Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Report lại Geisha Huỳnh Thúc Kháng, vẫn hài lòng mới chết chứ :))

Pê Đê Mê Massage

Thành viên mới
Geisha Huỳnh Thúc Kháng

Giá cả: 200k phòng giường không. Xông hơi và sục ở ngoài, bác nào hay đi Hương Sen thì cái phòng 200k này nó cũng bé bé thế ấy, khuyên là không nên đi các bác ạ.
300k phòng thường, xông sục khép kín
350k có duy nhất một phòng, như phòng trên, được cái rộng hơn chút.
Đặc biệt Free ticket luôn nếu đi xuống cảm thấy không hài lòng :)))

Tất cả đều là 1 tiếng nhé. Nhưng ở quá cũng không vấn đề gì, vì hôm nay mình thấy bác BJ ở gần 2 tiếng mà xuống nó vẫn free cho bác ấy mới chết chứ :-?

CSVC: cập nhật report trước:đồng ý với bác Putin 16, phòng bác vào đúng là lởm . Hôm nay chắc chắn là em vào đúng cái phòng bác vào rồi. Đây là phòng 301, phải thừa nhận là xấu hơn cái phòng 302 ngay bên cạnh lần trước em vào. Tệ nhất là cái buồng xông hơi quá bé và quá xấu, lại được cái ghế gỗ nhìn chán đời, không như phòng 302 kia, phòng xông to mà ghế bằng đá đen, nhìn chắc chắn mà đẹp.
Sau đó là đám dây điện hầm bà lằng trên nóc buồng xông hơi nhìn cũng kinh. Thêm một vài chỗ nham nhở nữa.
Tuy nhiên được cái bồn tắm góc to đùng đỡ lại .
Về phía cái giường massage thì đẹp hơn, kéo cái rèm cho cái buồng xông hơi lại thì cũng không đến nỗi. Nói chung là em vẫn thấy CSVC vậy là được với cái giá, dù phòng bên kia chỉn chu<):)<):) hơn nhiều.

NV: em Hương, SN 94, người Sóc Trăng, mới đi làm được 4 tháng, đây là chỗ đầu tiên
Mình bo em này 400k cười tươi như hoa, nhưng ở đây bình thường chỉ bo 300 thôi nhé

Vấn đề chính:
Nói chung là cũng khá lằng nhằng mới set up được buổi hẹn với bác Mr. BJ. Phải cất xe máy rồi phi oto lên đón bác ấy, VIP thế ;;). 2 anh em trên một chiếc oto thẳng tiến đến Huỳnh Thúc Kháng cùng một bác không phải member box mình.

Đến nơi thì hơi bực mình tí vì mình hỏi thì nhân viên bảo còn nhiều phòng mà đợi mãi không thấy đưa lên, đang nghĩ hay là nó hết phòng nên bảo thế để mình đợi. Được cái ở đây từ quản lý đến nhân viên đều nhiệt tình, nói chuyện cũng thoải mái, trà thuốc đầy đủ. Ngồi chém gió mình cũng nói chuyện hôm nay có bác chê, cũng hỏi cặn kẽ là chê gì, chê thế nào rôi ghi nhận sửa sai các kiểu. Rồi còn đưa mình ảnh em Kiều mà bác Putin 16 chê xem thế nào thì mình thấy em ấy cũng xinh, còn thái độ em ấy thế nào thì chịu. Cộng một điểm nhiệt tình.

Đến lúc lên phòng thì nói thật là vào cái phòng này mình giật mình vì xấu hơn phòng kia nhiều. Sau cậu quản lý vào mình phàn nàn thế thì thấy bảo là phòng này bọn em cũng đang định sửa, hỏi ý kiến anh thấy sửa thế nào cho đẹp? Bảo thôi thôi, anh không phải tư vấn nội thất.
Rồi đợi cả chục phút vẫn chưa thấy em nào cả. Đến lúc này thì hơi bực rồi vì từ lúc anh em đỗ xe đến lúc đấy cũng cỡ 20' rồi mà vẫn chưa vào được việc chính :)|

Em nó vào phòng, mình nhìn thấy đúng kiểu mình thích. Nhẹ nhàng, nói chuyện cũng dễ chịu. Em này thì không xinh lắm, bảo sn 94 mà mặt hơi dừ, cỡ 92.

Rồi đến giai đoạn tắm táp kỳ cọ thì thôi không phải miêu tả nhiều. Massage thì em này mới đi làm được 4 tháng, chắc chưa thuộc bài. Làm cũng chỉ gọi là lấy nhiệt tình bù kỹ thuật thôi chứ cũng không cao tay lắm.
Độ 20' thì em ấy massage xong. Lúc đấy mình đang nằm sấp thì nghe thấy tiếng em ấy cởi áo, ô, quả này vui đây <):), rồi cảm thấy hai bầu ngực của em đu đưa mơn trớn khắp lưng mình, nhẹ nhàng dịu dàng như vòng tay âu yếm. Chẳng cần hỏi anh có thư giãn thư rổ gì không. Chắc được quản lý phím trước rồi, nhưng nói chung tự động cởi thế là ngon, anh đỡ phải tốn nước bọt =P~
Sau màn đấy thì em bảo mình nằm ngửa ra, rồi liếm láp khắp người nhiệt tình chắc không sót chỗ nào. Rồi không cần mình bảo, em tự động chui xuống BJ cho thằng em mình, BJ coca bạc hà cũng phê phết các bác ạ.=P~
Trong lúc đấy thì tay mình cũng tranh thủ thám hiểm em nó. Bảo em nó cởi quần ra là cởi ra ngay, ngoan thế;)). Lúc đấy thì em nó tuột cái phần ngực váy xuống, tốc cái váy lên rồi, nhìn horny lắm các bác ạ. Bảo chụp ảnh che mặt thì em nó không đồng ý, đành chịu #:-s
Tay mình thám hiểm thì thấy em này ít nước cực, mãi mới được một tí nước nên nói thật là không khoái lắm. Nhưng bù lại, lúc em nó bắt đầu trơn trơn, tay bắt đầu chọc ngoáy dễ dàng rồi thì em nó rên thích lắm các bác ạ. Rên như phim JAV ấy, cả lúc BJ cũng nghe tiếng em nó rên, chẳng biết thật hay vờ nhưng nghe thế là đủ kích thích các bác ạ =P~

