Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Queen Lê Đức Thọ - Ngày Ấm Áp Bên Em An...

Phê Pha

Thành viên mới
An đẹp thì đẹp thật, nhưng khó gặp quá!
Nhờ ơn em An và một số anh em review mà mình có cơ hội gặp hết Trân, Diễm, Cát Tiên, Kim Cương các kiểu với những trải nghiệm có vui có chưa vui lắm. Vì đến tìm em thì em nghỉ, em đèn đỏ, ốm, bận hoặc em đã thuộc về người khác cho đến 1 tiếng đồng hồ nữa hoặc hơn.

Nhưng cố gắng ắt sẽ được đền đáp.

Công bằng thì em đẹp hơn đa số nhân viên mình biết, từ khuôn mặt thanh tú đến vóc dáng, vòng 1 tròn trịa cân đối đến quả xương quai xanh chết người. Dù nhìn em là biết em tốn không ít tiền cho một vài "công trình" trên cơ thể.

Tắm xong thì đến đấm bóp. điểm cộng là em khá chu đáo với khách, nói chuyện khá duyên, ung dung chứ không chóng vánh như một số em khác, trừ là em đấm bóp không ăn thua gì cả, tốt nhất là để em bóp đầu rồi nằm đấy mà nói chuyện cưa cẩm linh tinh thì được.

Trườn tinh dầu, đúng ra cũng không ấn tượng mấy , không đặc sắc và nhiều chiêu trò như Ngọc Anh ở đây, số 1 (thì phải) ở Hào Nam và mấy em hot khác. nhưng mà mãn nhãn và đã tay ra trò.
đoạn dạo đầu với thằng nhỏ khá hay, như là nghịch ngợm chơi đùa, những ngón tay vờn qua vờn lại trên đầu khấc, đùa giỡn mặc cho thằng bé đã căng như dây cung và thằng lớn đang gồng lên từng chặp. tưởng chừng chỉ cần em ngậm sâu một cái, lưỡi em xoắn lấy nó một cái là tuôn trào không thể cứu vãn. Nhưng hơi tiếc, BJ lại không ấn tượng như vậy. thôi thì tranh thủ để tay mình khám phá cơ thể em, sờ nắn đến đâu sướng tay đến đấy, nắn bóp chán chê quả mông em căng mịn rồi tiến vào V4 trơn mềm và nóng hổi, khi đã cảm nhận được cơ thể em đang gồng nhẹ mỗi lần ngón giữa chạm trúng điểm G thì cũng không cầm cự lâu hơn được. Không biết em có tiếc không chứ mình tiếc đứt ruột, chẳng lẽ đang sắp ra thì bảo em nó dừng lại giải lao?!

Đánh giá lại, điểm 8,5 cho ngoại hình, 8 cho dịch vụ, 6,5 cho kĩ năng tình dục
Cơ sở vật chất vẫn đẹp chắc nhất nhì làng massage, gối hơi hôi, nước chỉnh nóng lạnh hơi mất thời gian.