Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Phê như con tê tê với em số 06 Nhạc Dương Lầu

aryandex

Thành viên mới
Bữa lên Hà Nội chơi được mấy ông anh gọi ra uống bia mà toàn em út nhìn phê quá mà ko làm ăn gì được đành ngậm ngùi ra về. Mà đã có tí men vào người là máu gái nổi lên nên phóng ngay ra Nhạc Dương Lầu làm tý xông hơi mát sờ xa cho nó máu.

Vào đến nơi thấy bảo có nhân viên số 06 xinh lắm nên chọn luôn rồi lên phòng.
Cơ sở vật chất có vẻ cũng khá ổn phòng trang trí bắt mắt mấy thằng ku cũng nhiệt tình dẫn khách nên có vẻ an tâm.

Đang lột quần áo thì một em bước vào chắc cao tấm mét sáu, bo đy cũng ổn áp ngực tấn công mông phòng thủ.
Em nó dẫn vào tắm tát kì cọ khắp người nhất là thằng nhỏ làm mềnh đếch chịu nổi không kiềm chế khéo vật em nó ra cho cái zui.
Em này mềnh thấy kĩ thuật tốt phết, hết đấm ngang đấm ngửa đầy đủ các bài thấy khá ổn.
Đến phần thư giãn em này có cặp vú vừa tay khá đẹp bím đẹp mê hồn nước nôi đầy đủ. Em nó BJ quá ổn làm mềnh phê như con tê tê thích nhất em nó có chiêu mút đầu thằng nhỏ mềnh như mút kem eo chịu được đành xuất luôn trong miệng em luôn.
Em nó còn ra tắm lại cho mềnh thấy quá là yêu nghề.

Ra về mà mềnh thấy vẫn lâng lâng quá hài lòng cho buổi đi chơi. Đây có lẽ mềnh sẽ đến thường xuyên!

Đính kèm

• 59.9 KB Lượt xem: 2,018