Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Report em Số 4 ở 609 KN - sờ vịt tốt

Lão Cô Độc

Thành viên mới
Chào các bác Box Massage Congdongx, giờ em mới đủ 21 bài để làm topic report cho các anh em.

Chả là có nghe các bác nói về massage 609 KN và nghe cũng bùi bùi nên em cũng cố gắng đi thử. Mặc dù có nghe các bác nói mấy chỗ này bệnh tật, em cũng đắn đo lắm. Nhưng thôi thì cứ nhắm mắt làm liều vậy, chứ nghe tả thì cũng thấy ham.

Chung kết lại là một chiều nắng đẹp, em đã xách cái thân và chuột bạch.

Cảm giác đầu tiên là đây là một quán "tẩm quất", nhìn cũng thấy hơi bẩn bẩn.

Vào tầng 1, thấy một ku cậu đang nằm ở võng chơi. Thấy em vào ku cậu bảo mời anh lên tầng 2.

Cảm giác chung là hơi bẩn bác ạ, cái cầu thang nhìn hơi nhếch nhác, thảm cầu thang kê tạm kiểu cắt ra từng miếng.

Lên tầng 2 thì em thấy có 1 phòng và có bàn lễ tân. Một em ngồi thu tiền (chắc chủ quán), nhìn cũng xinh xắn sắc xảo lắm, làm em cũng yên tâm các bác ạ.

Em hỏi là có những loại vé nào, em ấy bảo chỉ có vé 200k đồng giá thôi. Ok cho anh một vé 200k.

Trả tiền xong thì em kia bảo em lên tầng 3. Ừ thì thôi lại lên tầng 3 vậy, tâm trạng vẫn không khỏi hồi hộp xen lẫn hơi sợ vì tối tăm và hơi bẩn.

Lên tầng 3 thì thấy mấy em đang ngồi chơi, 2 bên là 2 dãy phòng, được đánh số 1,2,3,4 và 5,6,7,8. Có 1 em ngồi đấy thấy em lên thì bảo "anh vào phòng số 5 đi". Nhưng theo như tìm hiểu của em thì có bác nào đấy bảo phòng số 3,4,8 là ổn nhất. Nên em hỏi lại là có được chọn phòng không. Em ấy bảo anh chọn phòng nào, em bảo em chọn phòng 3. Số 3 nghỉ. Vậy cho anh phòng 4. Em ấy nói luôn phòng 4 thì em làm đấy, anh có làm không. Nhìn kĩ thì thấy em này có cặp xôi cũng khá, mặt mũi được, nói giọng Bắc, em bảo ok. Thế là vào phòng.

Em này tên là Hường, ở Hải Dương.

Vào phòng thì em tự cởi quần áo. Em ấy hỏi là anh có tẩm quất không? Em bảo có. Thế là nằm sấp tẩm quất qua loa 5 phút.

Hết 5 phút tẩm quất, em cũng thấy người khỏe lên như chưa làm gì các bác ạ. Xong em ấy lật em lại, rồi bắt đầu lấy đồ nghề làm việc (thực ra chỉ có 1 cuộn khăn ướt).

Nhưng công nhận bắt đầu đến công đoạn sướng các bác ạ.

Đầu tiên là em sờ V3 em ấy. V3 thì hơi nhỏ. Xong em sờ lên V1.

Em ấy bắt đầu cởi hết cả áo ra các bác ạ. Cặp xôi không to không nhỏ, nhưng nhìn rất được. Rồi tiện em bú ti luôn. Em móc cả V4, thấy khá nhiều nước, em không nhìn nhưng cảm giác cũng không có cà vạt lắm đâu.

Em thì cứ mải mê móc lốp V4, lúc đầu 1 ngón, lúc sau 2 ngón. Em ấy thì cứ bú ti em rồi đi bú liếm khắp người, làm ướt hết cả người. Kĩ thuật rất khá các bác ạ. Sau đó đến màn em ấy bảo anh gác chân lên cổ em, đếch biết em ấy định giở trò gì. Hóa ra là em ấy dọn WC (trước khi dọn WC thì có dùng khăn ướt lau qua). Công nhận là màn dọn WC cũng phê các bác ạ. Từ bé đến giờ em mới được tận hưởng màn này lần đầu tiên.

Dọn WC xong thì em ấy cũng đá bi, liếm cột đủ kiểu. Em thì vẫn V4 mà móc, V1 thì thỉnh thoảng. Tiếp theo là đến màn BJ thì toàn mồm hết không dùng tay. Được một lúc phê pha thì em cũng CIA các bác ạ. Định dụ em ấy làm phát nữa nhưng thôi hôm nay hơi mệt.

Xong rồi em mặc quần áo, dọn dẹp. Thấy em ấy cũng vui vẻ nên tip 200k.

Mọi sự chỉ chóng vánh trong tầm 20p thôi. Em ấy bảo nếu anh thích thì cứ nằm đây nghỉ ngơi, nhưng em về luôn.

Tổng thiệt hại 400k. Từ hôm đấy đến nay cũng không thấy cờ him có vấn đề gì, mong là không sao các bác ạ.

Ở đây CSVC thì hơi tệ, nhưng sờ vịt thì cũng đáng để thử. Em cũng đang băn khoăn lần sau có đi thử lại lần nữa không 8-|

Em xin hết rp, chưa được hay thì các bác thông cảm ạ.

rexar

Thành viên mới
mấy chỗ khác thì cũng tụt quần buscu cia như nhau thôi, chả qua các ông thấy em nó có tuổi nên sợ, nghĩ rằng trẻ thì chắc mới bus 1000 cái ku, còn già thì có khi cả triệu cái.