Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Phấn khích với em số 98 Nhạc Dương Lầu

Tokon113

Thành viên mới
Chào các cụ, hôm nay em tự dưng nổi hứng muốn viết lan man một tẹo, cũng chả có gì với cả văn dốt võ dát, có gì xin các cụ lượng thứ cho ạ

Tình hình là sau bao nhiêu năm ăn nằm ở chốn trời đất này, toàn ăn xin không âm thầm lặng lẽ, tự dưng chiều nay qua Nhạc Dương Lầu khu Trung Sơn, may mắn gặp được em ktv khá ưng ý số 98 nên kể lại với các anh em.

Đầu tiên vẫn cứ phải nói là CSVC ở đây khá đẹp, lần nào tới cũng thật sự rất thích csvc ở đây, cả thái độ niềm nở của các bạn nhân viên nữa.

Phần tiếp theo là em nhân viên, ấn tượng đầu tiên là một bé nhỏ nhắn dễ thương, nhìn cứ như là búp bê luôn.
Ấn tượng tiếp theo là kỹ năng em nó khá là ổn áp, từ khâu tắm táp tới đấm bóp đều làm rất bài bản và vô cùng chuẩn chỉnh. Ra về thấy gân cốt thoải mái vô cùng, công nhận đấm bóp cũng có lực lắm luôn.

Đến khâu thư giãn cuối cùng, cái cảm giác ngoan ngoãn, nhiệt tình của ẻm thật sự làm mình thấy khá phấn khích. Cuối cùng, sau 30' thỏa mãn, mình quyết định nhấn thằng bé vào mồm em và CIA.

Túm váy lại, hôm nay là một buổi đi matxa quá đặc biệt, mình gặp một em khá ưng bụng.

Đính kèm

toanmorgan

Thành viên mới
đẹp quá e ơi,

nhìn em ngon vậy phấn khích là phải kkk