Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Rảnh rỗi tìm đến em 08 Kỳ Anh

Đăng Khoa

Thành viên mới
Nay max rảnh có thời gian report lại 1 cách chân thực cho ae về e 08 Kỳ Anh. Sau khi đọc bài review về em ý thì hôm sau có cái hẹn bia rượu với ông bạn cây khế đến tầm 3h chiều thì quyết định xách xe đi check.
Nay mạnh dạn làm chuột thì có nhận xét như sau:
Về csvc chắc ae ko phải lăn tăn vì quá nổi tiếng rồi!
Về đội ngũ xe pháo mã tùm lum: Các em luôn nhiệt tình hồ hởi cho mình cảm giác như thân thiết lâu ngày vậy.
Về e ktv: lúc vào mình set luôn cu e gọi e 08 luôn nên info e nó đây nhé:
Vừa vào phòng cởi quần áo được đôi phút thì e nó bước vào (chắc do setup từ trước) e nó cao tầm 1m65, mặt xinh ưa nhìn, da trắng, kiểu hàng đầm xôi thịt nhưng chắc các bác ạ.
Vào cái mình xin phép e ý xông hơi phát. nói về đoạn xông hơi thì phũ vl. Bình thường mình đi xông hơi ở những chỗ khác thì cũng chịu được tầm 15-20p nhưng nay hóng em quá nên ra sớm vl luôn. Lúc bước ra thì thấy e thẹn đứng dậy lột đồ 1 cách chậm cm nó dãi, vâng, thưa các bác đập vào con mắt e là tòa tháp đôi siêu to khổng lồ, tuy nhiên nó rất kiêu hãnh, khi vào bồn ốp trên ốp dưới e mới thấy tuy là hàng phếch nhưng vẫn sướng :))))
Vô bồn tắm thì có màn quằn quại ae tự tưởng tượng nhé. e lướt nhanh tí chứ sắp hết giờ làm cm nó rồi.
Sau khi tắm xong đến màn hưởng thụ trên giường massa. Sau màn đấm lưng cho có lệ thì e dùng chiếc lưỡi ma thuật đá từ dưới chân lên đến tai mà ko quên bỏ qua cái lỗ nhị cho mình. Sởn da gà luôn ý. sau khi trườn bò khắp các phố phường thì điểm đến cuối cùng tất nhiên là thằng nhỏ.... Em là cô gái rất biết vâng lời, mình nói gì e làm đó nên 77 49 tuyệt kỹ không thiếu món nào cả. Sau cùng là màn CIA mà ae đã đoán được.
Đi về cuối chiều nắng nóng mà đầu thì cứ suy nghĩ những phút giây trước đó!

Đính kèm

Kiến Văn

Thành viên mới
Đi về cuối chiều nắng nóng mà đầu thì cứ suy nghĩ những phút giây trước đó :D