Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Phê pha ở Geisha với em Thúy

Đào Rồi Lấp

Thành viên mới
Geisha thì chắc các anh em đều biết hết cả rồi, thôi không phải giới thiệu gì dài dòng nữa nhé.

CSVC lần này sửa sang đúng là khá hơn trước nhiều. Phòng nhỏ hơn trước nhưng mình thấy ok, to quá cũng không để làm cái gì cả. Sạch sẽ gọn gàng là được, thêm cái đèn xanh xanh tím tím khá kích thích :p

Hôm đấy đi thì nói thật là định gọi mấy em trong list bang chủ Rp. Muốn đảm bảo ngon và đúng gu mình thì thường phải đi theo anh em đi trước thôi, nhất là bang chủ đã nói thì cấm có sai :D. Nhưng chắc hôm đấy anh em đi đông quá hay sao, chẳng em nào mình thích lại rảnh cả nên đành random vậy, thì bác Bi khá nhiệt tình giới thiệu một em này, bảo không hay không lấy tiền. Ok, đã thế thì thử luôn :)
Em nó tên là Thúy. Mới nhìn thì phải nói là giật mình luôn. Ừm, có lẽ là dù em nó làm thế nào mình cũng không phạm tội hiếp dâm đâu, có thể tập trung vào chuyên môn rồi :))
Người không cao lắm, mặt nhìn thì nói thật là hơi đói ăn, gầy quá mức cần thiết. V1 lẽ dĩ nhiên là khônu g to vìãn gầy quá. V3 cũng bình thường,
Nhưng được cái service của em nó kéo lại thì thôi rồi luôn.

À, nói đến massage trước đã thì em nó massage cũng khá tốt luôn, hiếm khi mình đi gặp em nào làm ở mấy chỗ này mà massage lại thích như thế, rất chi là dễ chịu.
Mình đang nằm sấp, massage lưng xong em nó không nói không rằng, dùng lưỡi liếm nhẹ lên khắp lưng và người mình. Trò này thì nhiều em có rồi, nhưng em này làm rất thích. Thứ nhất, em nó liếm khắp lưng, nhẹ nhàng ướt át lưỡi em nó trườn từ lưng xuống mông rồi bắp chân, ngón chân. Mà em nó liếm rất nhẹ nhàng, tỉ mẩn chứ không nhiều em, liếm cứ tạo tiếng soàn soạt soàn soạt, hùng hục như thế mình không thích bằng kiểu nhẹ nhàng như này. Mà liếm rất lâu nhé, riêng khoản liếm này cũng phải 15' là ít, mà đấy mới là lúc mình đang nằm sấp thôi nhé, chưa tính lúc ngửa ra :D.
Thế cũng chưa là gì, phê như này mới ăn tiền. Trong lúc liếm láp say mê tỉ mẩn ấy, em nó cứ một lúc lại vục mặt vào mông mình, dùng 2 tay banh 2 bên mông ra rồi liếm láp lỗ hậu, vẫn rất nhẹ nhàng mà phê cực kỳ vì em nó làm rất kĩ, lưỡi cứ đánh hết xung quanh lại chọc chọc ngoáy ngoáy, mà không phải chỉ một lần. Cứ đang liếm láp được một lúc em nó lại trườn xuống mông như thế. Xin thề là chưa bao giờ mình được hưởng thụ một màn WC phê đến như vậy :eek:

Sau khi em nó liếm chán thì lật mình lại, lại liếm hết từ ngực xuống chân, tỉ mà tỉ mẩn mới đến thằng cu. Và vẫn với style rất chi là nhẹ nhàng và phê pha ấy, em nó BJ làm mình sướng tận óc. Rất ghét mấy em ghé mồm vào là hùng hục lên xuống sột soạt, chỉ mong anh em mau ra cho xong. Chính cái nhẹ nhàng tỉ mẩn của em nó mới làm mình sướng hết mức có thể. Cuối cùng là kết thúc bằng màn CIA không thể mãn nguyên hơn khi mà sau khi mình out em nó vẫn ngậm nguyên thằng cu trong mồm, mút mát cho bằng sạch mới chịu nhả ra :)

Quá tuyệt vời cho một ngày đẹp trời,

Đánh giá:
CSVC: sạch sẽ lịch sự nhưng không quá cao cấp. 8đ
Thái độ lễ tân: nhiệt tình tư vấn, tư vấn chuẩn 9đ
Em Thúy:
Nhan sắc & body: 5,5 đ
Thái độ: rất ngoan. Lúc vào thì cởi áo cởi giầy , lúc ra thì mặc áo đi tất hộ các kiểu, Gọi dạ bảo vâng. 10đ
Massage: tốt. 8đ
Nói chuyện: Nhạt lắm. Hỏi gì đáp nấy thôi dù vẫn ngoan.2đ
Service: 10đ nhé, miễn bàn. Phê pha tận óc :D

Chúc các anh em đi sau cũng ngon như mình :D