Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Report massage Cần thơ 652 Quang Trung Hà Đông

Pê Đê Mê Massage

Thành viên mới
massage Cần thơ 652 Quang Trung Hà Đông như sau

1. Địa chỉ: 652 QuangTrung hà đông

2. Giá cả: chỉ có 1 loại vé 150k / 60' nói chung cũng khá là vừa phải khi đầy đủ các dịch vụ như massage vip như phòng riêng, có buồng xông hơi, bể sục, và dc nhân viên tắm cho

3.CSVC: Phù hợp với giá vé nhưng ko đạt tiêu chuẩn của mình. CCó phòng riêng, Phòng thì khá nhỏ tầm 7m2 có giường massage với ghế ngồi các loại có chỗ xông hơi cũng như điều hòa, có vài phòng to rộng hơn ở trên tầng 3. Nói chung csvc là hơi đuối so với yêu cầu của mình nhưng có thể 1 số bác sẽ tạm chấp nhận dc dù sao cũng sạch hơn hẳn mấy quán tẩm quất thư giãn

4. Nhân viên: có 11 e đa số là miền nam tầm 9x (theo e làm cho mình bảo)
NV làm cho mình: Mai, sn 9O quê Hậu Giang, mặt baby hơn tuổi, hơi thấp, ngực to người lùn nhìn cũng hấp dẫn vì đôi ngực cứ phồng lên rất khêu gợi(ngực hình như là có bơm ko phải tự nhiên nên khi mình hỏi e ấy có thừa nhận bơm ngực, đầu ti còn khá hồng) . Kỹ thuật đấm bóp tốt giẫm lưng thì kém, time thoải nếu hết bài, thích đấm đâu hoặc đấm thêm thì bảo em.
Màn thư giãn chỉ có HJ nghịch ngợm thoải mái chán chê với quả ngực khẻu gợi và hồng hào của e ấy, thấy bác Mr bj bảo có BJ nhung chắc tùy với lại hn mùng 1 nên với mình chỉ thích xoa bóp là chính đến chủ yếu chuột bạch vì có việc tiện qua gần đó
Bo 150k bằng tiền vé e ấy cuoi tuoi mặc áo giúp ôm như ng yeu (lúc nằm hj e ấy vừa hôn đầu ti vua xoa và xóc cắn tai,...). Cứ hoi a có ng y chưa
Lưu ý: Ở đây khoảng chục em, mình mới đi một lần em này thôi, có thể em khác sẽ khác nhé

5.Kết luận: Tạm Ổn. Với giá vé bình dân mà các bác vẫn có phòng riêng xông sục đầy đủ có nvien tắm gội cho từ a đến z
Tuy nhiên csvc ko đạt tiêu chuẩn của mình nvien thì tạm okie vì lúc vào thấy 2 e khác ăn mặc cũng sexy nếu có quay lại thì yêu cầu phòng to hơn như e Nv kia nói
Chúc cả nhà vui vẻ có trải nghiệm tốt