Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Quá Tuyệt với em 04 tại BLC✅

Bụp@99

Thành viên mới
BLC 04 - Tình cũ, người xưa vẫn là cái gì đó rất thu hút :3

Gặp e chắc cũng hơn 1 năm trc ở cs khác, bẵng đi 1 thời gian thì hqua thấy ảnh e dc đăng lên nhóm. Ko mất nhiều thời gian để lục lại ký ức, nhận ra và nhớ về e 😄 t lên ngay cái lịch hẹn, cùng những câu chuyện định tâm sự =))

Sau khi ms chân, ăn uống đầy đủ thì cũng đến lúc lên phòng. E bước vào chào t, lời đầu tiên t nói là "lâu r mình mới gặp lại nhau". E mắt tròn xoe nhìn t, nghe t kể lại về những câu chuyện cũ :))) E cũng kể cho t nghe về 1 năm qua, e nghỉ 1 thời gian rồi vì nhiều lý do bla bla t ko tiện nói. Thì nay ngày đầu e quay lại, với nụ cười đáng yêu là lâu làm lại e sợ quên bài 😅

Sau khi chào hỏi nhau cùng với những kỷ niệm, thì t với e nhẹ nhàng nhìn r lao vào nhau. Từ sofa, bồn đến giường cùng cặp lưỡi như cuốn chặt lấy nhau 😘 đúng như lâu ngày gặp lại người yêu 😂 Em vẫn thế nói chuyện vẫn rất vui và...nghịch 😚 ông nào cùng tần số thì chắc chỉ muốn nằm ôm tâm sự đến sáng 🤣

Em, người con gái miền tây. Mặt duyên ưa nhìn, khá xinh, sang nhé.
V1: khá to, đẹp, nguyên bản, tự nhiên
V2: khá thon, đẹp hợp với dáng 1m6 của e. T nhìn cỡ tăng 4,5 kg so với xưa, e nói giờ e 47,48 kg. T bảo a thích thế, nhìn chỉ muốn ôm cả ngày 🤗
V3: tròn, căng vỗ thích mê =))
V4: đẹp gọn gàng, nước nôi đầy đủ..
Sv đầy đủ, ko thiếu món gì, ms khỏe rất có lực, bài bản nha, ae nào stress thích thư giãn cũng rất phù hợp. Chắc chống chỉ định cho những ông nào ko thích xăm thôi, vì e có kha khá hình xăm ở ngực, tay chân và lưng.
Tổng quan: 9,5đ (9,25+0,25 điểm ưu tiên Nyc 🤣)
P/s: Dù đã đi cơ bản cũng kha khá đủ số hot ở BLC, nhưng bài này vẫn là ngoại lệ của t, vì t thì chỉ thích đi kiểu tàu ngầm rồi lại lặn =))

Đính kèm