - Linh Đàm này mà ở tầm Hà Nội nó vẫn là thuộc top đầu.

Vấn đề chính:
NV: Ngân, sn 93, Hậu Giang, vừa đi làm được 1 tháng rưỡi. Em không thư giãn nhưng vẫn bo 200, cảm ơn nhiệt tình. Các bác đừng trách em phá giá, dù không thư giãn nhưng em ấy cũng phục vụ em cả tiếng rưỡi, chẳng nhẽ em lại bo ít hơn :-s
Ở đây có khoảng 15 em các bác nhé, theo em hỏi thì hầu hết là từ Mường Thanh và Khương Uyên sang.

Hôm nay nhận viêc mới, tự thấy nên thưởng bản thân một tí với cả trời nắng quá, mệt mệt định đi massage cho nó sạch sẽ sảng khoái nên mình lại xách xe tìm chỗ giải tỏa. Nhớ đến chỗ này , hôm nay đi hơi ngược đường nhưng bác Slandercat giới thiệu cũng hơi lâu, không đi thì hơi ngại thế là ngược đường cũng phải phi xe xuống còn có cái mà report với anh em ;))
Sau một hồi lòng vòng thì cũng tìm được chỗ này. Nhìn ngoài thì khá lành mạnh các bác nhé, các bác đi 4 bánh đỗ ở đây thoải mái. Đến lúc lên lễ tân cũng khá rộng rãi lịch sự, anh em hôm nào đi đông kéo vào đây đập phá chắc thoải mái, ở đây có cả Karaoke cho các anh em hú hét :))

Em lễ tân nhìn khá xinh, mặc cái váy ngắn xám nhìn khá là sexy,đến lúc hỏi mới biết là em Hằng Bella bác chuột giới thiệu ;)). Nhờ em dẫn cho em nào nhẹ nhàng duyên dáng tí rồi ngồi đợi, uống nước free vài phút thì dẫn vào phòng.

Vào phòng thì em NV đã đứng sẵn trong đấy rồi, không phải đợi như các chỗ khác. Khổ cái mình chưa kịp hài lòng thì đã thấy nản các bác ạ. Số mình dạo này đen thế, lần nào nhớ dẫn em nào nhẹ nhàng thì cũng toàn gặp mấy em mặt đanh đá gần chết. Bọn nó chơi mình hay sao ấy :((

Em Ngân này thì mặt đanh đá, mắt hơi sắc và có nét dữ. Lại trang điểm hơi vụng nên thiếu tự nhiên, nói chung là không xinh lắm. Cao lắm thì mình cho 6 điểm, không thì 5 là vừa.
Nhìn mặt em đã nản mà đến lúc em làm cho mình còn nản hơn. Quần áo mình cứ thế tự cởi, em chỉ tự động cầm lên treo hộ.
Công đoạn gội đầu thì em gội cho mình đúng 30s :!!, dội nước, xoa dầu gội, gãi hai ba cái rồi xả nước
Tắm thì em chỉ cọ qua qua, không buồn tắm bé luôn các bác ợ
Lau người thì em ấy lau vèo vèo, còn không khô bằng mình tự lau ở nhà #-o
Mà khổ cái là mỗi lần mình nghe đt là tay em ngừng luôn, chắc em có ý tốt cho mình tập trung công việc =D>

Được cái em này massage có vẻ cẩn thận, kĩ thuật không cao nhưng làm rất chăm chú. Khổ cái là em chưa thuộc bài thì phải, tay trái làm lâu gấp đôi tay phải, chân phải lại làm lâu gấp đôi chân trái #-o, chân giữa thì không có gì luôn.

Em nói chuyện cũng hơi cộc lốc, toàn 'nằm sấp xuống', ' nằm ngửa lên' thế là hết. Thế thì còn nói chuyện gì, hết bài massage mình với em ấy cũng chỉ được mấy câu thế, mình cũng mệt + nản nên chẳng nói gì, cũng không vi vu thám hiểm gì luôn.
Đến lúc em ấy hỏi có thư giãn không, mình luồn tay xuống dưới thử sờ cái thì em ấy gạt tay luôn " Anh", ở trên thì mình bóp được, nhưng cũng mất hứng.
Đau cái là ở đây bộ đồng phục là áo liền quần giả váy tím, có lúc váy hơi bị xếch lên chút, để lộ đùi, mình cúi xuống ngó cái thì em ấy thấy thế kéo luôn cái váy xuống che luôn :-/

Tóm lại là em thì không cho thám hiểm nghịch dưới, cũng không thấy em mút mát chỗ nào cả ( kể cả khi mình bảo chắc không thư giãn đâu. thường mình bảo thế các em khác sẽ huy động kỹ thuật tay lưỡi các kiểu để dồn anh em ta cho máu không lên não mà chảy xuống dưới ngay :)) ). Quy định ở đây không cho BJ, không cho cởi đồ, mỗi HJ, thế thì còn gì là hứng. :-s
Thế là khỏi giãn với co gì cả, ngồi nói chuyện với em nó tí, lúc này thì có thiện cảm hơn chút vì em ấy nói chuyện cũng được cái nhí nhảnh bù lại. Em ấy cũng làm NV karaoke ở đây các bác nhé, nhưng tay vịn thôi chứ không nhảy nhót gì cả.
Bo em 200 vì chẳng nhẽ lại bo ít hơn, cảm ơn cũng nhiệt tình.

Tóm lại thì hôm nay gặp được em này, mình đã đạt được mục đích ban đầu là nghỉ ngơi là chính, không bị mệt thêm tí nào ;)) .
Các bác đọc ở trên thấy mình chê nhiều nhưng nói thật thì không khó chịu em này, cũng không bảo là em cố tình thái độ hay phục vụ không tốt. Chắc em nó mới làm được 1 tháng rưỡi nên còn non kém, có anh em thiên địa nào vào đấy kèm cặp em nó chắc sau sẽ tốt hơn, mình kém khoản dạy dỗ lắm ;))
Hôm

Tổng kết: Rất cảm ơn bác Slandercat đã giới thiệu em chỗ này. đúng như bác nói, CSVC thuộc loại top :-bd nhưng cũng rất xin lỗi bác vì có cái bài report siêu tệ hại thế này. Phải nói thật hôm nay em viết không thể hứng khởi hơn được nữa rồi bác ạ :-s. Bác có em nào hay hay ở đây thì share em với, không thì hôm nào em với bác cùng xuống xem có em nào hay hơn không >:)

Nói chung là cho đến lúc bác Slandercat share cho mình em nào khác thì với giá này, tạm thời vẫn khuyên các bác là đến chỗ Geisha trên Huỳnh Thúc Kháng mình mới report. Có bác có bảo mình sao cứ khen mãi chỗ đấy nhưng nói thật giá rẻ hơn mà có đủ HJ BJ mút mát lột đồ nghịch trên nghịch dưới. :-bd CSVC tuy có kém hơn nhưng vẫn thuộc loại đẹp.