Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Queen Massage - Tìm Hiểu Để Biết Nhiều Hơn :))

Cậu 8x

Thành viên mới
Trong lúc mà người người quay cuồng với Men' Spa, anh em nháo nhào vì Massage Fuck, lại thêm Geisha khai trương lại làm nhà nhà xôn xao, thì chắc là RP về một chỗ massage như này sẽ không được anh em hưởng ứng lắm :p. Nhưng thôi, mình cứ viết cho anh em biết thêm thông tin, đỡ tò mò nếu có nhìn thấy nhé.

Đầu tiên vào lễ tân mình có ấn tượng rất tốt. Phòng lễ tân rộng rãi thoáng đãng sạch sẽ lịch sự, tuy không phải là quá đẹp. Nhưng thế là ổn rồi. Ai ngờ đến lúc mình nhìn cái bảng giá thì ấn tượng của mình quay đầu 180 độ lao thẳng về mo vì cái bảng giá này giống hệt của bên Seoul Club trên Lê Đức Thọ. Hỏi ra thì biết chỗ này với chỗ đấy cùng hệ thống, chỉ biết kêu trời vì chỗ Seoul Club mình thấy chất lượng rất rất rất tệ.

Địa chỉ:
số 27D Đường Quốc Tử Giám

Giá cả:
500k - 100'
400k - 90'
300k - 75'

Nếu có VIP card sẽ được giảm giá xuống còn lần lượt 350k, 280k và 210k. Có điều cái VIP card có giá ... 3.000.000 VND :confused:

Các bác lưu ý là giá vé chỉ khác nhau thời gian thôi. Cùng một loại phòng như nhau hết. Và cũng không có thêm cái gì như ngâm chân thảo dược hay massage muối khoáng hay gì gì nó quảng cáo đâu.
Nên tốt nhất là các bác cứ chọn 300k cho kinh tế vì thực ra 75' cũng là thừa thãi rồi.

CSVC:
CSVC ở đây thực ra lại rất tốt chứ không tệ chút nào. Phòng rộng rãi, sạch sẽ lịch sự dù không trang trí gì nhiều mà chỉ bao gồm đồ đạc cơ bản thôi. Đặc biệt là phòng nào cũng có WC riêng, cũng rất sạch sẽ và đẹp chứ không xấu như nhiều chỗ khác, là điểm cộng lớn. Nói chung là mình khá ưng ý cái CSVC như này.

Nhân viên:
OK, với cái ấn tượng tệ hại về Seoul Club như mình đã nói thì mình cũng không hi vọng gì nhiều cả. Nhưng thấy cái CSVC là mình đã nhẹ lòng đi một chút rồi, đến lúc gặp em nhân viên thì mình đã có thiện cảm hơn khá nhiều, đủ để đánh giá chỗ này khá được.

Em này tên Huệ, người khá thấp, chắc cỡ 1m50. Tuy thế nhưng 3 vòng có eo ót rõ ràng, v1 tương đối đẹp. Ấn tượng nhất là bộ đồng phục em nó mặc là bộ váy rời, váy xòe dài đến gối, màu xanh biển khá đẹp :)
Em nó làm mình thấy khá tốt, không phàn nàn điều gì. Tắm rửa sạch sẽ, massage đủ bài. Thư giãn thì chỉ có HJ thôi và không có kỹ thuật lắm nhưng được cái em nó khá thoải mái, chủ động lấy tay mình đặt vào mấy chỗ nhạy cảm trên người bảo anh nghịch đi không về lại tiếc :p

Kết:
Trái ngược với dự tính ban đầu của mình, sau cùng mà nói thì chỗ này cũng khá được chứ không đến nỗi tệ hại như Seoul Club.
Nhưng ở thời điểm hiện tại, mức giá như vậy đi đôi với service tương đối nhạt nhẽo và nhân viên không đặc biệt lắm, lại chỉ HJ thì có lẽ đã không thể cạnh tranh nổi với Men's Spa và Geisha Huỳnh Thúc Kháng, hai chỗ có cùng tầm giá mà service và nhân viên ấn tượng hơn nhiều. Vậy nên có thể phần đông anh em sẽ không thích lắm.

Rất xin lỗi anh Apple85, tuy anh đánh giá nó khá tốt nhưng có lẽ không phải là gu của em :)

Rất cảm ơn các bác đã đọc hết cái Rp nhạt nhẽo này và chúc các bác chơi vui :D