Phải cái hôm nay em này đen thật, gặp phải mình. Hôm nay mình không có hứng out lắm nên em làm hì hục cặm cụi cả nửa tiếng mình vẫn chưa xi nhê gì. Em nó lúc thì mồm trên tay dưới, lúc tay trên mồm dưới, rồi BJ rồi HJ từ nhẹ nhàng đến mạnh bạo có cả mà vẫn mình vẫn không out, trong lúc tay mình vẫn đang thám hiểm em nó làm em rên như JAV :)). Mình cũng thấy thương bảo em nó mệt thì nghỉ, lát làm tiếp mà em nó nhất định không chịu chứ, nhất định muốn làm mình out mới nghỉ :))

Nói chung là về mặt body thì em này bình thường. V1 bé, nước nôi ít, nhưng bù lại cái rất nhiệt tình, đối với mình thì đây là điểm cộng lớn.

Mình không out nhưng cũng không có gì không hài lòng, bo em nó 400 em nó cười toe toét. Ngó ra phòng bên kia thấy xong rồi nghĩ bụng có khi mình cù cưa em này lâu quá, hai bác kia chắc đang đợi. Vì ticket ở đây có 1 tiếng nhưng mình ở đã hơn tiếng rồi.
Đi xuống thì thấy mỗi bác kia đang ngồi đợi, chẳng thấy bác BJ đâu. Hỏi chuyện thì biết bác kia đi đúng em Như trước mình đi, thấy cũng hài lòng phết, cũng bo 400.

Ngồi cả nửa tiếng nữa mới thấy bác BJ lò dò đi xuống, nghĩ bụng chắc hôm nay em nào làm hài lòng lắm đây :))
Ai ngờ bác BJ xuống là kêu ngay em này ( Ngọc Anh thì phải) tuy service còn hơi non những cũng có thể hài lòng, thái độ tuy tốt từ đầu đến gần cuối nhưng đến lúc cuối, mỗi tội bác BJ bo 400 thì em có vẻ không vừa ý. Bác BJ hỏi là em thấy 400 chưa đủ à thì em nó muốn đòi thêm. Thế là bác BJ, với tinh thần ổn đinh thị trường cho anh em, ;)) sạc cho em ấy một trận rồi đi xuống lại sạc cho quản lý một trận cả nửa tiếng nữa :))

Thế nhưng ở đây mình ấn tượng nhất là quản lý với bà chủ.
Nghe bác BJ phàn nàn rồi bà chủ với quản lý giải thích, mình nghe được mấy thông tin quan trọng sau
- Ở đây không em nào được vòi bo trước, em nào vòi là nghỉ luôn.
- Ở đây BJ bo 300k là ngon rồi, mức giá chung, 400 là xông xênh rồi, các bác đi sau nhớ thế, đừng phá giá không anh em đi sau lại khổ
- Ai đi mà không hài lòng, xuống bảo quản lý nó free luôn và mời các bác một em khác luôn coi như đền bù các bác. Để minh chứng thì hôm nay nó free cho bác Mr.BJ. Bố khỉ thật, mình mới là người giới thiệu cơ mà >:/
- Anh em nào muốn chọn trước thì để mình lấy ảnh qua Zalo rồi gửi cho các bác
- Bác BJ có bảo tuần sau quay lại với team độ 5 - 10 người thì bên đấy khuyến mãi 50 % luôn , anh em lập team đê b-)

Kết: lần này đi lại với mục đích làm rõ với anh em. Mình vẫn đánh giá chỗ này là tốt. CSVC thì đúng cái phòng 301 thì xấu thật nhưng cũng không phải là quá tệ.
NV mặt bằng chung mình thấy cũng ưng ý, chưa lần nào gặp phải em nào giống em Kiều của bác Putin 16
Ấn tượng nhất là thái độ phục vụ khách hàng và sửa sai cũng như muốn cải thiện chất lượng của quản lý với bà chủ, mình thấy khá hài lòng với thái độ và cách phục vụ như thế.
Tóm lại là với mức ticket rẻ nhất là 200 rồi 300, thêm bo 300 nữa thì rơi vào độ 500 - 600 k thì mình vẫn thấy đây là chỗ rất nên vào với các anh em với cái chất lượng như thế.
Nói chung là mình cũng biết là mình khen chỗ này khá nhiều rồi, nên bác nào bảo là PR thì cũng chịu thôi, vì mình thấy nó đúng là tốt thật trong cái tầm giá thế.:)

Thank các bác đã đọc.:-bd