Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Quay lại Jspa với em 83 có vòng 1 siêu khủng

alexlee911us

Thành viên mới
Chào anh em, do đợt này công việc bận rộn, lâu lắm rồi cũng không đi chăm sóc sức khỏe. Hôm nọ nhân dịp cuối tuần, đầu năm nữa, cũng muốn được gội rửa bụi trần thế là lại xách súng đi ra jspa để thẩm.
Lần này mình đến không book lịch trước, cứ thế là qua thôi. Qua đến jspa lúc khoảng 8h tối, được cu lễ tân giới thiệu cho em 83, bảo là bộ loa có thể đè chết được người, mà cái gu của mình cũng hơi xôi thịt, thế là chốt hạ luôn em 83 kèm theo 1 vé king. Với một trải nghiệm khá ổn như này mình muốn chia sẻ với anh em để có nhiều lựa chọn hơn.
Vào phòng chờ em ấy khoảng 2 phút thì cốc cốc, em ấy nhẹ nhàng bước vào, cảm giác đầu tiên ôi em này có bộ loa to vl anh em ạ. Vẫn là một số mà chào hỏi xã giao, xong em ấy xà vào đùi mình ngồi, anh em tâm sự như thể đã từng gắn bó với nhau keo sơn lắm rồi ý. Thú thật với anh em, lúc em ấy ngồi lên đùi mình, tay mình lân la mân mê bộ ngực to tròn mềm mượt của em ấy, thằng em của mình lúc ấy cũng đã chào cờ, không thể chịu được nữa rồi. Nhưng thôi, vì đại cục, phải kìm hãm lại.
Anh em tâm sự được 1 lúc, em ấy bắt đầu giúp mình cởi quần áo, cảm giác vẫn thích vl anh em ạ, nhưng ông hoàng, chỉ việc đứng 1 chỗ để cho thê thiếp cởi long bào ra =)) Hôm đó mình cũng hơi oải, thế là cũng làm tí xông hơi cho nó khỏe khoắn. Trong lúc ngồi trong buồng xông hơi, em ấy cũng thoát y ra, nhìn cặp mông cặp ngực cứ nung na núng nính lượn qua lượn lại qua tấm gương mờ ảo nó nứng vcl.
Xong xuôi, em ra lau mình cho mình, rồi anh em vào bồn tắm. Em này tắm rửa khá kỹ, nhưng có một điểm mình không thấy hứng thú là em này không mơn trớn như những em trước mình đã đi trước đấy. (Sau hỏi mới biết, thì skill chỉ có mấy em 3 sao là đỉnh thôi, chứ mấy em này còn đang trong trạng thái cần học hỏi thêm)
Tắm rửa xong xuôi, ra giường nằm để em ấy massage cho. Được cái em này đấm bóp được anh em ạ, bài bản, khoa học, đúng kiểu massage lành mạnh. Bóp đầu, cổ vai gáy, đấm lưng phê ơi là phê.
Rồi việc gì đến cũng phải đến, đến màn chăm sóc sức khỏe. Vẫn là những skill massage nuru đỉnh vl, nói chung là khoản massage nuru của mấy em nhân viên ở jspa này không làm mình thất vọng. Đường lưỡi của em ấy đi đến đâu mình phê đến đó, kết hợp với bộ loa siêu khủng nữa, từng đợt từng đợt khiến mình sướng rung cả người. Bóp bộ ngực em ấy đúng là phê vl, mà e ấy cũng chẳng giữ hàng, anh em thích làm gì với 2 quả đồi ấy thì làm.
Kỹ năng bj cũng khá tốt, vẫn là chiếc lưỡi ấy khám phá từ đầu trụ cho đến gốc trụ, phê không tưởng được anh em ạ. Em vuốt trụ cho tôi, tôi đưa ngón tay của mình giúp em kích thích cô bé. Cô bé của em ấy cũng ướt nhẹp anh em ạ. Sau một hồi lâu anh em quần nhau như 2 con thú thì mình cũng đã out trình lên chính bộ ngực căng tròn mọng nước của em ấy, kết thúc một pha giao lưu võ thuật với tư thế cúi đầu chịu thua.
Xong xuôi, nằm nghỉ 5 phút, xong em đi tắm cho mình, trong lúc tắm, chắc do kích thích, 2 cơ thể lại quyện lại với nhau, trao cho nhau 1 nụ hôn nồng ấm. Tắm xong e lau người sấy tóc cho mình. Và kết thúc một đêm trụy lạc đầy đê mê.
Lúc em ấy mặc lại áo, cảm giác buồn cười vl, ngực to quá, áo không kéo lên nổi, loay hoay một lúc mình phải giúp em ấy mặc vào, thế là lại được kỷ niệm thêm 1 nụ hôn và 1 cái bóp vếu =))
Đánh giá về bé 83 này:
Ngoại hình: Đẹp, cân đối.
V1: To như loa thùng.
V2: Eo ót.
V3: Tròn đẹp.
V4: Sạch sẽ, có tí lông vừa cạo, cạ cạ rất thích.
Em này thuộc tip dễ thương, nhẹ nhàng, nhưng cần phải đào tạo thêm về skill cũng như cách chăm sóc khách hàng.
Lần này đi, em này tỉnh lắm, không cho chụp hình, mình giơ máy lên là bảo a đừng làm vậy, mình cũng tôn trọng e ấy, chỉ chụp lén đúng 1 kiểu :D

Đính kèm