Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Report Light Star 175 Nguyễn Ngọc Vũ - một chiều không hài lòng

Mạc Thế Nhân

Thành viên mới
Light Star Massage

Địa chỉ
: 175 Nguyễn Ngọc Vũ, nó nằm trên đoạn nối Lê Văn Lương với Trần Duy Hưng các bác đừng nhầm xuống đoạn Lê Văn Lương - Nguyễn Trãi.

Giá cả: 300k tắm sữa dê
400k ngọc trai
500k gói 4 tay
tất cả đều 1h30' các bác nhé.

CSVC: Đầu tiên phải nói là cái chỗ để xe và lễ tân đều khá rộng rãi là một điểm cộng lớn, oto để thoải mái, lễ tân thì rộng khoảng hai chục anh em đến đập phá vẫn ok. Nhưng phải nói thật là với cái giá như trên, vào CSVC ở đây mình thấy hơi phí tiền.

Phòng ở đây có lẽ ngày xưa cũng được, nhưng giờ thì kém nhiều. Trong phòng có đủ bồn sục và buồng xông hơi, tv, giấy dán tường, tủ lạnh. Nhưng vì thiết kế cải tạo nên xấu, chắp vá, hậu quả là bồn sục nằm chỏng chơ giữa phòng. Đèn đóm tù mà tù mù, đồ đạc thì cũng tơi tả và rệu rã lắm rồi.

Kém nhất là lúc mình vào có cải cảm giác như nhà hoang, ghế xông hơi là cái ghế sắt 4 chân tròn thì vắt vẻo chặn cái cửa phòng xông hơi, chân trong chân ngoài. Vòi sen thì vứt chỏng chơ dưới bồn, tai vòi nước cũng bị gãy. Nói chung là có cảm giác không được chăm chút cẩn thận.
Có WC khép kín trong phòng massage, nhưng mình thấy nó bẩn bẩn xấu xấu như WC của mấy nhà nghỉ cỡ 60k/2h đầu, vòi nước cũng không mở được. Về sau hỏi ra thì biết đây là nhà nghỉ cải tạo lại thật.

Một điểm trừ lớn là ở đây giường massage không trải khăn lên ga giường nên chắc chắn là người sau nằm chung ga giường với người trước, không có thay gì cả. Khăn tắm ở đây cũng phải nói thật là ít khi đi chỗ nào cái khăn nó lại tệ hại thế này. Xơ cứng và ngả màu rồi, không trắng nữa.

Túm cái váy lại là CSVC ở đây chỉ ngang với phòng nhà nghỉ cỡ 50 - 60k / 2h đầu thôi, không đẹp cũng không sạch, cũng không có cảm giác sức sống hay ấm cúng gì cả. Bác nào kỹ tính về CSVC như bác Mr. XYZ thì tốt nhất là đừng nên vào nhé, không chưa kịp làm gì đã chạy mất dép :))

Vấn đề chính:
NV
: Ngọc, người Cần Thơ, sn 88, trước làm ở Sakura, chuyển sang đây được hơn 1 năm. BJ bo 300k.
Ở đây có khoảng hơn chục em các bác nhé.

Một buổi chiều Hà Nội lại mưa gió bão bùng, chuẩn bị đón cơn bão đầu hè. Công ty mất điện nhưng chiều vẫn phải có cuộc họp, thế là mình với tinh thần massage bất diệt phi thẳng đến Oasis Nguyễn Khang nhẳm xem thử một em mới được một cao nhân chỉ điểm ;)). ( Lần này là đột xuất tranh thủ nên không kịp rủ bác nào, các bác thông cảm :D) Khổ cái là em lại đang bận khách khác, thế là bye bye Oasis,

Đến nơi thì nó đúng là cái Light Star này rồi, mình háo hức lên phòng thì thấy ngay cái phòng xấu như trên miêu tả, nhưng nhìn ảnh thì biết đúng phòng này rồi. Hy vọng được cái service bù lại. Ngồi đợi ở cái phòng xấu đau xấu đớn mà gần chục phút mới thấy NV đi lên, bực mình các bác ạ. May mà em nó có mang nước chanh với thuốc lá free lên, ờ thế tạm tha. <):)

Em này tên Ngọc, được cái dáng cao, người cũng đẹp. Mặt mũi thì bình thường, cỡ 6 đ thôi.
Trong lúc ngồi đợi cái bồn nước đầy thì ngồi chém gió qua với em nó mấy câu, thấy em nó nói chuyện cũng nhạt, lại không biết cách đưa đấy nên nói chuyện cũng không vui lắm.
Nước đầy, em nó bảo anh cởi quần áo ra đi rồi tắm. Ơ hay, thế là không nhiệt tình cởi hộ anh như cái bài báo kia hả em :( .
Đến lúc em ấy định tắm hộ mình, lại bắt chước theo cái bài báo kia: Anh không cần đâu em, để anh tự tắm . Thế là em nó như trút được gánh nặng, ok luôn, không thấy mè nheo kì kèo gỡ gạc gì có ý là để em tắm cho cả. Ơ hay, thế cái câu " Anh không thích em à" đâu? Với cái câu " em tắm chung với anh nhé" kèm cái màn cởi đồ tắm luôn cùng mà mình mong đợi đâu =((. Đúng là nhà văn nói láo, nhà báo nói phét =((

Đến lúc ra khỏi bồn tắm , em ấy đưa cho mình cái khăn tắm để mình tự lau thì mình sốc luôn #:-s

Được cái em massage cũng chuẩn bài. Làm tuy không kỹ càng nhưng vừa phải, không đau mà vẫn cảm thấy thích, đỡ mỏi, nói chung là cũng tạm được. Nhưng chỉ độ gần 30' là em hết bài, bắt đầu dụ mình thư giãn. OK. Thư giãn thì thư giãn. Nhưng sao em này trước làm Sakura mà kém thế nhỉ, chỉ có HJ hoặc BJ, không có màn nào đặc biệt hơn như liếm láp gì cả. Ghét nhất là dụ em ấy cởi cái quần lót nằm lần bảy lượt mà nhất định không cởi, một mực bảo là do ở đây bọn em không được cởi cái gì hết. Mất hứng thật.[-X

Mà em này nói chuyện cũng kém. Mình cũng gặp nhiều em không được cởi hay không muốn cởi nhưng nhiều em biết nói chuyện lắm, đưa đẩy nào là em cởi thì em không kiềm chế được làm gì anh, hay lần này em cởi thì lần sau anh đến không có gì khám phá nữa....Em này thì chỉ độc có câu ở đây không được thôi :)|

Với những điều kiện ngoại cảnh như thế, toite3 này cũng xin được giữ lại tinh túy trong người cho nó dồi dào sức khỏe :)). Em ấy BJ được mấy phút mình nản, không muốn out nên bảo thôi luôn, bo 300 vậy. Chắc bình thường BJ ở đây cũng chỉ 300 thôi.

Kết thúc một buổi chiều mưa gió không được hài lòng cho lắm.

Kết: Chỗ này CSVC quá đắt so với tầm giá, lại tàn tạ tơi tả. Nhân viên service cũng được, nhưng chẳng có cái gì đặc biệt ở chỗ này cả. Cũng không có gì đáng để thật hài lòng về chốn này. Có thể khẳng định đây là chỗ kém hài lòng nhất trong những chỗ mình đã từng report, và cũng nên kết luận là chớ nên tin bọn nhà báo nói phét :-s

Cảm ơn các bác đã đọcb-)