Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Pool uyên ương cùng em Ktv 698 Hoàng Long

khanh tu te

Thành viên mới
Chào toàn thể đồng râm !
T cũng đã lên một vài bài rồi, rp sương sương cho ae , hôm nay tiếp tục con đường chinh chiến tìm bím ngon thì theo t đánh giá là em 698, dự là e này sẽ là số hot của Hoàng Long, thế nên rp đánh giá để em nó được nhiều ae biết đến.
Em nó sở hữu Face rất xinh, khuôn mẫu của một Hotgirl chính hiệu. Gương mặt thanh tú, nói túm lại nhìn là mê.
Style: Em nó có gu rất nhẹ nhàn, tình cảm phải gọi là ngoan như người yêu. Em nó làm chậm rãi từng bài bản, Massage hay gợi tình khởi động mơn trớn đủ bài.
V1: To tròn đẹp đẽ, vừa tròn vừa đẹp với một bầu ngực trắng nõn nà cực kỳ đẹp.
V2: Eo vừa ôm, không quá gầy phải gọi là mình dây cây cảnh, dáng đẹp.
V3: Cặp mông vừa đủ tròn trịa, căng đét chắt nịt, sướng tay cực kỳ mỗi lần xoa vào.
V4: Một mép bím vừa đẹp, non ngon lành và độ bót thì không còn gì để phàn nàn, cứ chạm khẻ là nước nôi tuôn chảy như suối, độ dâm dê cũng thể hiện rõ tại đây.
Sv: làm chậm rãi và cực kỳ chuyên, em nó làm hết các bài bản rồi mới vô thư giãn, riêng phần tắm cũng mém phọt mấy lần do bài bú cột, liếm bi quá êm và chuyên nghiệp. Rồi kết thúc bằng một phát bắn xả hết sung sướng trong người. Đánh giá chung thì em nó 9đ trên tổng quát, rất chi ngon lành để sướng một phen tê tái.
- Số em nó là 698 rất đáng thể thử

Đính kèm