Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Phiêu lưu mạo hiểm cùng 212 🤪🤪🤪🤪🤪

Ducnguyen1607

Thành viên mới
Sau một ngày làm việc ê lưng ,kết thúc 1g30 sáng ngồi thấy buồn buồn ko biết làm gì thì chợt nhớ ra đang đau lưng nên nt Mr Bo hỏi giờ này còn bé nào thì sau những tấm hình chọn 212 ,sau khi qua tới ( CS như thế nào ae biết rồi ) thì e ấy đã chờ sẵn mình xông hơi trước trong lúc xông thì nhìn ra thấy bóng hình e đi vào ôi má ơi tướng cao như ng mẫu thấy là kết tới nốc rồi,ra ngồi đợi e pha nước tắm thì con mắt toàn nhìn vào v 1 vs v3, lúc tắm tâm sự mỏng e nói chuyện rất vui,mật ngọt chết ruồi là đây,e tắm như con từng li từng tí khắp cơ thể xong qua môn phao e rất cẩn thận lót khăn lên phao để mình khỏi trượt lùi về sau, nuru đúng đỉnh luôn....cặp bưởi e đi tới đâu thì người mình phê tới đó v4 nó cạ vào đùi thì ah uhm hí hí hí,xoay người lại thì nó làm còn tới nốc nữa e hun từ trên xuống BJ,đá bi chụt chụt, tới màn WC mới ghê y như phim JAV,e đẩy chân mình cao lên e đá WC,mạnh bạo quá hic hic hơi bị hết hồn, e ngồi BJ thì tay mình móc móc gì ai biết, lúc gần tới đỉnh rồi mình ko móc nữa mà e ấy cứ lấy tay mình nhấn vào móc nữa má ơi dâm vẫn muốn cầm chút nữa mà e làm phê quá đành out part 1,vệ sinh xong ra giường nằm nói chuyện với e rất hoài bão nhiều ý tưởng rất hay,e đấm bốp tốt nha, cái chiêu lấy mấy móng tay quơ qua quơ lại nhẹ nhàng nhưng rất tê,mình ngồi hút thuốc e nằm trên giường mà ngồi nhìn thấy e ấy có những đường cong cơ thể rất chuẩn vòng nào ra vòng đó,lên giường nằm ôm e mà cứ như đang ôm ng iu mình rất hợp tác chỉ muốn nằm ôm hoài luôn,e kêu mình ăn lấy sức chút chiến tiếp, ăn xong thì nằm e hỏi coi phim JAV hok ,trời ơi lần đầu tiên mới thấy kiểu này, vừa xem vừa bóp v1, một hồi chịu hết nổi e làm cho phát nữa ,mà phát này còn dữ hơn ( bí mật ) ai muốn biết thì lên gặp e ấy, đang làm sướng gần chết, cốc cốc hết giờ tụt cảm súc mà e vẫn làm cho xong nha ko hối thúc gì cả, end......
Face 9
V1: 9.5 ( hệ buổi năm roi bóp tê,ti nhỏ như gái mới lớn )
V2 : 9 ( vòng eo vs tướng e ấy như vậy là đẹp)
V3 : 8.9 ( mông cũng ok ko to cũng ko nhỏ )
V4 : 9.5 ( khít nha nha, theo mình thôi )
Note : hàng nên check nha ae

Đính kèm

minhmemu

Thành viên mới
Nhìn bé xinh quá, người miền tây phải không pro

ongdiasg

Thành viên sôi nổi
Link zalo mới đây nhé bạn:
https://zalo*me/g/szsbyy408
Thay * bằng .