Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Random ngon lành với em 89 ở kỳ anh

Trần Đức Huy

Thành viên mới
Hôm trước đi nhậu, xem bóng đá cùng mấy anh em trong công ty. Hết trận, no nê, say sưa nên bắt ngay taxi vào thẳng kỳ anh gần đó. Vừa bước vào tới cửa thì được lễ tân đon đả giới thiệu dịch vụ, vì không biết em nào nên mình nhờ chọn random cho 1 em. Trong lúc chờ thì mình lên ms chân trước. Được cái mấy em ms chân body cũng ngon, chân cẳng nuột nà, ngực to.

Nhận xét thì cơ sở vật chất đẹp, phòng ốc thơm tho. Ngồi chờ trong phòng một lúc thì một em gái bước vào. Em này nhìn vãi ngon, vòng 1, vòng 2, vòng 3 cái nào cần to thì to, cái cần nhỏ thì nhỏ. Hỏi ra thì em ý bảo số 89. Sau khi xông hơi thì mình và em vào bồn tắm chơi trò tắm gội. Em nâng niu kì cọ nhẹ nhàng nhưng vẫn tỉ mỉ, không sót bộ phận nào trên cơ thể mình. Ra giường nằm sấp để em thi triển tay nghề đấm bóp, nói chung bước này cũng không có gì đáng nói. Vừa làm em vừa trò truyện vui vẻ, đúng chất thư giãn.

Đến khi được xoa tinh dầu, để em ms mệt thì mới gọi là phê pha. Em lột dần chiếc khăn tắm, để lộ ra cặp vếu trần trụi ngay trong tầm tay của mình. Ôi cặp vếu tròn trịa, săn chắc, bóp đầy tay, độ đàn hồi tốt, đầu vếu nhỏ. Mình đơ người ra mất mấy giây rồi không để lỡ thêm giây phút nào nữa, bắt đầu bú như chưa bao giờ được bú. Khi trườn nuru, em ý liếm từ ngón chân lên tới cổ luôn, trong khi vòng 1, vòng 2, vòng 3 của em nó áp sát cơ thể, đưa lên đưa xuống, cứ như sắp chén mình đến nơi. Kích thích đã đời xong rồi em quay ra 69. Để lộ ra vòng 3 như khiêu khích bản năng sát thủ vét máng của mình các bác ạ. Rồi mình làm gì thì các bác cũng đoán được rồi đấy. Trong tư thế 69, chắc chỉ sau độ chục phút là đã phọt rồi. Sau đó em lau sạch sẽ và bảo anh nằm nghỉ em đi tắm xong rồi em tắm cho anh nhé.

Kết thúc sau chầu nhậu nhẹt và ms thì người hơi cá đuối nhưng cũng rất là chim ưng, sẽ còn quay lại ủng hộ cơ sở. Cảm ơn các bác đã đọc bài.

Đính kèm

Sửa lần cuối:

Massage Kỳ Anh

Chủ Cơ Sở
Bài viết chưa đủ điều kiện tặng vé mời vì ảnh check in tồn tại trước khi ra chương trình review